8 về game giờ đã hiểu vì sao

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuonghero88, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1.  
  2. cứ chơi bài acc cùng dky 1 số SDT ko pt dc với nhau thì mới tuyển pt team dc nhiều

3. Mua 1 acc sẵn chơi rồi đi tạo mối qan hệ dần, khi có mối quan hệ rồi thù bán acc, lập 1 con mới lúc này có mối quan hệ rồi đi xin pt đọc thần chú ra là xin pt đc :D

Deathmask18 thích bài này.
  4. Bạn nói thế ko được.Tất nhiên game nào adm cũng luôn hỗ trợ ng chơi mới nhưng nên nhớ đây là game đã tồn tại 16 năm,thuộc dạng game cày kéo.Mà đã là cày kéo nó khác với game kĩ năng về rất nhiều mặt trong đó có vde mới cũ.Bạn nói acc bạn quá yêu ko đánh được thì tốt nhất b nên nghỉ game và tìm 1 sv Mu lậu mà chơi,ở đó tất cả đều mới mẻ và cân bằng poin rồi vài tháng lại sập:))).hợp với những ng như b.Bây giờ acc cùi tầm 50k-100k poin(cày cuốc ngon lành) cũng rẻ thối ra,ng ta mua acc vừa tiết kiệm chi phí rs vừa tiệt kiệm thời gian cày đáng kể.Chứ bjo lập acc mới cày từ đầu đuổi theo hàng ngàn acc khác thử hỏi b chơi làm sao được?Ai cũng như bạn acc bán lại ai mua?sv sao tồn tại được 16 năm?Chưa kể cái đất arena 1 mét vuông đất đắt như đất Phố Hà Nội=)).Ng ta pt team họ còn ko hết ng,tranh giành địa bàn ko được,bạn vác cái xác khô lên xin kéo họ ko kéo là đúng rồi.Rồi khi đi train lv để rs cũng ko mấy ai kéo bạn là đúng.Nên nhớ tất cả các map mà train cùa sv đều rất đông và giành giật nhau từng con quái,bạn hiểu đất chật ng đông ko?Đáng lẽ ra bạn vào game này thay vì chán nản suy nghĩ như vậy thi bạn phải suy nghĩ tích cực lên:”À...Sv này đông thật,rất có giá trị về acc cũng như đồ,thảo nào tồn tại 16 năm,sv này có tiền đầu tư hàng trăm củ vào cũng đáng,ko sợ bị mất trắng tiền”.
    Còn về vde b nói tạo ra sân chơi cho ng mới,xin trả lời có chứ ko phải là ko nhé,đến kì adm vẫn mở những cụm sv mới toanh bạn vào đấy mà chơi nhé,qtrong với tính cách và suy nghĩ của b có trụ được áp lực sv đông quá hay ko thôi.Còn riêng sv Hà Nội này có từ 16 năm rồi.Bjo chia ra 2 phòng x1 và x5( X1 là trên 100k poin và X5 dưới 100k poin).Nhưng khi bước chân lên đất arena thì cả sv sẽ gộp chung lại với nhau nên rất khắc nghiệt.Đó là b chưa chơi acc hay Pk thôi.Cái cảm giác acc tương đối mạnh mà bị bọn nó săn cho ko được cày còn khốn nạn hơn nhiều kìa:)).
    Tóm lại tui thấy bạn nói Ngứa..... quá nên nói 1 thể luôn cho b hiểu.Tui cũng đang muốn quay lại game sau bao nhiêu năm và đương nhiên xác đinh đầu tư mua acc chơi,nhiều tiền mua acc vip Pk,ít tiền mua acc tạm cày kéo giải trí.Lời cuối:”Vác xác vào sv này thì hãy dùng Tiền để hành động b nhé,chứ nói và xin xỏ ko ai nghe đâu,bạn buông lời trách móc sv này là bạn sai hoàn toàn”

Last edited: 8/4/19
    Em Về Đi thích bài này.
  5. Cứ từ từ dần dần là biết hết

6. Xin ko cho ko nói gì là ông dọn bãi 5r là dạp 1 đứa là còn 4 ko pt lại dọn bãi ... ko dọn đươc vè noỉa quay tay thủ dam qua giờ . Đên giò lại lên xin ;))

7. ôi trời.đúng là mem mới mà.có những acc họ cắm arena cả năm trời đó bạn.trước còn chơi mình xin dc pass ở 1 chuồng xong cứ đến giờ là lên vào đấy.chả thấy ai nói lời nào.vì họ bận đi pk chuồng khác bằng acc chính rồi.

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi