8 về game gửi pipiditam90love tinh vi...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jenny_detective, 11/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhiều chứ bạn . mình chơi MU lậu gặp mấy bạn miền nam toàn kêu người bắc mình là : bắc kì :( .

2. chuẩn và còn kết thêm bạn nữa chứ :) .

3. con` hơn là ko giám nói =)).

4. tư tưởng đó chắc khó thay đổi, ở vùng nào cũng có người này người kia, người việt nam mà phân biệt như thế này chẳng khác nào chia rẻ a e

bibopipo thích bài này.
  5. bác nào cho xin nguyên nhân có cái top này đc k, hóng mà k hiểu lắm

6. tinh vi sờ ti con lợn sề :))

7. Có vấn đề gì ko? Ví dụ: 1)Thế nếu bọn nước ngoài nó chửi bọn việt Nam khắm bựa,thiếu ý thức,kém hiểu biết,hay nó bảo bọn vùng hà nọi thiếu ý thức này nọ hay bọn miền trung này nọ.2) mẹ ông sinh ông ra có bảo ông là một thằng miền Bắc ko,và ko nên chơi với bọn miền trung ko? 3) bạn bè xã hội,họ hàng,nhà trường họ dạy ông ko nên chơi với người miền trung ak? 4) nếu mai nay vn trung quốc nó sang sâm chiếm,thì chỉ có người bắc ra trân thôi ak,hay là đồng lòng bắc- trung-Nam? Đã là người việt Nam ai cũng như ai,sống phài đoàn kết,đùm bọc lẫn nhau,còn đi phân biệt bắc trung Nam,nói thật những học hành,hiểu biết nông cạn thì mới suy nghĩ như ông...cái suy nghĩ chẳng có chiêu sâu. Hãy về hỏi bố mẹ ông xem trước ông nội,củ tổ,của họ có phải người trung ko? Ko cẩn thận ông đang chửi cả cụ tổ nhà mình mà k hay biết

8. Nam Kỳ chê Bắc Kỳ còn Bắc Kỳ lại chế Trung Kỳ. nhưng mình chừa thấy ai nói là Trung Kỳ bao giờ ;))

9. chắc ông kia bị DL NgheAn37PK nó cắn TM - CR ý mà.

10. Nhà quê? Thế bố mẹ mày ko xuất phát từ quê mà ra ak? Thế mày có gì hơn họ ko? Mày có bao nhiêu tiên,mà mày sủa kinh thế? Mày là người giàu nhất thế giới chăng? Càng nói càng ngu,cái loại củi thì đừng sủa linh tinh,riêng thằng nào thích đú tao nhận hết.Gucci là hãng quân áo,nó thương hiệu,nói đến đây tao đã đủ hiểu tỉ số IQ của một số thằng rồi@@ tốt nhất k hiểu thì đừng lên tiếng tao lại chửi cho nhục lắm.
    Khi nào có đủ trinh độ Đh thì vào đây cmt vs tao,chứ cái trinh đồ lớp 5 của mày thì chỉ đc nghe người khác chửi mà k biết người ta đang nói gì

Thằng nào cắn tm,cr thì tìm thằng đó mà chửi+bem.chứ đừng chửi cả nắm thế.chửi thế hoá ra bọn tôi k bme tm,cr cũng đc nghe akk?

Last edited by a moderator: 11/8/14
  11. mấy h rồi còn bắc kỳ với nam kỳ, nghe kỳ thị vl

12. có sự a kay không hề nhẹ =)) =)) . IQ của bạn mình cũng hiểu là Pro vãi L rồi =)) =)) .

13. upload_2014-8-11_10-2-5.png
    Cứ âm thầm mà đánh thôi e, PK ko phải bằng miệng! ^^

14. sư bố m. tao có chê cái gi` đâu, sao m cắn tao đau vậy.
    còn Gucci mang ra khoe vs tao. tao ỉa vào. đừng mang hàng hiệu ra mà Vênh =))
    con` IQ may` cao qá. nên phải lam` cái TP nay` ;))

15. Gucci là cái gì thế bạn, thấy ở chợ hay bán nhiều mặt hàng sọc xanh đỏ ghi Gucci không biết nghĩa là gì. ;;)

chym8x thích bài này.
  16. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

bạn ấy cầm Rebellion nhé
    rất pro hôm mình cày island full party bạn ấy đến bem cả team :D
    bạn ý bảo có vào pt ko ko vào thì bem :D

jenny_detective thích bài này.
  17. bạn ấy c hó vậy ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi