8 về game Giấc mơ pk ^_^ sát nhân 2 cuồng sát

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DaiGiaNgheo, 1/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mơ ước đến khi nào @fantansymc cho pk không hạn chế số mạng và khi rs thì hết được tội, lúc đó mình lại tìm mua lại cái acc từ lúc 1.0 mà thằng bạn lập cho đi tung hoành. Các acc rs 2k bây giờ nếu để lãng phí thì rất tiếc, công sức cày lên 2k lần rồi mỗi ngày 1 lần rs, không phải ai cũng đam mê cày skill. Cố sức cày thì cũng đến lúc dừng, rảnh rỗi thì sinh nông nổi, cái chính là ae muốn vui sẽ tập trung vào phòng pk để thoả sức pk mà không phải nghĩ, như cái thời SS4 các anh tài x1 đều muốn về x2 vì rất đông vui và có người pk :P
    Vẫn mong muốn được như SS4

Giấy Trắng thích bài này.
  2. Đi tới chứ chả có ai đi thụt lùi mà tiến bộ :)

3. Bạn nói cũng đúng cho xin tên nv khủng của bạn nào

4. đúng PK là phải tẹt tèn ten mới vui chứ như giờ lom dom quá

5. bản thân mình thấy ss8 là thất bain nhiều hơn...muốn quay lại với MU nhưng thấy có nhiều cái quy đinh của Fan can thiệp vào game nhiều quá...pk đâu có phải thể hiện điều gì đâu mà phải quy định này nọ em vân thích cái cũ hơn chuộc tội or rs...chứ quy đinh mới có nhiều cái hay thật nhưng nps làm cho nhiều người như em cảm thấy...ức chế...vì dôi khi pk chỉ là ngứa mắt bố láo thế thôi chứ ko phải là ăn cươp

6. ụp cho a Nghị 1 phiếu, nếu đc như ss4 e cũng đầu tư 1 em đi pk cho vui chứ chơi MG cày tiền hoài cũng chán :D

7. không phải anh Nghị đâu =))

8. quên, mịa nhìn cái avatar loá cả mắt, thank bạn :D

9. Mong sao được trở về x5 như thời ss6.. nhỏ mà có võ , luôn mang nhiều bí ẩn cho đối thủ , thắc mắc vì sao đối thủ của mình mạnh thế .. rồi dò tìm thông tin đối thủ rất là náo nhiệt

10. đi tới nhưng cái gì tốt thì ta nên giữ lại chứ ai lại vứt bỏ nó đi. Cuộc đua point dư nhiều quá nên bây giờ rất hiếm gặp các tân thủ đúng nghĩa tham gia, như trước thì chỉ cần cày lấy 200 sk và ít point vc rồi cố gắng rs ở x5 hoặc x2 là pk mái nhà thoải rồi

11. nói chung hàng pk giờ quá ít, vào games toàn cày cuốc thì không phải cách chơi của mình :D

12. mỗi người 1 ý nghĩ . ý nghĩ của chủ topic chờ 1 thời gian nữa nha

13. thời gian ko thể quay ngược lại đc đâu [-X

14. dc dc tôi là chỉ thích giết giết thôi han ché bực lắm lại tốn zen rủa tội nữa

15. thời gian quá khứ k nên nghĩ đến . nên hướng về tương lai

16. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

DL laosoi111 siêu gà x2 SS4 chính là hắn.

17. a thì rất gà nhưng lại thích pk, lúc trước bị rất nhiều hàng khủng săn nhưng vẫn thấy vui hơn bây giờ vào chơi chẳng ai để ý đến mình.

18. lam mia ji có hàng khửng nao ranh ma san ban .da noi la hag khug va pro ma.

19. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Ngày trước em có xíu xíu point dư, không point vc mà chạy lên săn DL laosoi111 ầm ầm.

20. cuộc sống luôn thay đổi hướng tới tương lai....không ai hướng về cái cũ =D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi