Thắc mắc giúp vs

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi titsohot, 20/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. soul minh cộng điểm như vầy
    str 388
    agi 16083
    vit 2020
    ene 31070
    nhưng khi mặc đò full lên thì mana lại còn có 200 ko hiểu tại sao nữa? lúc đầu mặc bộ triệu hồn full + 1 ring full + 1 pen full ko vẫn đề gi. bây giờ dùng thêm 1 ring or dùng thêm khiêng thì mana tự nhiên giảm mạnh. cho hỏi tại sao lại thế

2. zenyhero

zenyhero Guest

chắc bị âm bác tháo 1 món full có 4% mana ra

3. tháo 1 món xuống thì dc nhưng ko co cách nào dùng dc hết ak??

4. tăng ene giảm agi đi

titsohot thích bài này.
  5. cậu bị âm mana vượt quá 65543 :)) thêm ene hoặc giảm xuống tầm 28k là ok .công nhiều ene cho dame to

titsohot thích bài này.
  6. cụ thê thì nên công điêm ntn la hợp ly ?? mình tưởng cộng điểm cho soul la phải đúng từng điểm minh cộng đúng theo hướng dân ma :))

7. soul cộng gần như mg mà cậu .1k str mặc đồ.agi mắc tốc độ với khả năng tần công. còn bao nhiêu cộng hết cho ene dame cho to.muốn đi phá thì mác agi đò ful gia cường thì phá sướng thôi rồi bem nso có mà khóc ko chết :)

8. soul agi 8-9k là đc mà :D soul thủ cao nên k lo chết TM đâu

9. thôi suol cày kéo làm ji dv dung pt dl dk:)) ròi arena lại lam mồi cho bon no xa tress tốt nhất cứ ăn TM CR

10. bỏ 2k vịt đi tăng vao ene la ôk
    tuy nhiên vẫn bị âm mana nhưng không ảnh hưởng gì cả

11. giảm agi xuống 7523 dame manh hẳn lên nhưng hậu quả là sau 1 đêm mất mẹ nó 30tiết thần mã =)) dame hơn 200 mà thế thì ko bằng lúc đầu chắc giảm ene thôi

12. c cắm ở đâu thế. t cũng tăng agi 7523 cắm ở k2 1 ngày mất 5tiết TM. chắc là cắm solo hả

titsohot thích bài này.
  13. giảm 500 ene là đủ :))

titsohot thích bài này.
  14. uh minh toan cằm 1 mình k1 ma :)) luk trước để 16083 ngon lam =)) chắc phải đổi lại thôi =))

15. chắc phải thế rrì :))

16. c pt thêm ng thỳ thoải mái mà. soul mình mặc đồ ex cùi 8k5 agi dùng tm 2 3 tháng vẫn còn 100 tiết

titsohot thích bài này.
  17. thế thì bỏ 2k vit tăng vào ene lấy mana đủ quay rồng là ok

18. mjnh toan dung 1 minh thoi =)0

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi