8 về game Gửi bạn DanChoiHT và A e hay thắc mắc.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 28/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi ông phắn mẹ đi, gió to vcl. Về đất nhà ông mà tạo gió. Quan sát diễn đàn này từ lâu mà chưa thấy có ai solo kèo lại lườn khườn như ông.Tôi vốn ngoan hiền , cái gì ko biết thì châm thuốc lắng nghe, *** như ông *** biết cái gì vào hô mưa tạo gió, gọi kèo thì bảo 5 kèo, nhận của tôi 1 lạy rồi té mẹ ông đi =;

2. Thôi cãi nhau làm đếch gì,nói thật là mấy ông đừng mang Kiến thức sv khác áp dụng vq,mỗi sv ad có những hướng phát triển khác nhau,tôi chơi bên thần long xong nhìn về vq loạn hết cả đầu,chính bản thân tôi khi chơi sv thần long cứ mang cái mu fpt áp dụng sang,kết quả thế nào chắc cũng khối ng biết,1 set hắc huyết shop+13 ra lò +rất nhiều đồ mà sau này tôi mới thấy tiếc tiếc khi bỏ cả 1 đống tiền ra ép khi bless đang ở thời điểm 18k/v :)) theo tôi thì cái bản thần long thời kì đầu chưa có stt vẫn là chuẩn nhất,và sau này khi có stt thì lúc đó nếu bqt chỉnh lại dame TT cua ef,vì dame tt của ef lúc đó thực sự quá khủng khiếp,tôi cầm ef rs 80 lần có stt mà đi giết ng rs 300 lần như ngoé :)) tôi đảm bảo chắc thần long lúc đó sẽ rất khácneesu có sự thay đổi phù hợp chứ ko phải chạy đua chơi ef và hiển nhiên kể cả ra sv khác cũng k ảnh hưởng lắm đến lượng ng chơi như bây h,bây h thì sao?thần long vắng,ng đầu tư sang vq thì cảm thấy chán khi có quá nhiều sự thay đổi từ bqt

ledem0488 thích bài này.
  3. VLQuyDo

VLQuyDo Cư Dân

Vừa tạo được cái tk ( ngồi đọc bức xúc quá) để xin phép được nói với bạn QuyDo 1 câu: Bạn là cái thằng ảo tưởng sức mạnh ra vẻ hiểu biết, ta đây lắm tiền. Nhưng thật ra trong mắt người khác bạn chẳng khác *** gì cái thằng ảo game, ếch ngồi đáy giếng. Tóm lại là mình xin được phép ** vào mõm bạn một bãi thật đầy và nhầy nhụa. Thân ái chào quyết thắng! *** con mẹ nhà bạn!

bravo thích bài này.
  4. anh em bình tĩnh ko nên nói nhau nặng lời làm gì cái này đợi bạn ấy online đã. vương quyền sẽ có người thỉnh giáo tài nghệ pk của bạn ấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi