Bang hội Gửi lời chào và chúc Mu Bá Vương ngày một phát triển ! :D

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight, 8/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chào toàn thể anh em, trùm GangterMU nói riêng và toàn thể bà con trong server nói chung ^^" hehe !

Đã lâu lắm rồi mình mới quay trở lại diễn đàn của anh em MU BV, mình thử đăng nhập lại bằng tài khoản mà 2 năm trước mình đăng kí, thật may là vẫn được (đỡ mất công tạo nick mới) :D

Và cũng lâu lắm rồi, cũng 2 năm trước mình cũng đã tham gia vào những ngày đầu tiên cùng Mu. Cũng ăn ngủ cùng anh em BV ^^ (9h9' 9/9/2009)- Lúc đó mình thật sự cám ơn những người quản lí, các game Masters mà đại diện ở đây là GangterMU đã tạo nên 1 Mu server công bằng, dân chủ, và giải trí 1 cách hoàn toàn lành mạnh cho anh em trong cái cộng đồng Mu Private mọc lên như nấm này.

Hôm nay mình thử vào lại Web của Mu và thấy khá là kinh ngạc. Mặc dù bảng Top thì chỉ thấy còn lại đại ka OCN, bác Sco với NuTac là quen mặt :">. Có lẽ các anh em khác như 0ngTrum hay No1No2 gì đó cũng nghỉ rồi, hoặc chuyển nhượng acc. Nhưng cộng đồng Mu thì vẫn đông dân, phát triển như ngày nào, và có vẻ còn hơn nhiều.

Mình còn nhớ hồi mới Open được vài tuần. Mình có hỏi GangterMU là "Mu tồn tại được bao lâu hả anh?" thì Gangter trả lời "Chúng mình sẽ cố gắng duy trì khoảng 1 năm.." 1 câu trả lời thật rõ ràng đúng ko các bạn? :D .Như các Mu khác thì ba hoa là "đến khi không còn ai chơi" =)). Ấy vậy mà từ đó đến nay được hơn 2 năm rồi.

Các chính sách áp dụng và sự quan tâm của GM với các anh em vẫn luôn như vậy, chu đáo và cần thiết khi game thủ góp ý. Nếu chẳng phải hồi đó vì một vài hiểu lầm chết tiệt mà nhóm anh em MIRACLE DarkKnight và KOREA đã bỏ Mu thì mình tin chắc giờ anh em mình vẫn theo Mu đến cùng :(.

Đến giờ thì lại thèm chơi Mu quá, dạo quanh các server thì chẳng đâu bằng BV thật ^^!. Nên mình mong nếu có 1 ngày nào đó BV mở sv mới thì nhớ quảng bá rộng lên nhé xD, lúc đó mình sẽ là người đầu tiên bay vô đăng kí 1 slot với các bác! hehe

Vậy thôi, đó là đôi lời muốn nói mà 1 thằng nghiện Mu lậu như mình vẫn muốn nói nỗi khi nhớ lại :(

Chúc anh em Mu Bá Vương ngày một vui vẻ và phát triển nhé ! ^^

Thân

DarkKnight :D

Last edited: 8/10/11
  2. Up bác bài viết mún khóc :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi