Gửi MODE ConLauMoiKhung...

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Kẻ say, 18/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

tao không hơn nhưng cũng chả đến nỗi như lũ gay chúng mày :-j sàm l` nó vừa thôi

2. Để mình vạch mặt con :o3 TOp này cho mọi người coi?? Nguyên nhân chính là do thằng này. Gây sự bên SS4 xong là trốn chui lủi như :o3 để rồi anh em BV hứng đạn cho nó! Cái loại này nên delete khỏi XH!

3. Lát lập TP thông báo cho toàn sever xem thằng con :o3 đạo đức giả đó

4. soi gương xem lại mình đi đã ;))

5. Soi gương thấy cm mày đang bú kaz cho tao đới. Hỏi gì nữa không con :o3 này?

6. Amen cãi nhau làm rì cho mệt :))

7. songheo

songheo Guest

Làm mod thật là sướng ! ước gì mình làm mod của 4rum nhỉ
    mình sẽ baner những ai mình ghét

8. mày đang ở nhà mày mà. sao thấy dc mẹ tao. hay bố mẹ mày đang đánh trông thổi kèn nhau cũng nên ;)) nghi lắm. mày gay thì bố mẹ mày cũng gay. mà đã gay thì hay chơi trông kèn lắm ;))

9. Số mày nghèo tao nghĩ khoảng 3 đời nữa mới được cái chức rửa đ ít cho MOD. OK

Culilele à. Mày thấy có 01 con dog chính là mịa mày đới. Chắc đang chổng mông lên như dog nên mày nghĩ vậy đới=)). Nhìn vào sự thật đi đừng nuôt nước mắt cam chịu nt=))=))=))=))

10. :)) hài ***. thế dòng họ mày trc đây giàu lắm hả. không ai làm culi hết ah. dòng họ mày giàu thế sao. chỉ tiếc là gay cả. :))

11. À ko giàu nhưng cũng đủ bố thý nuôi một dòng họ nhà mày đến hết đời. Thế thôi=))=))=))

12. :)) . dòng họ tao ko ăn những thứ ô uế như dòng họ mày đâu, toàn ăn cứt thế ai ma chiu dc.cho hoi them ty nhé.dòng ho mày là gay hết. rứa ai cũng rúc từ lỗ đít ra ah. eo.lúc sinh ra chắc thối lắm nhỉ.nếu mày không biết về đào mả cả dòng họ mày lên hỏi xem

13. Thôi Thái dừng lại.kệ mợ chúng nó.
    P/S CLMK : em khóa TP dùng anh phát

14. Loạn chưởng hả culilele. Nhà mày chắc muôn đời làm culi phục vụ à? Cái kiếp culi của dòng họ nó ngấm vào máu à? Khoe nhục ra à? Culi nhà mày ăn gì? Hay ăn đồ thừa canh cặn nhà chủ mà chúng mày phải phục vụ? Thế gọi là kiếp :o3 đi. Sống nt mà cũng sống được à=))=))

Mình thôi. Nhưng mà nó thích lôi dòng họ ra đọ mới kjnh chứ/ V L nhà mày!

15. Dù sao cũng đc làm người. còn hơn cả họ làm chó. đã thế con Gay nữa. :)) nghĩ đến cái họ mày ăn gì mà tao đau bụng

Thôi tao đi ngủ. đừng cắn sau lưng nhé. hãy tỏ ra có văn hoá. thích mai chém tiêp.

16. Nói thẳng Gay thì đã làm sao.ảnh hưởng gì không.giỏi thì vô SG mà chửi những người Gay xem :-"
    có tới 90% dân chơi MU lâu năm là Gay đó ;)

17. Kệ nó đi. Em nó nt thì đành cho XH giáo dục chứ mình thị chịu. Close topic đi!

18. Topic đã chuyển biến sang cãi lộn chửi nhau, CLose thôi nhỉ ;;) ai có nghĩa vụ quyền hạn ở Quán nghỉ mà để mấy hôm toàn xô xát, chửi bới thế này !

19. im ngay. đi ngủ thôi =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi