Bang hội Gửi LM King

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuyện nó cũng đã xẩy ra ..tôi hiểu những ức chế trong lòng các bạn .
    ngay cả lúc này đây khi ý kiến của tôi viết ra cũng làm các bạn càng thêm khó chịu
    nhưng tôi vẫn phải nói vì trong chuyện này nó không đơn giản ở góc độ cá nhân của LONG và các bạn nữa ,
    mà nó liên quan đến vấn đề của 2 LM chúng ta . King và XaQue
    LONG đã sử dụng tính năng dis acc trong thời gian qua gây tổn hại nặng nề đến các bạn .
    ở góc độ cá nhân , LONG đã gửi lời Xin lỗi các bạn .
    ở góc độ LM , vì LONG sử dụng tính năng này giúp LM có lợi thế , làm mất công bằng cho các bạn
    cụ thể là trong CTC tháng 6 , và tranh đua nộp Rena tháng 6
    sau khi sự việc sảy ra tôi cũng đã có ý định sửa sai , và trả lại những gì của các bạn , mà LM chúng tôi gian lận mà có . nhưng khi tôi tham khảo ý kiến ae trong LM thì ae LM XQ nói vì đây là lỗi của cá nhân LONG nên LONG gánh chịu , không liên quan đến LM ....
    nhưng đến thời điểm này thì tôi nhận thấy , nó không đơn giản chỉ là lỗi cá nhân ,
    từ lỗi cá nhân nó gây hậu quả cho tập thể ,
    vậy nên hôm nay tôi lập topic này và quyết định trả lại sự công bằng cho MU , và AE King .
    cụ thể như sau :
    1. CTC tháng 7 chúng tôi có đăng ký 2 G công , và sẽ không cho 2 G này tham gia CTC , và GUIL chủ thành là XaQue cũng sẽ không tham gia giữ thành
    việc này đồng nghĩa với việc trả lại Thành cho các bạn mà chúng tôi lấy hồi tháng 6 .
    2. Hoàn trả lại các bạn 30K Rena vì Long kick dis acc các bạn trong quá trình nộp Rena làm mất 1 Slot CTC .
    3. về phía LONG nó làm sai nó cũng đã chân thành xin lỗi các bạn
    về phía LM tôi thấy sai chỗ nào tôi sửa sai chỗ ý .
    vậy nên mong các bạn hiểu thành ý của chúng tôi .
    đây là hướng giải quyết sự việc của tôi 8 ngày trước . IMG_5713.PNG
    Như thành viên của các bạn đã nói :
    cách khác phục sai lầm này của tôi không phải các bạn gợi ý mà tôi mới làm ,
    mà tôi đã có ý định làm từ trước vào lúc 13:47 thứ 7, ngày 8/7/2017 . trước ngày cho phép đăng ký CTC ,
    như vậy đủ để các bạn hiểu thành ý của chúng tôi rồi chứ ...

Last edited: 16/7/17
    thinh13te, baccanMasterPK đã thích.
  2. thôi ngưng ctc để đi uống rựu cho sớm nào

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  3. nay em trực may quá ^^
    ko CTC ^^ kaka

hoaik4b™_TonyNguyen_™ đã thích.
  4. Thôi chiều rủ @NetCo Bên bảo kê nhâu thôi kiki

hoangdieu thích bài này.
  5. Nhậu ra nơi khác nha bạn, ở đây người lớn tuổi nói chuyện;))

6. Đâu có nói chung là anh em vui vẽ ctc có cũng dc ko thì thôi bạn hiền ah . Mà lúc nào lên nhậu với mình nào muốn gặp bạn hiền rồi đó

7. Theo lịch phải 2-9 mới gặp nhau dk nha :))

8. tao mới trực hqua đức ạ.mổ đông vcl :D chán có máy mà méo thèm vô game :P

9. Ok đang tính sang BMT tuyển mấy chiến kê về phục vụ giải trí đây game chán rồi

hoangdieu thích bài này.
  10. tha thứ cho người này, mai lại người khác làm theo thì loạn MU à, acc mod còn cho mượn được nữa thì chịu, mai không phải thằng LONG mà xuất hiện thêm 10 thằng LONG khác thì game thành cái chợ à, block vĩnh viễn không có cảnh cáo gì hết

11. qua khám lao phổi, này đi trục chán vcl 2 nagfy nghỉ ko đc nghỉ chút nào :))

hoaik4b thích bài này.
  12. Vậy mới lắm tiền chứ :D

MasterPK thích bài này.
  13. toàn người lớn mà làm ăn trẻ con quá. thôi thì sai thì sửa. ai chả có lúc mắc sai lầm. tha thứ là điều xa xỉ nhưng vẫn nên làm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi