8 về game Gian Lận Trong đua top admin xem nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DomNK, 29/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

Deptong đã lên tiếng thì tất cả phải há mồm ngước nhìn :))

coixuongkkmr.nhim đã thích.
  2. chỉ buồn cho bọn cùi mía chúng e. ko hiểu rõ nổi đua Top ntn để giậit giải
    thoy đành yêu 2K sjc khoá thoy
    ))

3. [​IMG] câu khẳng định của GT nhé tháng 11 vẫn thế có thay đổi gì đâu nghĩa là vẫn giữ đua top như bình thường giống như các tháng, tháng 12 mới áp dụng dua top mới chứ tháng 11 có bị sửa đổi thêm mới gì đâu, điều kiện như bình thường thì 40 lần mới đc tham gia đua top chứ ko phải 30 điểm top mới đc tham gia

4. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Kinh nghiệm of 1 thành viên chuyên kiếm tiền trong game chia sẻ =))

ReivenX, coixuongkkmr.nhim đã thích.
  5. @GangterMU giải thích hộ cái nào

6. alexnguyen

Cậu đã kick vào link kia chưa???? Kick vào và đọc về chặng 2 đi!

7. Thứ nhất mình đọc đua top các tháng thì có luật 40 lần mới đc tham gia nhé
    thứ 2 đọc tháng 11 này xong nhé
    xong facebook GT bee đã nói rõ là tháng 12 mới bắt đầu đua top ko tăng lần rs và tính điểm top, tháng 11 vẫn đua top và tăng lần rs(ko tính theo điểm top)
    mà bây giờ lại tính theo điểm top thì mình thấy và mọi người thấy ko công bằng thôi chứ nếu ko có câu tháng 11 vẫn đua top tăng lần rs như trước và câu bắt đầu tháng 12 mới tính áp dụng đua top mới thì ko nói đc câu gì

8. nói rành rành thế này đọc j ở đâu nữa , ảo à ?

9. k ham đua rs
    chỉ àkf ngủ cũng dc 135 lần ^^

mr.nhim thích bài này.
  10. alexnguyen

Luật đua top nó rành rành như thế này còn ảo cái gì? Các cậu đã đọc kỹ chưa? Câu nói của GT là nói luật đua top tháng 11 vẫn giữ nguyên như thông báo bên trên chứ ko phải giữ nguyên như tháng 10! Cậu ko đọc hết để hiểu cái thắc mắc do MTR01 hỏi là gì, chỉ cắt câu riêng lẻ lấy nghĩa thì chịu rồi!

11. lập accc nhỏ trong nick chính cầy kiếm bạc tiêu :D

12. ông này nói chuẩn cmnr 95% mem sẽ hiểu là như bạn nghĩ

13. bác đã đọc ở face GT có 4 hay 5 điều ko thứ 2 là tháng 11 đua top vẫn tăng lần rs, thứ 3 là tháng 12 mới áp dụng tính năng đua top tính bằng điểm top. rõ ràng là tháng 12 mới áp dụng tính năng tính điểm top chứ ko có bảo là tháng 11 đã tính

14. Thứ 1 thay đổi cách đua top tháng 11 có thông báo lên diễn đàn hay hay facebok như thay đổi top tháng 12 ko(cái này chỉ thấy trên groupvuong quyền chỉ bảo là vẫn tăng lần rs tháng 12 mới áp dụng) chưa có thông báo cụ thể hay topic là thay đổi cách đua top tháng 11
    thứ 2 rất nhiều người hiểu nhầm câu nói của admin như ảnh trên người ta ko nghĩ là sẽ tính điểm top mà ngta vẫn nghĩ như những lần trước đua top.
    thực ra e cũng ko đua đâu nhưng thấy ko có topic thông báo thay đổi quy định và luật rs tháng 11 như thông báo topic tháng 12 nên e thấy ko công bằng cho a em

15. đua top tháng này chán :) tôi chắc xuất top 6 nhưng mà thấy 2 con 44 với 45 mình nản quá vì ko thể nào lên đc top 5 nữa max LV còn éo thèm rs chờ để lấy top 9 .19 nhưng cập nhập cũng châm lên top 26 :)) nhưng mà top 6 với 26khac gi nhau dau

16. cái gì nó cũng minh bạch rõ ràng, riết rồi cứ nghĩ có gian lận này nọ, tại các bạn không theo dõi đầy đủ thôi, GT đã quote rõ ràng cmt phía trên rồi.
    đây là luật tháng 11 :
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/dua-top-vuong-quyn.867022/
    còn cái cmt của GT trả lời thắc mắc của MTR01 nằm tại topic luật đua top tháng 12:
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/dua-top-vuong-quyn.867022/
    tháng 11 không có gì thay đổi tức là vẫn giữ nguyên luật của tháng 11 .
    ......
    dù sao thì GT cũng nên thông báo những thay đổi ở client update game, nếu sợ nhiều rác ở trang gamethuvn.net thì có thể dẫn link trực tiếp vào diễn đàn.

17. Thay đôỉ luật đua top tháng 11 có top pic thông báo như thàng 12 ko hay ko có topic thông báo, chỉ cần hỏi thế thôi ko thông báo thay đổi thì ai cũng nghĩ là giữ nguyên chả đọc cái hình ảnh thay đổi đâu

18. bạn có đọc không, hay auto cmt vậy, 2 cái link mình dẫn rõ ràng như vậy, còn hỏi 1 câu rõ nhảm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi