Gửi tin nhắn đến 8122 mãi không được

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi *HungBaby*, 1/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Admin tập trung vào vấn đề thương mậi hơi nhiều đấy ,Tôi gửi tin nhắn về số 8122 và 0904454444 mất khá nhiều tiền rồi mà chưa thấy hồi âm.( quá 1 giờ rồi).
    Mem đang chờ lấy thông tin dài cả cổ mà admin đang lo công việc bán hàng :((.

Last edited: 1/4/10
  2. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Cái này thì bạn cứ bình tĩnh,có thể Tổng Đài lỗi nên tin nhắn Hồi Âm chưa về.
    Mà bạn chỉ nhắn 1 tin thôi, nhắn nhiều thì Mã Ưu Tiên thay đổi liên tục.
    Nếu bạn nhắn khoảng 3 tin đến 8122 thì tin nhắn hồi âm thứ 3 mới là mã chuẩn.
    sao không lấy từ Yahoo đổi thông tin cũng đc mà.

*HungBaby* thích bài này.
  3. Tôi lỡ nhắn tin bằng điên thoại rồi nên phải chờ sau 350 phút nữa mới lấy được thông tin từ Email ,Chẳng hạn bị lộ pass nên giờ muốn thay đổi thông tìn mà Chờ đến 350 phút nữa mới thay đổi được thì mất hết đồ trong acc rồi còn gì.
    nhắn tin vào số 0904454444 rồi cũng chả thấy gì.chắc số điên thoại này của admin hôm nay chỉ dành cho bán đấu giá.

Last edited: 1/4/10
  4. cứ bình tĩnh , đang đấu giá nên mạng hơi lag , 01/04/2010 vãn chuyển acc sang SS4 ầm ầm nè

5. --------------------------------------------------------------------------------
    Mật khẩu ưu tiên là : Mật khẩu ưu tiên đã được gửi đến số điện thoại đăng ký của bạn. Mật khẩu đó sẽ hết hạn sau 2288 phút nữa, có giá trị đến hết 4/4/2010 6:01:24 AM
    Bạn sử dụng mật khẩu ưu tiên để thay đổi các thông tin khác trên Quản lý account
    Bạn muốn hệ thống gửi lại các thông tin trên, hoặc muốn lấy mã ưu tiên mới, hãy vào trang này nhé : http://ss3.gamethuvn.net/sendmailBackup.asp

đã nhận được cái mã ưu tiến đếch nào đâu mà admin thông báo là : Mật khẩu ưu tiên đã được gửi đến số điện thoại đăng ký của bạn.
    4/4/10 mới thay đổi được thông tin thì sống làm sao được.

6. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Upppppppppp cho anh phát, Admin đâu rùi, giải quyết nhanh lên.

7. sharevn

sharevn Chiến Binh

ông ơi. gửi = 8122 thì nó chit toàn báo về mấy cái chữ tiếng anh vớ vẩn. nếu có Email thì lấy lại pas qua Email cho nhanh. bon tôi láy = Email hoàn thành trong > 12h thôi. Nhắn tin làm gì thêm bực mình mà ko có kết quả đâu. với lại ông có đăng ký sdt đúng ko đấy. sai la cũng chết dở đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi