Thắc mắc Gia trì 107% miss x2

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi PacolisaManhDK, 3/11/18.

?

Gia trì +1 bless =107% bị miss x2 !!!

1. Đã từng..

0 vote(s)
    0.0%
  2. Thỉnh thoảng..

0 vote(s)
    0.0%
  3. Chưa bị..thớt đen thôi đỏ quên đi >.<

100.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bị 2 phát như hình..lần đầu nghĩ hoa mắt nên thôi..giờ lần 2 thì chụp hình lại và xem bank bị trừ bless thật mà lại miss..có ai đã từng bị :) ..hoặc 107% chỉ là số ảo..thực tế là 99% :P 2018-11-03_223458.jpg

chimcunho thích bài này.
  2. À có ae nào bị ko lên point vợ chồng khi acc ck vẫn lên nhưng vợ thì ko lên ko?? 2 đứa cách nhau có 180 lần thôi :(

3. Có chứ.rs mà 1nv chồng thì được point vợ thì k vãu thật

PacolisaManhDK thích bài này.
  4. Có lần cũng bị như thớt 599 điểm rồi còn phát cuối lên 600, chọn 1bless để đc x2 mà cũng có đc đâu chỉ đc 1 điểm lên 600 :P=))=))=))

5. Thật ra lúc mới cưới rs thì vẫn đc cậu ạ..lúc đó chúng nó cách 19x..con vợ đc40 điểm..sau ko hiểu sao lại ko lên dù cách còn 180 lần..may là acc ck mình cần thì nó lên nên cũng chỉ thắc mắc xem có ae nào bị ko..chứ acc vk ko quan trọng kkk :P
    Tỷ lệ % của MU đúng là bá..ko như game kiếm thế trc tớ chơi..cứ mồi 3 lần 7x% xịt là tương 3x% lên..ae trong bang thấy thông báo cứ gọi là há hốc mồm kkk

chimcunho thích bài này.
  6. Tỉ lệ nó ảo nhưng tiền nó không ảo như các game khác, cf, thiên long... nạp 10m bán acc 8lit còn mất công đến tận nơi. Mu mình mua giá trị nó cũng ko chênh nhau so với lúc bán mấy, trừ khi đen nếu có sát nhập hoặc tộc đó bị fix yếu

7. Haha..mỗi cái có cái hay riêng..cho nên mới quay lại mu 2 lần kkk :P

chimcunho thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi