Thắc mắc giao diện diễn đàn + quảng cáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố.Hà.Online, 27/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chym to, dài 18cm rồi kéo ra quấn quanh bụng à :D Nói như vậy để hiểu là đừng có thắc mắc những cái vu vơ. Không phải tự nhiên mà nó có. Từ lúc có cũng không có ai thắc mắc hay ý kiến gì vì nó cũng không ảnh hưởng đến diễn đàn. Hiểu chưa?

2. Dùng em Sam sung S7 cùi mía nên nhìn nó xấu so với giao diện cũ Struim ấy mà

3. có thể trong hợp tác quảng cáo hay mặc nhiên nào đó mem liên quan (đối tác) đã có phản hồi nên cái style default đã bị loại bỏ mà bị thay lại cái stronium này rồi nên chúng ta hiện quảng cáo của nhà nó (miễn phí thì bị QC là đương nhiên rồi). Chú ý ở đây là cái skin nó có nên bỏ bằng trình duyệt

HƯỚNG DẪN BỎ QC DIỄN ĐÀN TRÊN FF (FIREFOX)
    mình chỉ dùng FireFox nên tiện hướng dẫn các bạn bỏ quảng cáo trên FireFox còn bạn nào dùng IE thì tự tìm nó tương tự thôi. Tiện mình cũng khuyên các bạn né Chrome và Cốc Cốc nhé vì sao thì nha sỹ khuyên thế :)), chỉ chơi IE và FF.
    khi duyệt bằng FF các bạn để ý thanh address như sau:
    và nó ghi là: Tracking content detected (đã phát hiện theo dõi - cụ thể là quảng cáo) và cái khiên này đang gạch coi như không hoat động và ấn chuột vào nó xổ ra như sau:
    các bạn ấn tiếp vào Enable protection để kich hoạt cho nó hoạt động ngăn chặn mả bố thằng quảng cáo, cho cái khiên nó mất cái gạch đỏ chéo đi kết quả nó như sau
    đấy các bạn thấy cái khiên nó mất gạch rồi nó đang Tracking attempts blocked (đã hoạt động và khoá cái theo dõi QC đã tấn công vào) đồng thời không còn thấy quảng cáo nữa.

chúc các bạn may mắn và thành công.

Thu Muộn thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi