8 về game Giá zen+ngoc ở chợ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chipcoi99, 18/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có đâu ra mà đòi 1 đống. chỉ đi dạo thôi hả

2. Bác nói thế tội anh em cày rác. :">

3. đi dạo cũng phai tập trung nhặt ý chứ :))

4. giá ngọc đang giảm giá k phanh

5. cung nhiều mà cầu ít thì giảm giá thôi, trừ khi Fan cho truy tìm bảo vật là đồ luck +X như ngày trước là giá ngọc lại lên ngay

6. mình cũng thích cái này

7. Thôi ghi tên acc anh chuyển 2k bạc nhé. Mỗi cái tên acc nhận bạc cũng nhắn sai đấy là lý do chưa chuyển bạc :-ưaưa

8. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Qua xem song trận Bò Tót chán luôn :(
    Acc: sarahg - :">

9. ngọc dễ kiếm mà :D
    hiện tại cái gì chẳng rớt giá
    Acc đồ rớt nghiêm trọng

10. vâng mấy bác cứ nói thế Fan lại fix giảm bớt tỉ lệ rớt ngọc + ex xuống rồi ngồi đó mà khóc.
    lúc trước ex 2 dòng đổi 3 ngọc bác nào làm mấy cái topic khoe ngày dc mấy trăm ngọc Fan fix xuống còn 2 ngọc rồi mà chưa rút kn hả^:)^

11. vừa xem chợ ảo. triệu hồn 15 9% có 12k, ac thật. trước rao tìm mua 15k mà k có hàng

12. Hồi trước còn bán Ngọc trong shop thì cũng 7m vien Bless 4m viên Soul, giờ ko bán shop mà cho rơi ex đổi ngọc là quá hợp lý, giá cao hay giảm là tuỳ lúc. Các con buôn chỉ muốn có lợi cho mình đòi lên giá ngọc à ? Giá có giảm cũng là do dân buôn tự giảm chứ có phải Fan làm đâu ? Đừng đỏi hỏi quá nhiều cho cá nhân mình, mà hãy vì lợi ích của toàn thể AE MUHN. Nói ngọc mà khó kiếm ?? Tui nhắm mắt cũng lụm được ngọc chứ nói gì mà khó ;))

13. Ae thi nhau đẩy giá xuống 1 2 bạc . Ai cùng thích bán đc luôn nên ngọc bh rẻ là đubgs . Zen sắp ngang ngọc rồi

14. trước ngọc còn 350,giờ xuống 250 chán chả muốn cày :(

15. Thế nhiều người lại còn thắc mắc đồ ex rơi ít hơn trước. ;))

16. đồ x rơi ýt hơn trước mà :(

17. giá như chơảo là hợp lý rồi còn kêu gì nữa

18. từ khi sv thần long ra mắt các bạn trẻ thỳ sv hà nội đồ đạc các loại giảm 1 cách khó tin đc.

19. Đến mùa WC ngọc zen zot giá vì trúng bóng nhiều.bạc cũng vậy. Có người thua nợ nần bán phá giá acc cũng nhiều.nên mu đợt này bi lận đật. Nên chắc phải hết mùa WC này mong mu sẽ về với thời huy hoàng.

20. Có xiền là cũng gom rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi