Bang hội Gián Điệp Của AE Gui ThanUyen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0936091109, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Căng rồi!!! Nhưng lại vui. :D

HeroCarave0936091109 đã thích.
  2. Đọc bài văn tế đau cả mồm vì sai chính tả, mạn phép vietsub :)): Anh em Guild ThanUyen tuyên bố: Săn Guild ClubGame vì anh em tôi phát hiện ra Guild này cho 2 thằng gián điệp (tận 2 thằng đó mọi người ợ =))) đã trà trộn vào Guild tôi rồi đi cắn Thần Mã trong game và đi phá đào ngọc...làm hiểu lầm, mâu thuẫn đến rất nhiều anh em Guild và mọi người bị ảnh hưởng. Tuy trong Guild tôi chưa loại bỏ được hết nhưng tôi sẽ cố gắng tìm và tiêu diệt, kích hết bọn óc ch.ó đấy. Thân ái và quyết thắng =))

P/S: Ngay sau bài tế này thì cá nhân tôi - người chủ Guild anh hùng sẽ tìm và tiêu diệt bọn ch.ó đó giống như những thanh niên anh hùng đi Exciter cầm thòng lọng, tìm những chú ch.ó lang thang vỉa hè để quăng dây chão, bắt hết về lò mổ làm cầy tơ 7 món :)) Bọn gián điệp hãy chờ đó =))

Last edited: 7/2/17
    BaBykool1, OnlyC, gjahao9 người khác đã thích.
  3. rr :D Ko Biết ai rr nhỉ :D lên DD nói chuyện vs ae cũ như thế đấy :) Thằng ăn Cháo Đá Bát :D

4. Mày mới là thằng ăn cháo đá bát ý
    T ko ngờ mày 2 mặt như thế
    Mồm nói tư vấn này nọ nhưng mày còn lấy cả phí nữa ae gui mà mà còn lấy tiền mà mày ở đây vẫn còn nói hay đc
    Chẳng qua ae dd ko biết cái tính của mày ntn thôi

Còn tao bửn tính hay ko thì cái diễn đàn ai cũng biết còn mày mới tham gia diễn đàn này đừng có lên mặt ở đây

Còn tao chẳng động đến hay ai hổ báo cáo chồn như mày đâu

Tuyên bố cái méo gì ai mà chẳng là người ai chẳng như ai mày đừng nghĩ mỗi mày là duy nhất

T cũng chẳng khinh ai hay coi thường ai bao giờ
    Ac giả thì acc báo thôi ko sống có đức thì sau này con cái nó ko phụng dưỡng đâu hãy nhớ lời bạn nói hôm nay mà suy ngẫm nhé
    Thân gửi bạn thân tôi !
    Chủ gui thần uyên

Bợm.ducbau đã thích.
  5. Bạn thân aaaaaã. Thân ai người đấy lo

ducbau, 0936091109oanhonpk đã thích.
  6. Topic Vui vãi *** liên quan
    Ai Fan Của @YeuVoNgo Điểm Danh nào :))

7. Xin 1 slot vào 1 trong 2 G đánh nhau cho sướng nào =))

0936091109oanhonpk đã thích.
  8. Tớ chẳng ở gui nào cả nhưng thấy nó nói ngứa tai quá comment thôi

9. :D Mày Nghĩ Cho Thân Mày Đi . Đừng Bụng Ta Suy Bụng Người :D Gián Điệp Ở Gui Tao Có Mày Và thằng QB ... Tao Ko Muốn Nói nhưng cái loại mày ae Gui Cũ có ai quý ko :D Nói Thì Hay Nhưng Hỏi Bạn Thân Mày Có Và Đã Làm Đc Như Nhưng Lời Mõm Mày Nói Chưa :D Mày Nghĩ Con Sum Cùi Hôm Qua Của Mày Phá Đảo Ngọc Mày Nghĩ Tao Ko Biết Là Mày Ak :D Nghĩ Lại Đi Em :D Ở Gui Cũ Và Gui Mới Có mày Vs anh Trung Biết Tên Thật Của Tao Thôi ... Loại Mày Ăn Cháo Đá Bát Ở Gui có ae nào quý mếm mày ko :D 2` bày đặt dạy khôn ai thế em :D Ăn Cháo Đá bát bụng ta suy bụng người :D Tao thì mày khỏi nghĩ đi :D Tao Sống ae ai cũng Quý mến :D còn cái loại ko có não như mày tuổi gì mà thể hiện ở đây :)

10. đời tao sống thật chẳng phải lịnh bợ thằng mẹ nào cả hiểu ko
    còn mày chơi lâu rồi đến cả ae cùng gui còn *** biết tên thật của mày cơ ak
    sống thật đi cái tên có **** gì mà phải dấu diếm sợ bị phát hiện ak
    còn t chẳng có con nào ở cái gui ThanUyen nổi 24h trọn vẹn cả
    cái gui có cái mẹ gì mà bảo là gián điệp )

NẾU MÀY NHIỀU AE QUÁ MÀ ĐẾN CÁI TÊN CŨNG KO GIÁM NÓI TOÀN PHẢI ĐI DÙNG TÊN GIẢ SAO
    ĐỜI LÀM MÉO GÌ MÀ KHỔ ĐỂN THẾ HẢ MÀY

CÒN T CŨNG CHẲNG CÓ THÙ OÁN GÌ VỚI MÀY
    CÒN MÀY BẢO TAO PHÁ Á XIN LỖI NẾU PHÁ THÌ PHẢI NHƯ MauDinhSon mới là phá Còn hỏi cả cái ĐÀO Ngọc xem
    CON SUM TOODIE CUẢ TAO ĐÃ PHÁ CHƯA

lovegirltbvandat đã thích.
  11. Thân gì vs cái loại ăn cháo đá bát như nó hả ae :) bày đặt mới vs cũ :> Tôi Tuy mới chơi lại MU thôi nhưng từ Trước đến lúc mới chơi lại đến giờ chưa bao giờ tôi phá ae chơi Game . mà nhất lại là ae Gui cũ :D nhất là người đã giúp đỡ nó từ ss6 lên :D loại nó là loại Súc V... ăn cháo đá bát :D Ngậm Máu Phun Người :D Bụng Ta Suy Bụng Người :D Hót vs ai :) Oai vs ai mà bày đặt chơi mới vs cũ :D chơi mà lâu rồi mà sủa ngu thì cũng chỉ là 1 loại phế vật óc C . C hó :D Bản Thân nó còn thối như Phân nó còn bày đặt dạy khôn người :) 2` thằng C hó nghĩ nó Hót :D Cứ Mua Ác Chơi để Có Tiếng Tăm rồi là lại bán rồi lại mua ác khác mới về để phá để sống C Hó rồi lại bán :D oai gì :D Tôi đây chưa bao giờ thay tên đổi tuổi nhe ae :D ... Ok ae Tks ae đã quan tâm .

vandat thích bài này.
  12. ^^ THẾ MÀ CẢ GAME CÓ TAO VS A TRUNG BIẾT TÊN MÀY :)

CONF TÔI NÓI VS BẠN NÀY NGƯỜI TA ĐỌC NGƯỜI TA KHÁC BIẾT CON NGƯỜI ĂN NÓI LỊCH SỰ 1 TÝ
    DÙ TÔI CÓ COMMENT NHƯNG CHƯA SÚC PHẠM BẠN VÀ GIA ĐÌNH 1 CÂU NÀO NÊN BẠN CŨNG ĐỪNG NÓI DOG HAY GÌ GÌ ẤY
    NTA ĐÁNH GIÁ CHO CÓ BỨC XÚC CŨNG NÊN LỊCH SỰ KO CON CÁI NÓ HỌC THEO HỎNG 1 THẾ HỆ BẠN Ạ

vandat thích bài này.
  13. Sau cái vụ này, tên tuổi của cả 2 Guild ThanUyen và ClubGame sẽ nổi lềnh phềnh, một chiêu trò PR tên tuổi mới của MU "Gây căng thẳng để tạo sự chú ý hòng thu hút nhân tài về Guild mình" =)) Thời buổi này thằng già 72 còn kể lể với báo chí ăn nằm với con 27 còn được nói chi là scandal MU :))

tekybl, KuKoy, vandat2 người khác đã thích.
  14. ae thấy ko nóa đã hiện hình :D mày có 4 ác Sum cơ mà :D Oai Lắm :D Thằng Ăn Cháo Đá Bát :D Thôi cứ ở đấy mà nghĩ ra cách ngậm máu Phun Người đi :D Máy Sống Đẹp Hay Ko Thì Mày Nhịn Lại Bạn Thân Mày Mà Mày Tự Hiểu Đi :D Nói Làm Gì Nhiều :D Chủ Gui ThanUyen chua Bao Giờ Làm Sát Thủ Nhe :D Ko Bình Thường thì tao Cũng 24/24h Anh Hùng :D ko như loại mày Oc C... C hó Mua ác về phá bị săn ác quá lại bán rồi mua ác khác :D tao Tên Thiết nhưng ae thường gọi là Cường home cũ :D đc chưa tên Thiết Tên mẹ đẻ tên Cường tên ae Gui Từ ss1.0 tự đặt cho ... tao tên Cường và tên mẹ đẻ 100 người có 10 người gọi . mày cứ ở đấy mà ngậm máu phun người đi . ae ai đọc đc hãy nhớ tên tôi và nhớ thằng C hó kia hay đổi ác để phá và làm C hó ở MUHN này nhe ae :D bẩn tính nhưng hay nghĩ nóa là Thánh :D thích Sủa ngu VL ... Thôi . Hết kệ con mẹ mày Diệm ak :D ak nhầm mày có tên đểu là Chiến Chó nhỉ :D

Thu Muộn thích bài này.
  15. =D>

16. SỐNG KO HỔ THẸN VỚI LÒNG
    BẠN LÀM GÌ MÀ PHẢI KÍCH ĐỘNG THẾ
    ĐỜI CHA ĂN MẶN ĐỜI CON KHÁT NƯỚC THÔI
    GIEO GIÓ ẮT GẶP BÃO
    HÃY TIN ĐỜI CÓ NHÂN QUẢ NHÉ BẠN

BẠN NÓI TÔI SUẢ NHƯNG CHŨNG CHƯA XÚC PHẠM QUÁ MỨC ĐẾN BẠN 1 CÂU NÀO
    MÀ BẠN CỨ NÓI TÔI THẾ NÀY THẾ KIA NHỈ TÔI O HIỂU BẠN GHÉT TÔI Ở CHỖ NÀ

TÔI XIN ĐÍNH CHÍNH LẠI 1 LẦN NỮA ĐỜI CHA ĂN MẶN ĐỜI CON KHÁT NƯỚC NHÉ BẠN
    NÊN SỐNG TÍCH ĐỨC CHO CON CHÁU ĐI BẠN À TÔI KHUYÊN THẬT ĐẤY

KuKoyThu Muộn đã thích.
  17. Mô Phật (::) Sao Mày Ko Tự Tay Mày Mà Vả Vào Mõm Mày Đi :D Mày Là Cái Loại Óc Thì Teo Mà Lại Hay Thích Nói Lời Của Thánh :D Mày Hãy Nhớ Những Câu Đó Mà Sống Cho Tốt Vào Đi :D Câu Này Ai Dạy Mày Thì Mày Để Mà Dùng Đi :) Rất Hợp Cho Mày Đấy :) Tao Thì Mày Khỏi Phải Nghĩ Đi :D Anh Căn Ông Hoàng 7 Bảo Hà Rồi Chú Mày Hiểu Ko :D

Last edited: 7/2/17
  18. thôi ko nói nữa mất hết tình cảm chung quy cũng chẳng đc lợi gì
    hoá giải đc thù oán thì tốt nhé người ae
    còn ae cứ săn gui clubgame thì cứ săn thôi
    chúc may mắn

19. Giợ Lại chuyển giọng cơ kinh vậy sao chơi ? chú cứ thích lấy lòng tiểu nhân đo lòng quân tử thế . chú còn xanh lắm về bảo mẹ cho thêm tấn gạo nữa mà học thầy :')

20. Có cương có nhu mà
    Cs nó là vậy đấy
    Biết người biết ta trăm trận trăm thắng
    Tôi người nghèo hèn thật
    Nhưng cũng ko bjo súc phạm người khác quá đáng bjo
    Chửi lại bạn hoá ra tôi lại ko = bạn ak
    Nói dại mất khôn bạn ạ hãy đọc mà ngẫm nhé cuộc sống còn dài mà

zzbaokezz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi