Gửi Chimte0

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Im_Nguyen, 28/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ông anh làm thế nào mà chứng minh vụ việc ấy xảy ra gần nơi ông anh ở? Ai là nhân chứng cái gì làm bằng chứng?

EM nói vụ việc này do em dàn dự. Ai làm chứng?

Last edited: 28/1/10
  2. Ơ cái *** nói sao mày vẫn cãi cùn cái cối cái l gì thế nhỉ
    Mày vào TPHCM đi tao dẫn mày tới chỗ có cái tai nạn như trong clip của thèng ku đời ko đối. Làm chứng sẽ là người dân sống ngay sát đó + tao. Nếu hỏi người ta mà nói ko có tao quỳ gối xin lỗi mày và trả mày tiền máy bay 2 chiều + tiền ăn uống nhà trọ em ún... Ko thì ngược lại chỉ cần mày ra đúng chỗ ông công an chết đó quỳ xuống cho xe 18 bánh làm 1 nhát coi còn được thằng nào ngu lì hơn mày sống ko ( Còn sống thì em bó tay :)):)):)) )

Thêm cái link: http://dantri.com.vn/c20/s20-342687/xe-tai-can-nat-xe-gan-may-mot-cong-an-tu-nan.htm
    ( Hôm ra thằng bạn chơi có ghé coi tí nhưng ghê v.l éo dám trụ lâu :-ss :-ss :-ss )

Last edited: 29/1/10
  3. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thằng ChimTe0 nó đã từng ra đó test để xe 18 bánh cán qua rồi, nên nó biết. Rủi thay xe 18 bánh nó lại không cán vào người mà cán dập trym nên nó mới lấy cái nick 4r như thế. Tao nói có đúng không hả ToaLét ML =))

Chim te0 thích bài này.
  4. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

2 năm rõ mười rồi. Khóa nhé 2 kưng yếu dấu của anh. Toppic này ko đc đoàn kết như tiêu trí của Quán Nghỉ đề ra :D

p/s cái chức năng khóa bài lại trốn đâu mất rồi. Nản quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi