Gửi Tất Cả BQT và ADM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhócTđ87, 16/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin gửi tất cả các BQT đã và đang kiểm soát sever VươngQuyền các bác có vào tham gia game không ?
    Các bác cảm thấy sever như vậy là ổn ok . Sever lúc đầu rất ổn và trong 2 3 ngày trở lại đây sever đã và đang ra sao các bác có biết không ?
    Các bác bảo fix nhưng thật ra chỉ là bảo trì cho có hay sao . Fix xong Pet vẫn thế có thay đổi gì , 1 con Pet thay đổi tất cả từ A => Z cho dù là đồ mạnh đi nữa thì chơi gì , 1 con DL gẻ đánh 1 thg DK set đồ 15 4% 5% 2 phát thì các bác có cảm thấy sự ức chế của game thủ khi up lên set đồ 15 không ?
    -Càng ngày sự thay đổi quá lớn các anh em rời bỏ bắt đầu tạo nên sự bất đồng và kèo nhau nghỉ . Thế chẳng lẽ tạo nên 1 sever hay bền vững lâu dài là như này à ?

2. ô fix rồi mà :( dòng vàng làm gì có

3. Fix hay không thì 1 thằng DL chấp 5 thằng sever càng ngày là như thế sao thế mem không được giàu nạp ít thì bỏ đi đâu cấm đầu đi trian mãi sao

4. đó là việc chưa nói về 2 class MG và SM không có chổ đứng trên sever nữa ấy

muthanlong2015 thích bài này.
  5. MÌNH CŨNG KHÔNG KHOÁI CÁI MÓN PET.CHẢ RA SAO

NhócTđ87 thích bài này.
  6. Nói bảo trì fix Pet nên không nói bảo trì xong vào cũng như vậy thì bảo Fix chổ nào nên mới đăng bài lên hỏi thử Fix của ADM là nghĩa như nào

7. Pet công nhận tăng dam khủng khiếp thật .

8. mong bạn nói rõ DL đồ như nào. mà có thể ăn DK đồ 15. hiện tại SV chưa thấy DK nào đồ 15 4-5

9. Đk nào sét 15 nhẩy . đúng là chưa nhìn thấy

10. Nó mang stt cc dk đồ 13 thì cũng lồi mồm =))

11. chưa thấy hả lên kiếm Talak0nma rồi thấy

hunken_DK thích bài này.
  12. DL kia đồ như nào ?. DK tăng như nào. chứ nói xuông vậy sao dc bạn. chả biết bạn nói sao chứ DW mình cân 2-3 DL bình thường ^^.

KhachPhongTran thích bài này.
  13. =)))) DW bạn set đồ như nào bạn cân 2 3 thì nói thật mình làm cũng dc đấy cái MNS bạn chắc ko bé đâu
    DL đồ +10 + 2 món 12 thôi chưa GC
    DK 2 món 15 gc 9% 3 món 13 gc 7% đâm nó thì nó cũng lòi mồm mà nó đâm lại thì cũng lòi mồm

14. dK ĐỒ NGON VẬY MÀ THUA.MẤT NIỀM TIN VÀO DK QUÁ:">
    CHẮC MAI CÓ TP BÁN ĐỒ DK~:>

15. cũng thấy VQ này hơi nhạt so với các sv #

16. sv thấy ảo sao ý
    có con ef cùi bắn tem mình phun búp 1 lúc chết cả 5 con ^^

17. cùi thôi bạn. 2 con max 15 1 con đồ 2op 1 con đồ 3 op. mời bạn lấy 3 DL khủng nhất SV ra thử ^^. GameThuVN(11_15-23_19-0008).jpg GameThuVN(11_15-23_30-0000).jpg GameThuVN(11_15-23_30-0001).jpg GameThuVN(11_15-23_30-0002).jpg GameThuVN(11_15-23_30-0003).jpg GameThuVN(11_15-23_30-0004).jpg

18. GM cũng cố gắng cân bằng các class rồi mà, giờ ai cũng chơi cũng rao mua DL thì coi như thống nhất ser 1 class 1 là DL. "Hãy cân bằng theo cách của bạn" =)) =))

19. chấp lão động vật thêm 4 chân 4 tay nữa nhé.

20. tớ thấy adm cho dl an ptd cũng bất hợp lí
    vì toàn dân cầy vnd đi săn
    con ae chơi thục su nuôi sv thì chỉ có nạp thẻ mua zen để trông ỏ k4 ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi