8 về game Gửi đến SunDay- Bác Fan và ACE sv10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ITLESON, 11/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ITLESON

ITLESON Hiệp Sĩ

t cg nghi nghi, thằng này sao mà tự dưng lịch sự thế, trong game thì hống hách bá đạo lắm mà

2. vì đởn giản là chủ nhân cái nick này có vốn từ quá ít nên không thể tiếp chuyện với AE =))

3. tôt nhất a FAN nên ĐÓNG cửa SV10. còn cứ kiểu SV10 chỉ là nơi của 1 nhóm 5 > 10 thành viên trong đó con DOG hoangchipvt1992 cầm đầu thì a cho nó mẹ 1 1 tháng 20k bạc cho lành để ae đỡ fai đầu tư vào rồi đâm ức chế. giải trí cái *** j ở đó. đã thế còn lên diễn đàn sủa nhặng lên đòi thế này thế # ms kinh. ngán thật

El Gringo thích bài này.
  4. t là chủ nick nhé . các bạn xem hôm qua . vào cmt toppic của t lời lẽ chẳng đâu vào đâu . hôm qua đi uống rượu về nên nhiều lúc có những lời ko hay . còn hôm nay tôi đang bình tĩnh nói chuyện về vấn đề sv 10 và vấn đề các bạn lôi tôi ra đây nói

5. cái loại mày thì tớp rượu vào ms ns bthuong chứ k mày tớp cư..t' vào con DOG ak. Sao mày k ns a FAN là SV10 là của con DOG hoangchipvt1992 này đập bos ra fai là đồ siêu socket mẹ nó đi cho nhanh

6. tơi thế mà lại tơi :)) :)) :)) .19,

7. vietkute

vietkute Cư Dân

choi game ma k pk dc thj nghj me di

8. ITLESON

ITLESON Hiệp Sĩ

Học hành bao nhiêu năm chỉ dặn đc 3 câu thế thôi à =)), hay là nghỉ học đi phụ xây từ lớp 1

9. Xin một ý kiến, nếu những anh em chơi đơn lẻ (tức chơi ở nhà không có bạn bè) thì là một cực hình, Server dành cho tân thủ nhưng theo mình nghĩ không phải dành cho tân thủ mà dành cho cao thủ lắm tiền (lắm tiền này chưa chắc là tiền mình kiếm ra)
    vì các anh em chơi không có nhóm, không có tiền train thì ức chế vì bị PK liên tục, mình cũng xin bác Fan nên xem xét cho server 10 1 chút theo đúng tân thủ.
    - trước tiên vì exp thấp nên phải cày lâu, thì không ai mà ngồi đó ngắm con mình đánh mãi được nên phải bỏ đó làm việc khác và khi về thì về làng ngắm cảnh.
    - Nếu cho PK thì không cho rửa tội (cái này giống Mu hàn quốc thời xưa - Mình chơi từ thời mu hàn cơ), tức đã gây tội thì phải chờ thời gian hết tội mới đi đánh tiếp được, nếu không thì đi đâu gặp ai cũng cho mày cái thói ta đây
    -> Mình cũng muốn luyện tân thủ, nhưng chỉ để kiếm 80 lvl và nhiệm vụ 3 mình qua server thường cày còn nhanh hơn.

10. bác Fan đã tạo điều kiện hết sức cho các bạn rồi kể cả từ việc ko đc cộng lại point . từ việc tháng này hiện tại đến bây giờ chưa update bảng top . chưa update bảng top là vì sao . vì Fan muốn các bạn có động lực cày kéo chứ ko giờ uodate bảng top các bạn nhìn bảng top đã chán chứ đừng nói là cày

11. Người ta trăm công nghìn việc, chơi game để giúp thoải mái sau giờ làm việc căng thẳng, chứ đâu phải vô công rỗi nghề ngồi cày game miết mà canh acc có về làng hay ko.
    Còn về cái bảng TOP =)) để đến ngày 29 update cũng dc.

12. Tuy không chơi sv10 nhưng đã đọc qua vài topic. Khẳng định b này cần bảng top để cố pk phá train người khác. Pk không ai cấm thậm chí khích lệ để tăng kĩ thuật, nhưng Pk chỗ nào vs ai nó là chuyện khác. Muốn Pk thì đoàng hoàng vào 1 map ít người train (D3...) thách đấu, không thì rủ solo đấu trường với hàng TOP chứ đừng có kiểu Pk loạn lên, Pk cả tân thủ vài lv. Sống thế không ai nể đâu b à.

13. bạn đọc kĩ quy định TT nhé Tất cả nhân vật tham gia đều có mức xuất phát như nhau (chưa reset, level=1) nên ganh đua sẽ vô cùng hào hứng

14. còn như tôi nói sở thích của t là PK game còn ai ko thích PK thì mời qua game khác ko có PK nhé

15. dinhv1

dinhv1 Cư Dân

Mình cũng cày sv 10 được đúng hôm đầu lên d3 đã bị mấy bác QB đánh liện tục cứ sống lại là chết nên bỏ luôn r :(

16. AE Sv10 Chăm Sóc xCanabis nhiệt tình cho mình cái nhé :))

17. đi PK cùng tao sướng ko =))

18. thằng hoangchipvt1992 thì đàn bà khỏi nói,** không ra nó cũng post lên dd mà.kêu đại gia một ngày chi mấy tỷ Zen pk sv10 cơ mà\:D/

19. dù thế nào thì thế ngày nào còn sv 10 thì còn tôi trừ khi sv 10 đóng cửa nếu ko đóng cửa các bạn cứ ăn hành dài dài =))

20. thằng này DOG k ns rồi. mấy thằng cùng team kéo nó con DOG hơn cả thằng này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi