Gửi bạn Toản vosumo, AKayDontTo Guild KeMeTao.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 5/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chừng đó tiền k là gì,nhưng vì nó mà bán đứng sĩ diện bản thân thì ôi... Không biết nói gì thêm cả.

2. 4. Chia buồn cùng Gia đình ( Bố, Mẹ ) cậu mỗi người 50 Bạc. Tổng 100 Bạc.

3. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

acc: beoandau nhé :)) . :))

4. Cũng không hiểu lý do làm sao mà Toản lại không trả hết nợ, nhưng mà để đòi nhiều thế cũng không hay ho gì, chuyện này bi giờ mới biết chứ biết sớm không ai để thế này

Giấy Trắng thích bài này.
  5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

1. Mình không Chửi, mình cũng không lôi bố mẹ hắn vào để Chửi.
    2. Mình đã gửi lại bạn Toản 700 Bạc với trách nhiệm của 1 người bạn khi nhà bạn có việc như : Hiếu, Hỷ, Ốm, ... nên mình không cần BiBoo trả. Chân thành cảm ơn !

6. đã chuyển khoản 1 DVD vol 99 của Maria Ozawa vào TK này

vậy do không thấy Toản vào diễn đàn tôi xin thay mặt nó cảm ơn lòng tốt của bạn!

7. Giấy Trắng

Trong cuộc đời của 1 con người có các việc sau cần Tiền : về nhà mới ( xây nhà ), cưới vợ, Tang phụ huynh, cưới anh chị em, ốm, chi tiêu về tuổi già, không tính việc sinh con và cưới con.
    Với trách nhiệm của 1 người bạn thì sẽ đến mừng đầy đủ, nhưng mình không làm được nữa nên mình gửi lại trước.

8. Lời nói Đâm sâu vào tâm hồn

9. :)))) chuyện hay quá :))) chốt lại là nhân vật chính là ng xấu :"> a bạn kia là người tốt max lvl và đã làm xong nv hero :">

10. Giấy Trắng

Còn thiếu nhiệm vụ ở Linh hồn thánh nữ.

11. hay hơn cả bình đấy hiếu à...... đợt nghỉ đựoc 4 tháng MU bứt rứt nọp 30k bạc để chơi lại lúc đó hứa vs gia đình bỏ game chuyển ngành học nợ thằng toàn ở nga 20k5 bạc....... nhắn tin gọi điện lên FB nói vs nó nhận lại 20k5 bạc và lời lãi tính luôn 1 thể rồi lên diễn đàn lập topic xin lỗi tớ 1 câu nhưng nó không chịu và cho bình 20k5 bạc .. không bạn bè vs bình nữa . trên FB nó chặn không kết bạn với bình luôn điện thoại gọi sang nga đựoc những nó không bắt máy.................... haiz........... nói chung có đứa như thế có đứa như cậu gặp
    con nợ Vũ DL babyxjnh 14k bạc thì chắc chắn là trả vẫn liên lạc bình thường may nó cảm thông hoàn cảnh nói thật là con người vs nhau " sông có khúc người có lúc " nên hiểu cho nhau bình thấy 1 số thằng sống ..cH......O'......... như hiếu gặp 1 số thằng nó sống mà làm cho chúng ta phải suy nghĩ ..... thôi tạm thời mình nghĩ của bình như của cậ thế đi ... còn bây giờ cứ vào game thấy là bèm nhiệt tính khóa phím CTR lại.... cứ thằng F9 mà Fang... thua thì chạy . thắng thì tìm và tiêu diệt .
    Chúc thằng bạn ngày vui vẻ khi game nhé... à quyên.... sớm muộn tớ cũng quay lại nhưng chưa đến lúc vì thế nhớ giúp nhé

12. Nhà nghỉ đi kưng ơi................

13. Giấy Trắng

Chào zchickenz ^(^
    Lâu lâu mới thấy cậu onl.

14. 2 tuần nay a ko thấy nó ol trong G
    =))

15. Giấy Trắng

Anh mới pm em quay lại hôm kia, mà onl Game 2 tuần rồi. Gian thật đấy. :)>-

Nó mà vào thì Kịch bản đại loại là :
    - Tớ ốm.
    - Tớ định trả mà cậu nói vậy thì không trả nữa.
    - Tớ ôn thi.
    - Nhà tớ có việc.
    :)>-

Last edited: 14/6/13
    MrCavalry thích bài này.
  16. a thực tập xong 2 tuần trc chơi MU ngay mà
    coi như cho nó đi
    :P

17. Giấy Trắng

Không, em gửi lại hết rồi. ( mừng các kiểu )

18. ^^! dù sao nói thế này cũng hơi quá! nhưng người ta quá với mình thì mình quá lại được mà!
    Tôi đồng ý!

19. Giấy Trắng

Mình có nói gì đâu. :">

20. Hót nhỉ, mình còn mất với thằng c.hó Cún Duy 4k bạc kia mà :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi