Offline GIẢI ĐẤU SOLO TOÀN MUHN MỞ RỘNG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chivien, 25/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả hiểu các nhà tổ chức nghĩ sao, cá nhân mình nghĩ số poin với đồ đạc ko bao giờ cân nhau đc.
    Muốn có giải đấu cân bằng thì chỉ có adm tổ chức thì mới cân bằng đc vì sẽ tạo đc sv riêng, hạn chế poin, sk, lvtt, đồ...
    Các bạn nghĩ ngang poin là sàng sàng nhau thì nhầm rồi.

2. Cũng muốn tham gia tý cho có phong trào nhưng mà ko có time. Nói cho cùng đã là sân chơi thì ai cũng có quyền đc chơi. Nhưng phải chơi ntn thì đó là cách chơi của mỗi người đừng chơi bẩn là được hhh
    các bạn cứ sợ hàng khủng chứ tớ gặp hàng khủng thì xin thua luôn....

3. Mấy tháng giải vẫn chưa xong nhỉ ae. :D

4. quan trọng là ko làm nữa nhé. Vì tốt nhất là nghỉ cho khỏe để tiền chơi gái

BoyZone9x thích bài này.
  5. Số p dư + skill dư của mấy con hàng top chia thế nào cho đều được + thêm có gì dùng đấy. Vào gạp nó thì chả khác gì muỗi đốt inox hay là nó phang cho nát hình.

6. Hehe, không làm nữa thì bạc ủng hộ chuyển trả chưa bạn. Có dip vào diễn đàn xem thấy top vẫn open tưởng vẫn làm cơ.:D

7. có nhận bạc của ai đâu mà trả. Đây làm người ko biết ăn không của ai bao giờ và cũng chả xin của ai bao giờ nhé. Đâu phải nhận giặc làm cha như một số người. Có thể tag ông nào chuyển khoản ủng hộ vào đây nếu ck rồi tôi trả gấp 3 ok

BoyZone9xMr Nô đã thích.
  8. Mình hỏi vậy thôi, không có ý xấu nói bạn ăn của ai cả. :P

9. bán boyzon k cu

10. Nghỉ game cho theo fan hết rồi, 1-2 năm nữa rảnh chuộc chơi lại. :-s

HoangDuong86 thích bài này.
  11. tiếc nhể

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi