Gửi tới Thu Muộn

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Saga, 6/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Tôi k lạ gì mấy vụ event mà kết quả là số lượt like ( dò lại box THN bạn sẽ thấy cũng có vài cái đấy :)) )
    Và từ kinh nghiệm từ những lần like trước nên tôi mới nói vậy ( có thỳ mới nói =)) )
    Bạn Thiên Mệnh bảo tôi ám chỉ, ừ thỳ cứ cho là thế đi. Bạn bóng gió tôi phá hoại, cũng cho là thế nốt đi :))
    K cần thiết giải thích nhiều vs những người mà mình có ác cảm và cũng có ác cảm về mình.
    Người khôn ăn nói nửa chừng, để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo.
    Vì thế mong bạn Thu Muộn hãy tự bản thân cắt nghĩa khi ai đó nói gì về mình rồi hãy đưa ra 1 phán quyết.
    Bạn Thu Muộn nghĩ tôi vậy cũng chẳng sao, mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau. Cái quan trọng là phải có suy nghĩ chính kiến và phải biết tự mình cắt nghĩa để có cái hiểu riêng về từng trường hợp.

2. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Nói chung không tham gia ủng hộ event thì đừng tạo những comment làm mất hứng tham gia event của anh em !thu muộn chưa từng ức chế vấn đề gì tại quán nghỉ nhưng cái comment của cậu thì người ngoài đọc cũng phải buồn cười và tôi cũng thấy buồn khi thấy thu muộn tỏ ra ức chế như vậy !mong suy nghĩ kĩ trước khi comment !

Người ta tạo topic nhờ anh em vote bằng cách thanks !mình không muốn vote cũng được !nếu vote mà không sợ mang tiếng câu thanks thì có thể chỉ thanks không comment !còn ở đây event anh em giúp nhau là chính để khuyến khích tinh thần anh em tham gia nhưng cái comment ấy lại làm anh em nản lòng khi tham gia

3. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Tôi đã nói là k thích tranh luận vs cậu cơ mà.
    Cậu bảo tôi kẻ này kẻ nọ, tôi đã nhận rồi cơ mà ;))
    bài post cuối cùng tôi tranh luận vs cậu là bài post này, mong cậu cắt hết nghĩa để hiểu.
    Còn Thu Muộn buồn vì k hiểu hết nghĩa, tôi đâu có trách :))

Rất thích câu này của Master

4. _*Thiên*Mệnh*_

Vậy cứ để thu muôn suy ngẫm lại cái nghĩa của cậu ! tôi cũng muốn thu muộn suy nghĩ khác đi để anh em không phải buồn và mất cảm hứng với event vì lời nói bóng gió của ai đó

5. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Có lẽ mềnh cần add thật nhiều nick yh của những người hay nc trên d/d để có nhiều bạn mất =))

Nếu đc mong Mod _*Thiên*Mệnh*_ close luôn topic này.
    Nói thế là đủ bởi tôi k quan trọng vấn đề yêu hay ghét.
    Chỉ cần giải thích chứ k cần sự trả lời.
    Rất cám ơn nếu giúp đỡ về close ;))

6. _*Thiên*Mệnh*_

Closed theo yêu cầu chủ topic !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi