Gửi Vợ tương lai...

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Kỷ Niệm Bỏ Quên, 17/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Lâu rùi không tham gia hoạt động gì của diễn đàn, hnay mình viết bài viết tham gia Event này chỉ là trào lưu và tham gia cho có sự sôi nổi của diễn đàn cũng sư Sub Fans Club này :D
    Mình xin viết về người con gái mình yêu, cũng là người vợ tương lai :D

"...Em (Cô ấy) tên Giang, Hà Giang. Năm nay 20 tuổi và đang sinh sống tại Darmstadt, Hessen, Germany. Tôi và em quen nhau một cách tình cờ trong một lần tham gia sinh nhật người bạn, lúc đầu tôi và em còn khá ít nói. Khi người bạn của tôi giới thiệu cho làm quen thì tôi cũng có lại gần và ôm làm quen. Em hiền, ít nói...tôi thì chém gió lung tung làm em và mọi người cứ ngồi cười. Hôm đó chúng tôi được 1 buổi tối cười đau bụng. Sau hôm đó thì tôi bắt đầu xin số điện thoại và nick fb của em. Sau một thời gian nói chuyện và chia sẻ, tôi và em khá hợp nhau. Sau nhiều lần đi chơi với bạn bè và anh chị, gia đình tôi. Tôi bắt đầu tỏ tình với em, em không xinh, không đẹp như những người bạn gái trước của tôi cũng không phấn son, đó là điều làm tôi thích nhất ở em. Rồi thời gian qua đi, chúng tôi càng gần gũi nhau hơn, nhưng vì công việc nên tôi phải đi làm xa. Cách em trừng hơn 100km, mỗi tuần tôi chỉ có thể về thăm em 1 lần vì tôi phải đổi ca làm liên lục. Tuần ca ngày, tuần ca đêm. Ca ngày tôi làm từ 6h sáng đến 17h30 chiều, 9h15 sáng tôi được nghỉ ăn sáng 45 phút tại nhà ăn của công ty, tôi ăn thật nhanh để ra còn gọi đt cho em dậy để đánh răng rửa mặt và ăn sáng rồi đi làm. Còn ca đêm thì tôi làm từ 18h đến 5h30 sáng. Đi làm về là tôi ăn uống xong đi ngủ, cứ đúng 15h30 là em lại gọi điện đánh thức tôi dậy. Cứ như vậy, điều đó thành thói quen trong tôi và em...

Rồi thì tôi cũng nói với mẹ về mối quan hệ của tôi và em. Mẹ và tôi đã đến xin phép cô chú của em, vì em sống bên này với cô chú. Còn ba mẹ em thì ở sống ở VN...
    Mẹ và anh chị tôi cũng quý em, vì em cũng ngoan, hiền và chịu khó. Tôi không chọn vợ xinh, đẹp...Vì vợ xinh và đẹp là vợ của người ta, hehe :D

Một vài hình ảnh về em...thật thà, hiền lành và không son phấn :D

P/s: Bài viết và hình ảnh, tình cảm chúng tôi là sự thật 100% và nếu Admin TTH hoặc BQT thấy tôi copy bài viết này ở đâu thì tôi xin chấp nhận Banner nick diễn đàn vĩnh viễn :)

2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

^^ nghe tin giật gân chú chuẩn bị lên thớt à. sao ko thấy thông báo nhỉ? anh khéo lại tan vỡ đang chán đời đây khánh ơi

QuyenVuongGiấy Trắng đã thích.

3. Vỡ rồi lại lành mà nản gì^^

letunghd thích bài này.
  4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

chỉ được cái miệng thảo like cho phát đi tuần tra đi không khựa đến nó thịt hấp bây giờ =))

QuyenVuong thích bài này.

5. Biển 1 bên và em 1 bên^^
    Sợ gì nó^^

6. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Thế lấy xong ở luôn bên đó hay mang về vn cưới thế. mà chuẩn bị đến đâu rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi