Thắc mắc Giới hạn quả và ruub SV Vương Quyền là bao nhiêu? Mong Admin trả lời giúp anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi teodaica, 22/1/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sáng mở lên thì thấy ruub và quả đã có thể ăn được. Nhưng em và Anh/Em chơi Sever Vương Quyền nói chung đều hoang mang và thắc mắc
    1. Giới hạn quả của SV Vương Quyền là bao nhiêu ( 3.000 hay 4.000 hay không giới hạn như Master dư )
    2. Giới hạn Ruub là bao nhiêu 100 hay cũng không giới hạn, Và lên LV có cộng quá được 100 điểm ruub không?
    =====>>> Mong Admin giải đáp giúp anh em ạ

Các file đính kèm:

2. ôi vc...bỏ thôi

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Quả lên 2k và ruub lên lv100 như HN nha bạn

[Vip] ta0lahung thích bài này.
  4. Mình thấy quan ngại nhất là MT, MT VQ hay nhất vì nó có giới hạn nên Pro PK có thể tuỳ biến. Chứ dư thừa như HN thì mất chất, mất hay. Theo mình thấy thì 1200MT dư 800MT thường là cày lòi mắt lòi mồm rồi và 2000MT tăng đã quá quá dư. Nếu được thì a Fan khoá ở mức 1000dư là đẹp như vậy PK nó mới có sự khác nhau. VQ pk phụ thuộc tất cả yếu tố, nếu dư MT quá lại đâm ra chán...đôi lời góp ý ^^

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bên này cùng với BV mới lên lvtt 79 thôi anh
    Còn quả thì BV 4000 lâu rồi.

tocbacvjp thích bài này.
  6. Hiện tại Quả đang 2k578 và vẫn tiếp tục tăng. Có thể lên 3K hoặc 4K đó anh. Còn ruub thì hiện tại đang LV 79 như hình em gửi

tocbacvjp thích bài này.
  7. Quả lên 4.000 thì AE ăn cũng hơi vất ^^!

tocbacvjp thích bài này.
  8. Mình cùng quan điểm với bạn. Lên 1000 dư là vừa đủ rồi. Lên nhiều quá anh em không còn phải test mt nữa có khi chán. Thừa đuề huề cộng full còn cần gì test nữa nhỉ ^^

DSKunNtocbacvjp đã thích.
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bên HN mới cộng dư chứ VQ bao nhiêu cho đủ hả bạn :). Mà VQ cày master vật hơn HN vì ko có bùa phong ấn x1000 exp

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Vậy chứ có người max rồi đó bạn.

11. đúng vậy cái hay của VQ là 'thiếu điểm'. Mỗi lần tăng là phải cân nhắc cho vào đâu là hợp lí. Ranh giới Pro-Gà cũng từ MT mà ra rất nhiều. Chứ như MT hiện tại thì Sum Top 1 đã max dame rồi đó

12. phế vật vẫn la dw

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi