Góp ý gia trì online

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 14/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhiều lúc cắm acc ở nhà đi làm rồi rs online ngày 6 lần xong ko rs thêm được nữa thấy cũng phí điện. để cắm tiếp mà bãi cùi thì skill lên chả được bao nhiêu (vì nếu chỉ cắm rs onl thì chả mấy ai dại gì mà mua CS luyện exp master làm gì cho phí tiền)
    ước gì adm cho phép gia trì online, giống như rs online vậy. như vậy chắc chắn sẽ có rất nhiều người sử dụng.
    ôi cái cảm giác đang nghỉ lao giữa công trường lại có thể gõ được vài búa, cuối tháng hưởng được thành quả là 1 món đồ +15 thật là phê lê tê :)

2. vote cho bác 1 phiếu. đồng quan điểm

quynhmnls thích bài này.
  3. Được vậy thì tiết kiệm thời gian cho ae quá

quynhmnls thích bài này.
  4. Mình ủng hộ thú vui tao nhã của bạn :)
    (Cũng nên chú tâm vào cv nữa nhé ko sếp đang đặt lệnh bạn lại tuột miệng để tao táng lốt búa này đã:P )

renlynguyetquynhmnls đã thích.
  5. cũng mong đc như vậy chủ top giống mình toàn tet sp xong cắm rs ol , giờ ngày cứ đủ 6 lần

quynhmnls thích bài này.
  6. tưởng đáng GT là k rs được chứ nhỉ

quynhmnls thích bài này.
  7. Nói thật gia trì online thì phải x2 x3 số điểm gia trì lên mới đáng. Cái gì dễ quá người ta cũng ko quý trọng

quynhmnlsPowerlifter đã thích.
  8. nhiều chuyện quá mỗi người mỗi ý còn gì là game nữa

quynhmnls thích bài này.
  9. Cái này hay. Mình rs ngày còn có 1 lần. Mà đu lm người bẩn. Chui vào phòng thoát giatri thì khổ quá. Giá như gtri online dc như rs ol thì hay quá. Cầm điện thoại phít phát là song :))

quynhmnls thích bài này.
  10. đc thế này thì tốt quá. đỡ phải thoát ra. nhiều khi cắm cả ngày đi làm về mới đập búa đc.

quynhmnlsS2HanemS2 đã thích.
  11. Như mình đag gia trì đc 50% rồi nản quá
    Muốn đập gia trì,lại phải đăng ký ip
    Xong thì về lv 10, lại chạy 230 lv mới lên k3, chỗ con cave đợi sẵn rồi...mất tjme quá. Vote cho chủ top

quynhmnls thích bài này.
  12. Cái gì dễ quá cũng gây nhàm chán nhanh.
    Riêng cái chuyện gia trì không bị giảm exp đã khiến MU tràn ngập đồ 15 rồi.
    Giờ mà Gia trì Online nữa thì chắc đồ 15 cũ rẻ như bùn và không chừng rác cũng lên được 15.

13. cái này ko được đâu ak nha

quynhmnls thích bài này.
  14. được cả gt online nữa thì ko biết giá trị đồ nó thế nào nhỉ ae

quynhmnls thích bài này.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vote luôn, mình đi làm cũng chỉ chơi được buổi tối 99% reset online 1% reset thường khi muốn cộng lại điểm.
    Gia trì cái mũ có 97 lần mà gần 1 tháng không xong :)) vì tối về đến nhà cơm cháo xong cũng gõ được 2 cái búa là hết :D.
    anh @fantasymc duyệt cái mục gia trì online này anh em đi làm như bọn em cảm tạ, mà nếu mất tầm vài bạc là cũng chơi luôn đấy ạ. Nếu reset online 6 bạc cái gia trì này 2 bạc cũng đẹp =)).

quynhmnls thích bài này.
  16. Đc thế thì còn gì bằng đỡ phải mua hằng đắt của dân buôn cho nó bằng bạn bàng bè

quynhmnlsXuân Thỏ đã thích.
  17. cái này mới ủng hộ s11 có thì tốt. đi làm vẫn gia trì được

quynhmnls thích bài này.
  18. cho dù không bao giờ gia trì nhưng cũng ủng hộ 1 phiếu

quynhmnls thích bài này.
  19. Sợ đồ 15 mất giá thì mỗi lần gia trì online thu 20 bạc 1 lần là công bằng lo gì ^^

quynhmnlsBaBykool1 đã thích.
  20. bạn cho hỏi.giả dụ mình có cái gậy rồng +13 mà mình đang gia trì thì có mang ra dùng đc ko hay là phải cứ để trong hòm đồ .khi nào gia trì xong mới đc dùng

quynhmnls thích bài này.
  21. ko nhé trừ khi đang gia trì dưới 50% thì rút về được còn trên 50% số điểm gia trì thì ko lấy về ngay được

22. up cho bác 1 phiếu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi