Thắc mắc Gia trì đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ChuylaCV, 23/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bác cho hỏi đọc thông tin về gia trì đồ ở trang nào ?
    Theo tôi biết thì đồ >+13 sẽ gia trì ở thợ rèn = kiểu như res anh em hướng dẫn tôi chút..
    Thanks!

2. Cơ mà tôi nghe nói có phương án gia trì click vào thợ rèn thì biết cần train kiểu res nhưng ko res mà gọi là gia gì ví dụ Wing
    Là như thế nào @Tay Thép ?

3. Bên mình chỉ có hai cách
    1 là cày gia trì
    2 là gia trì bằng nhân vật trs 2k lần trong acc = điểm PO thôi. 200 điểm 1 phát.

ChuylaCV thích bài này.
  4. Chính là cái này,cậu chụp tớ xin cái giao diện có mục này để than khảo cái
    Thanks!

5. Cày đập búa bằng nv rs >150 lần nhé
    còn Đập = điểm PO thì phải có nv rs 2k lần.

ChuylaCV thích bài này.
  6. mới fix à trước 600PO 1 fat cơ mà

Tay Thép thích bài này.
  7. 1. Bạn có thể ép quần áo, vũ khí, cánh từ level 13 lên level 15 bằng cách thử sức làm thợ rèn
    2. Món đồ khác nhau, sẽ cần số lần gia trì khác nhau để có thể lên đồ +15. Bạn chỉ cần đạt đủ điểm gia trì là món đồ hoàn thành, không bị xịt. Nếu bạn hủy kết quả trước khi hoàn thành, món đồ giữ nguyên level như ban đầu.Toàn điểm gia trì sẽ bị hủy .
    3. Bạn đạt level 400 sẽ được đập búa 1 lần, ghi được 1 điểm gia trì, sau khi đập búa sẽ trở về level 50. Nếu nhân vật của bạn rs> lần có thể dùng điểm P.O để đập búa 1 lần
    4. Mỗi lần đập búa, bạn có cơ hội gấp đôi điểm gia trì để giảm bớt công sức rèn đồ. Tỉ lệ x2 điểm gia trì tùy thuộc vào số lần reset của bạn. Bạn có thể sử dụng 5 NGỌC ƯỚC NGUYỆN để tăng 50% tỉ lệ x2.

Bạn vào Hòm đồ ảo để đưa đồ vào lò rèn
    Ví dụ : 1 siêu cánh FULL level +13, bạn muốn lên +15 sẽ tốn điểm gia trì.
    + Để kiếm số điểm gia trì đó, bạn cần phải đập búa lần (mỗi lần đập được 1 điểm). Ngoài ra bạn có cơ hội x2 điểm mỗi lần đập búa, nếu bạn thực sự may mắn ở tất cả các lần đập, bạn chỉ phải đập búa lần
    + Mỗi lần đập búa cần sức mạnh ở level 400. Vì vậy để đập búa - lần, bạn phải đạt lv 400 tổng cộng - lần.
    + Nếu bạn rs>2k lần, bạn có thể sử dụng điểm PO thay cho việc cày level.

ChuylaCV thích bài này.
  8. ok ae 600 điểm

ChuylaCVJohnChiangVn đã thích.
  9. Nếu bạn ko reset. Ko 2k lần thì bạn có thể cho vào máy chao nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi