Offline Gửi thành thiên mệnh phùng quang bắc sn 1991 ba vì ha nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuthedi1, 9/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày ăn 11t của e tao k vui đâu cứ đợi đấu nhé. 11t vs tao k là ji cả nhung tao sẵn sàng bỏ ra 50t để cho mày đi bóc lịch cứ đợi đáy nhé tao chơi với mày

Mày nghĩ cái tài khoản tao gửi tiền cho mày k đủ để cho mày chết ah, hoàng thị hà chi nhánh cầu giấy hà nội. Đợi đấy nhé

tin nhầm kẻ ác ak

Last edited by a moderator: 9/1/15
    chienchoephuong2521989 đã thích.
  2. 11t là 11 gì cậu. 11m á. đầu đuôi như nào mà bạn nói ghê thế. bạn ấy gần nhà mình gd với nhau suốt có sao đâu cậu

3. Thằng e mình tin nó vì giao dịch mấy lần rồi, nhưng k sao con chó này k thoát đc đâu nắm rõ lai lịch nhà nó

4. Sao vây chủ thớt có vấn đề nói ra cho ae biết

5. èo vụ này lại hót rồi đây 11m cơ ak

6. bạn ấy là anh em vs cậu blunoi buồn ở diễn đàn thì phải . vẫn tham gia tình nguyện ở diễn đàn đó em cuthedi1

7. sao bên thiên mệnh lại lập pic bên hn vậy?

8. Do game chưa được đăng ký bản quyền nên có lẽ việc kiện cáo ở ngoài thực là rất khó, nên chuyện bóc lịch là khó thành hiện thực.
    Với bọn này chỉ có thể dùng luật rừng, tra ra địa chỉ họ hàng hang hốc, cho nó vài lời nhắn là được.
    Nếu nó vẫn ngoan cố thì tính cách khác mang tính răn đe mạnh hơn :))

9. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

ôi vl quá nhỉ =)) người tốt là đây

10. bác qá mạnh :/

thanhmn thích bài này.
  11. muốn biết nội dung như thế nào mà chủ tp ko nói nhỉ

12. luật rừng lại khổ vào thân. nhưng chưa biết thế nào cả ngồi xem

13. tin người. chuyển tiền mua acc mua đồ trước . hoặc bán acc bán đồ cho Ku thành này. xong nhận tiền sau. và đến giờ chưa thấy trả
    trước cũng có vụ gì 4m của cậu ở bến xe giáp bát

phuong2521989 thích bài này.
  14. tin nhau kiểu gì mà tận 11m con số vl mình có tiền 11 làm con dt hay mấy bữa nhậu là sướng

15.  
    duonghiennhi thích bài này.
  16. Thành nào ở Ba Vì thế chủ top, tớ cũng tên Thành.. cũng ở Ba Vì luôn ;))
    ThienMenh vừa tuần trước xúc của nó 50k Bạc xong, biết nó ở BV đến tận nhà giao dịch cho xong.

babyplay thích bài này.
  17. thành id diễn đàn thiên mệnh sn 91 92 93 gì đó. có tham gia tình nguyện ở MUHN . và thấy bảo ở xuân phương từ liêm hay ở gần bến xe nam thăng long mà

18. thím cũng bị lừa à,e bị thằng này cho leo cây 2 lần r. lần cũng nhờ nó gom bạc chuộc hộ cái acc rao bán trên chợ ảo giá 60k bạc,mình cũng chuyển cho nó 4,5m vào tk hoàng thị hà đấy,chuyển tiền cho nó xong nó bặt vô âm cmn tín luôn. sau phải lên dd chửi nó mới chịu trả 1 nửa,còn 1 nửa đòi rát họng nó chỉ trả 1/2. sau chán chả buồn đòi nữa. :))

19. à vậy thằng này dính mấy vụ rồi còn gì

20. Thằng e mình mua con thelair nó mang về tận ninh bình 2 đứa giao dịch từ đó nó tin thằng kia sonh lần nào mua gi cũng nhờ nó đến kho nhờ mua pedan 4 nuoc nó giiwr 11t và 94k bạc song nó chuồn luôn, đã 2 thángg và thằng r mình quyết giửi đơn lên công an. Đã có hình ảnh của nó sdt và tk ngân hàng nên sẽ sớm tìm ra nó thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi