[Về diễn đàn] Giấy Đăng Ký Làm BQT

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi StepsOfFlaws, 3/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. StepsOfFlaws

StepsOfFlaws Tân Thủ

Tên: Huỳnh Thiện Nam
    Nickname trên Diễn Đàn: StepsOfFlaws
    Nơi Sinh và Cư Trú hiện tại: Sanh tại TP.HCM và định cư tại thành phố Portland, tiểu bang Oregon, nước Mỹ lúc 12 tuổi.
    Nghề Nghiệp: Music Artist và đồng thời trong thời rảnh thì Nam làm Moderator cho server MU OldSquad cho nhánh người Việt của server.
    Mục Tiêu: Giới thiệu OldSquad Mu server tới Game Thủ với mục tiêu là gôm AE người Việt chơi server MU thấp EXP lại một khối với AE nước ngoài và cùng tạo một sân chơi, giải trí lành mạnh cho international players.
    Lời Yêu Cầu: Với những lời giới thiệu của Nam ở phần trên, Nam xin hỏi GameThuVn's Administrator có thể nào thêm 1 nhánh nũa là OldSquadMU kế bên và chung với nhánh Mu Hà Nội, Bá Vương..etc.Tôi sẽ cho BQT biết thêm chi tiết về server của chúng tôi và sẽ chấp nhận trả tiền phí cho chỗ đứng của mình.

Xin Cảm Ơn BQT,
    I'll be waiting for your response..

—Lệ Trong Tim™tvthy96 đã thích.
  2. MU này đồ có giá ko bạn? thấy đồ đạc rẻ thế

3. Sever Thông tin NTN nhỉ Bác chủ Top ?

4. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Hiện tại mình cũng sắp sang nước ngoài du học, thấy ý kiến của bạn khá hay. Bên GameThuVN thì mấy bác không còn mặn mà với nền tảng MU PC nữa nhưng nếu có thể thì phát triển game còn quản lý thì để bên chủ topic quản lý chính sách server như kiểu mua lại GameThuVN là bên phát triển game như webzen còn bên kia là bên điều hành game :D.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi