Thông báo Giảm giá chi phí đổi chủng tộc, đổi tên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chìm từ tháng 3
    Thánh này mới đào lên

2. tpoi không phải là thánh như ông nghĩ , thấy trang đầu bos hà nội thì vào cmt ai để ý , ông vào kiếm xzen hả

3. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

thông báo trên fan chỉ đề cập đến những điều thay đổi thôi, còn cái gì quy định không thay đổi thì không nhắc đến. Bạn tốn 26 tỷ zen chắc chắn là do nhân vật đã max point VC (phí bảo lưu point VC là 1triệu zen/1 point).
    3.- Bạn phải xóa nhân vật trước khi đổi tên (sẽ mất nhiệm vụ 3, mất master skill và mất điểm point kết hôn). Nếu bạn KHÔNG muốn xóa nhân vật để giữ lại nv3, master skill và point kết hôn, bạn phải trả phí phụ trội như sau :
    + Phí giữ lại nv3 là 5 tỉ zen.
    + Giữ lại Master Skill : 10tr zen / 1 skill
    + Giữ lại point VC : 1tr zen / 1point VC
    Ví dụ: giả sử 1 nhân vật có 10k point VC, có nv3, có tầm 100 master, phí sẽ là : 100*50 + 10.000 = 5000 + 10.000 = 15.000 = 15 tỉ zen

4. bác giảm phí + lại skill nữ thì tuyệt vời :)

5. Nếu mà như thế chắc fan phai cho đổi thêm ring với pêdan khảm thủ trừ DK ra thì mới được ae nhỉ

6. giờ arena không pk được nữa ak b? lâu rồi không mò lên arena nên k biết ntn :v

7. có rẻ hơn nhưng chắc cũng ít người sử dụng :). thôi đợi 2k rl kiếm quả miễn phí :))

8. Việc này nhiều a/e sẽ rất vui vì giá khá mềm so với quy định cũ=))

9. vẫn chém nhau tơi bời

10. khi nào Bác Fan ms thêm tính năng đổi chủng tộc giữ lại poi vc nhi đắt mấy cũng ok

11. PHTS vừa qua được đổi nv của mình sang 1acc mới mà.nó gần như đổi tên acc.

Tiểu Tử thích bài này.
  12. khoản 4 của anh Fan thì khoảng 1 năm nữa sẽ có hàng max cả 4 cột điểm

13. như vây DK bá quá bac ơi đeo RC nưa thì bố thằng nào chịu dc

14. Nói chung đổi tên là 1 trong những dịch vụ chặt chém của Fan đối vs ae vì nó công nhận là đắt thật
    700k vnđ để đổi tên NV
    Quá chát

thomoc thích bài này.
  15. thich moi cai khoan doi ten 10m 1sk liè bac fan

16. Nói chung đổi tên là 1 trong những dịch vụ chặt chém của Fan đối vs ae vì nó công nhận là đắt thật
    700k vnđ để đổi tên NV
    Quá chát

chát đâu mà quá chát luôn ấy

17. văn bản nay có hiệu lực kể từ ngày nào đây bác Fan

18. Fan cho toi hỏi là Relife cu hon 400sk la dc Rl ah tôi tuong Rl la cu 2000lrs moi Rl chu

thomoc thích bài này.
  19. cho đổi chủng tộc mà mất ít bạc không trừ lần rs thì khéo quá

20. 2k rf dk 4 k dư.nếu bạn có 400sk muốn đổi thì đk thêm 2k nữa.ko thì thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi