Già rùi cũng đú ;))

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Essance, 9/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ảnh khá đẹp đấy chứ nhỉ

Essance thích bài này.
  2. éo ai đẹp bằng mình =))

Essance thích bài này.

3. Á trông du côn thì thôi rồi, đầu đýt vịt =)) há há :P về khoản khoai + quay tay chắc không = chú Cường được. Trông chú cường 2 càng tay nó như 2 cái chày giã cua thế kia cơ mà =)) chắc chắn về lù :">

vipmeli94Essance đã thích.
  4. đc cái anh trời phú cho nên lốp láp cũng tạm ổn còn quay tay thì anh là nó roài hehhe

5. Rõ là chán. tưởng có con hàng nào ngon chứ

6. vote cho con vịt này nói chuẩn vãi >:)
    chú cường tay làm sao to bằng anh há há

7. Quyết ngố thì khỏi phải bàn rồi, da đen mắt trố há há lại còn xin ý kiến mình sinh thêm con chứ, mình có phải vợ Quyết đâu. Ngố thì thôi rồi =)) hay lại ra đòn :))

8. Chố .đệp thế còn kêu :-"
    chú chả chịu đọc kỹ tin nhắn của anh gì cả.mà rút kinh nguyệt lần sau chớ nên nhắn tin bậy bạ nhé.vợ đọc cứ than :">

9. Vợ nó mà bật tôm thì cứ túm tóc nó mà giận thôi :"> giận cho toét mặt mũi ra là chừa máu me be bét ra xem có còn can thiệp đời tư của thủ tướng nữa hem :"> mấy hôm nay bị thằng Ngọc ** nó bắn chưởng liên hoàn, tối về tương được vui vẻ, ai ngờ khổ hơn cả năm kháng chiến chông mỹ :">

10. Bật làm sao được.đàn bà lắm lời lắm :">
    mà ngọc ** có bản lĩnh gì mà đến bợm phân còn phải sợ vậy? :-ss

11. đệch, bợm phân cưng thích gì thế :"> thích ra đòn phỏng. Thằng ngọc có tuyệt kỹ kinh lớm : 1 trong những võ công độc môn của nó là : Nhất dương chỉ đoàn thị, hà mô công, sư tử hống :-" nó thuộc môn pái chém gió :-ss

12. đúng là cưng yếu sinh lý vI.cắt cm kaz ngâm rượu đê >:)

13. Không ai đỡ được võ công của nó đâu, nhưng bây giờ có vẻ như nó nổi quá, ít ra đòn hơn rồi nhưng cẩn thận vẫn hơn, mũ amoro hàm ếch, chim én rẽ trái ngay nếu bất chắc sảy ra :((

14. Ngọc ** đâu vào đây anh tiếp :">

15. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

Lâu lắm mới lên diễn đàn.a nói chú cường đừng buồn nhé. chú xấu nhất trong mấy thằng đấy ^^! làm ở nhật sắp về chưa :))

Essance thích bài này.
  16. khi nào nhật hết tiền thì anh mới về chú à ^^

@@ mấy con hàng kia chém kinh quá mãi mới có cái pic đẹp đẽ tí mà chém tung hết cả pic ra rồi^^

vipmeli94 thích bài này.
  17. Há há.cường già và xấu hơn tớ hô hô :">

Essance thích bài này.
  18. bạn đã quá già và xấu chứ nhưng ko = bạn đc =))

vipmeli94 thích bài này.
  19. đù đi chơi ai cũng nghĩ mình là dân 7x mới buồn chứ =((=((

Essance thích bài này.
  20. mình cũng vậy bọn nó cứ hỏi bác chắc 3x rùi đấy nhỉ mình chỉ có bít thế này thôi:">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi