Thông báo Giới thiệu reset newlife

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/8/23.

1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

HN2003 mới thêm tính năng reset newlife :

1. Phí reset là 500 bạc/lần, các ưu đãi được tính như reset VIP
    2. Sau khi bạn reset , nếu tổng point bạn vượt quá 88.888 point sẽ bị giảm về 88.888 point. Điều này giúp những bạn reset cao, có thể tạm thời vào được máy chủ tân thủ để giao lưu với anh em
    3. Bạn có thể vào sv Tân Thủ trong vòng 30 ngày kể từ khi reset newlife
    4. Bất cứ khi nào bạn muốn có đủ point, chỉ cần reset PO hoặc reset VIP như cũ
    5. Lưu ý: điểm thưởng exp +100% chỉ được tính trong vòng 8h để từ khi reset (giống như reset VIP)

Tính năng này phục vụ cho nhu cầu đặc thù của anh em TOP. Vì vậy nếu bạn không thấy tính năng phù hợp, vui lòng bỏ qua !

Cảm ơn !

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

X5 h lại dưới 90K point ?

3. Ae đọc k hiểu à.tính năng này dành cho top muốn về x5 trải nghiệm.top đồ khủng thiếu 10k boi k có gì đáng phải nghĩ

tocbacvjp thích bài này.
  4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tân Thủ là dưới 100k

MayCuDeTao, YeuVoNgotocbacvjp đã thích.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko, ý là lâu ko vào p6 lên cứ ngỡ là h hạ mức xuống 90K, chứ bt là rs dưới 100K point là vào dc.

Kapipi thích bài này.
  6. 10k đối với 170k thì ko là gì, chứ 10k đối với 99k nó lại là cả 1 vấn đề đấy.
    Giờ tôi mặc Mắt Xanh đủ 99k point, bạn mặc Tim Bạc 89k point, tôi với bạn đấm nhau. Chơi ko ?

7. tân thủ sang p19 cắn cái rồi chạy về p6, hết thời rồi :))

8. Áp dụng chưa xếp chứ htrc e có con hơn 100k poin dùng cái này nó báo k đc

LeQuyet987 thích bài này.
  9. Fan cho rs kiểu gì vào được p9 nữa. Để múc mấy con acc hay cắn vặt rồi về p9 trốn

10. top mặc hạt tử nhé b.chứ k ai mặc tim bạc.bùa bả vào 10k boi chả là cái gì

11. Nghĩ đủ mọi cách khơi mào chiến tranh! Có giỏi thì nghĩ làm sao game thu hút đc nem mới, ae cũ quay lại, ... Lúc đấy người đông đất chật, tự nhiên khác có chiến tranh. Bor 1 con chuột chít thu về 1k con chuột đồng

0nlineworlds100 thích bài này.
  12. @fantasymc lên s15 anh không cho cái Event đổi tên acc cho anh mua acc về không thích tên acc thùy đổi

13. Hà về test xem :v

14. K CHƠI X5 NHA :V

15. Bóp nghẹt dân cày rác nên sv nó vắng quá

16. Nhiều chính sách mới

17. Đẳng cấp xuống phòng x5, AE ở dưới sống sao nổi. AE nào gây thù chuốc oán thì dù trốn ở chân trời góc biển cũng ko thoát. Hôm nào lập tổ chức Huyết sát lâu, thuê hàng vip vào làm sát thủ, đi truy sát cho chấn động thiên hạ

18. Đồng ý kiến với b. Chứ giờ thấy toàn nghĩ ra mấy trò vặt. Nhìn cái lợi trước mắt. Tham thì thâm thôi. Cứ nghĩ 20 năm tồn tại là to lắm, vững chắc rồi...thì cứ đà này gió nhẹ cái là 20 năm cũng bay thôi... :D

19. chính sách moứi nào thùy cung ép NẠP và NẠP

MayCuDeTao thích bài này.
  20. Bác điều chỉnh giúp cái giao diện Rs để anh em đỡ tich nhầm với.

LeQuyet987 thích bài này.