8 về game Giờ không có time ol đành chuyển sang Suol Y_Y

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 23/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình sau bao nhiêu năm yêu mến em DK, nhưng dạo này công việc bận rộn, tiền thì chả tăng :D lên đành cho em nó sang thái lan để phẫu thuật chuyển giới tính Suol. Để còn cắm train và luyện skill chứ giờ ae ai cũng có gia đình, ai cũng có việc lên không cày hộ được như trước. Tuy rằng nhiều ae cho ý kiến không lên chuyển sang Suol vì chơi một vài thời gian sẽ nhàm chán, nhưng biết làm sao được khi không có thời gian để ol để cày cuốc để chăm sóc em nó.
    P/s mấy ae đừng buồn có thể quy ẩn nhưng lần sau quay lại có lẽ lợi hai hơn thì sao :))

2. đK GiaHuy>> soul á ! vậy làm j có ai 1 đến 2 combo chết mình sao mà test skill thủ của soul dc ! :(

3. đổi làm gig tao tiếc 20k vk lắm . thích Saul, Sum , Hay MG cho pm anh sẽ cho fun acc va ietm

4. Kiếm tạm 1 con soul đủ kéo thì dk cắm ở đâu chẳng đc anh, đổi làm gì cho phí

5. Chuyển sang mg ý 1 tay cầm mệnh kiếm 1 tay cầm long giáo chất nhất muhn luôn

6. Đổi thì phý quá à

7. 1. Bạn nên cân nhắc kỹ trước khi quyết định, nếu acc không có nhiều kỷ niệm thì bán đi còn ngược lại thì hãy giữ nó lại. (nếu mất hoặc sang chủng tộc khác 1 ngày bạn sẽ nhớ nó đấy),
    2. Cày lại thì nên cày với mức point thấp sẽ vui hơn là cày những char khủng sẵn (nhiều point dư), nếu không còn máu chiến tranh thì sang MG là hợp lý nhất. Suol thủ khoẻ cắm chuột nhưng cũng chỉ le ve đi ăn hôi chứ chả có tiếng nói gì cả, Mg có speed phòng nonpk nào cũng chẳng ngán bãi nào. :)

sayMUHN thích bài này.
  8. Thấy thớt nhiều lần lập topic kiểu như này rùi, mà đã thấy đổi đâu :P

9. sang Saul thi dùng đồ thương dân thôi . 2 Ring + gậy ngon khiêng ngon thi ko có đâu con ga` nay nhe

ko thê đùa dc với thằng này . tính tình ko ổn định ^^

Last edited by a moderator: 23/9/14
  10. Chắc cũng dân đập đá đây mà, ngáo lên thì trời cũng bé :D

BoyZone9x thích bài này.
  11. chủ top muôn làm bất tử . như ss8 thi Saul hết vẹo rồi .............. lại ko có ring thi ko phải bàn

12. khả năng TP chỉ mang T/C CHÉM GIÓ thôi

13. Chắc bị home fang nhiều hixx.... :"> Suol thì bất tử rồi tha hồ mà cắm giữ bãi trầy ra ok mà :D

14. ko phải ban ah ! thằng già này dân trí thức . ko nghiện thuốc hay đá . như mắc bệnh Nghiện MUHN và rất sợ Vk /

chém thật . như chưa chết ^^

Last edited by a moderator: 23/9/14
  15. Nhiều lần rồi chưa thấy gì :P

16. quy ẩn giang hồ à :D

17. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

đổi đi đổi đi tơ cho 10000000 ngọc về nghịch

18. nghĩ kĩ đi tôi cũng chơi Suol mấy năm nay rồi nhàm lắm

19. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

đổi đi đổi đi tơ cho 10000000 ngọc về nghịch

20. con hàng này định tranh top 1 poi dư với mình hay sao mà đổi sang suol vậy nhỉ? 65 k dư mà về suol thì bá đao đây. kiểu này các bác G home phải khóc vì gặp phải bao cát khủng rồi. may ra có em ef của cu chúc xiên chết được. chúc bạn lsớm là thành viên mới của suolmaster.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi