Giải Văn thàng TRí

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi zjnsu21, 15/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuyện là như thế này :
    1 ngày như những ngày khác mình cả thằng bạn nhà bán bánh cuốn về nhà nó ngồi hút hút hút .... hút 1 tí ... ngồi từ 8h tối thế nào ngoảnh đi ngoảnh lại đã 8h sáng nhanh vãi mình cũng chỉ có cảm giác là mới đá được vài trận PS3 ... Đành phải chia tay căn phòng và thằng bạn *** ... đi xuống dưới nhà mình chào mẹ nó , đứng trước chỗ làm bánh cuốn thế nào mình lại hắt xì 1 phát ... 1 cục đờm ở khoang mũi bay phẹt phát vào cái chỗ nặn bánh cuốn của mẹ nó , lúc í mẹ nó đang cuốn cuốn bằng 1 tay còn tay kia và mắt ngoảnh đi chỗ khác ... mẹ nó cứ nặn theo đà tay thôi và gói lại rất đẹp bỏ vào hộp cho khách mang về ... mình thì im lặng ko nói câu gì và ra về ... Hix ... Mình nổi tiếng là bị viêm xoang quanh năm nên chắc không phải nói nhiều về chất lượng và kích thước màu sắc của cục ... mũi ... Chiều gặp lại thằng bạn thấy nó bị tím mắt ... mình hỏi thì nó khoe đang ngồi ở nhà thì có 1 thằng đến quát um lên ... Đ.. mẹ bà bán bánh cuốn kiểu gì thế ? Trông quán thì sạch sẽ mà làm ăn bẩn như cái con đầu rái ... thế là tớ cả bà già song kiếm hợp bích bem nó luôn '' ... Lúc í mình cũng chẳng dám nói gì ... và trong lòng rất hối hận nhưng không thể nhịn được cười ... thằng bạn thấy mình cười cũng cười khoái chí ... lại còn bảo về nhà nó ăn bánh cuốn nhưng mình bảo thôi uống nước xong tớ về nhà có việc ...
    Cho tớ xin lỗi bạn nhé
    Cho cháu xin lỗi cô nhé
    Cho e xin lỗi a nào đến bắt đền nhé

Ko-Phải -Em;))

2. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Cái này coppy ở beat.vn đây mà.bà bán bánh cuốn bao tuổi rồi?khéo lại bằng tuổi phụ huynh ấy nhỉ?
    Bà ấy bán bẩn thì đừng có ăn.Sao lôi *** vào để chửi bà ấy nhờ.Close lưu ý về ngôn ngữ viết.Lưu ý thành viên này.Lần sau cố tình viết những bài thế này del không cần hỏi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi