Gửi MODE ConLauMoiKhung...

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Kẻ say, 21/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây là 1 cái nhìn khách quan nhất PIC.

2. tôi ko tham gia vào các topic tranh luận của các cậu thì sao tôi có thể lập topic nói rõ về chuyện này được. Vấn đề của tôi là xử lý những sai phạm trong box tôi quản lý . Mà đã vi phạm thì ai cũng như ai thôi . Quen hay ko quen , bạn hay ko phải bạn thì khi i phạm tôi đều xử lý hết . Còn các vấn đế khác ko liên quan gì tới tôi mà . Tôi còn chả biết vì sao các cậu lại có sự phân biệt SS4 và BV như vậy và tôi cũng chả liên quan vì nó cũng ko liên quan gì tới tôi cả.

3. Thôi tôi xin ông Kẻ Say ông cứ như đỉa đói thế nhỉ. Chẳng nhẽ ban 2 nick MatXanh và Mắt Xanh khiến các ông chưa hài lòng. Ai cũng sai Mod xử lý là hoàn toàn hợp tình hợp lý. Thế tôi hỏi ông? Bây giờ ông muốn cái gì?. Chẳng nhẽ chưởi bậy ko ko bị thẻ vì chửi đúng à?

4. Xin tiết lộ 1 bí mật nhỏ với kẻ say
    Sau vụ đụng xe vừa rồi bên ss4 thiệt hại nhẹ nhàng gấp 2 lần BV
    Nên ko cần đôi co làm chi nhiều cho mệt
    Chắc chắn là ở cái XH thực tế hay cái diễn đàn ảo này tôi dám cam đoan 1 câu ko có ai dám đứng ra nhận hoàn toàn trách nhiệm về mình nếu có sai đâu
    Có đôi lời như thế bạn hiểu dc càng nhiều thì những chứng tỏ TP bạn lập ra càng có sức nặng
    Ko nên dồn người # vào thế cùng trong khi chưa chắc mình đã hoàn toàn đúng
    Thân !

5. Mình là người tình của MODE còn dính 5 thẻ.vậy mà tụi nó có 2 thẻ còn già mồm.chẳng lẽ lại muốn chửi nhau như lúc trước mới thích :-<

6. Vip ơi là cưng ơi, đã vảo xzen sang cho bạn mà ko cơ :((
    h bị bend rồi tiếc chưa :-"

7. Tao bị 3 thẻ đây có dám ý kiến ý cỏ gì đâu lỡ rồi còn đâu :D

8. Bố cái thằng Ngu nhưng cữ nghĩ mình thông thái, giọng điệu như 1 thằng hâm hấp >:) cứ nghĩ mình hay, thêm mấy cái clone vào sủa nhắng loạn hết cả lên, chả hiểu bọn nó đang làm cái đ.éo gì nữa =))

9. đề nghị bạn đĩ bợm giữ bình tĩnh trong lời nói

10. đề nghị bạn ** bợm giữ bình tĩnh trong lời nói

11. Tôi theo dõi từ luk các bạn chửi nhau cho đến khi mà làm hòa và MX có lời xin lỗi và đã nhượng bộ . Như vậy việc khóa bài hay ko , hay như thế nào thì sự việc đã xong . Mod CLMK ko phải giải thích hay trình bày cho ai , khi có sai phạm tại box mình quản lý nó là chức năng riêng của từng mod vậy số thẻ các bạn nhận dc tuơng ứng với những lời lẽ các bạn ns ra là đúng , nếu sai các bạn có thể chụp ảnh và khiếu nại tại box tố cáo .
    Còn đâu mọi ý kiến khác dc trình bày tại box Tố Cáo và nếu các bạn cảm thấy bị oan .
    PS : tạm Close theo ý kiến của chủ píc .
    @ : Tôi Hi Vọng A/E sau sự việc này đoàn kết hơn nữa và tạo cho nhau 1 sân chơi bổ ích hơn , và làm cho nó thành 1 mái nhà chung ko phân biệt Sever vì chúng ta là 1 trong những thành viên của gamethuvn.net.
    Chúc các Bạn Vui Vẻ và 1 Ngày Mới bắt đầu :)

Kẻ sayConLauMoiKhung đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi