Gửi anh em toàn sever Hà Nội ss6

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi 0168305240, 18/9/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình là 1 game thủ đã gắn bó với muhn từ những ngày cuối của thời ki 1.0 . Ngày đó đông vui, quả thực là như vậy .

ms có 50 lần thôi mà đánh nhau cứ là đỏ lòm :P

Sau đó Mu 1.0 tuyên bó sát nhập với ss3>> ss4 .

ss4 là phiên bản mà t hăng say nhất trong công tác cày kéo , trở lại MU từ năm 2010 , tới năm 2011 ms biết diendan.gamethuvn.net ^^

2 anh em cùng sử dụng chung 1 id này . Biết bao lần làm ăn cũng như dính vào scandanl nhưng nói chung id này vẫn trong sáng như gương :D :D :D

sang ss6 ko còn tha thiết lắm mà chỉ phần lớn là chơi buôn bán vớ vẩn cho vui qua ngày cùng vs đó là chém gió cho lên lv . Rất nhiệt tình với tất cả anh em , dù trả lời đúng hay sai nhưng khi anh em đã có câu hỏi mình sẵn sàng trả lời .

Lâu rồi cũng vì bận công việc học hành , ko thể lên diễn đàn hàng ngày hàng giờ được . thấy thành tích hoạt động giảm trầm trọng thấy buồn vô cùng .

Cảm giác của t là dạo này anh em chơi bên ss6 ko còn đông vui như trước , nhưng có lẽ phải nói thế này , game là giải trí, Mu ra đời từ hơn 1 chục năm nay , các anh em lão thành còn phải công việc , vợ con và gia đình ko thể ôm cái máy như thời học sinh sinh viêc được .

Mà lớp trẻ ví dụ từ 1995 trở đi cũng rất ít anh em chơi MU vi ko có niềm đam mê , cày kéo lâu lại ko thể bá đạo được. trong khi game thì phát triển ở mức quá cao rồi . họ tìm tới các web game cũng là lẽ đuơng nhiên.

Nhìn từ ss6 là thế . nhưng mấy hôm nay mình còn lang thang sang các sv khác của gamethuvn như thiên mệnh, bá vương .... mình cảm nhận thấy bên đó còn ko tấp nập = 1/2 ss6 mình .

Lượng bài trên diễn đàn đặc biệt như chợ trời, cư dân lục địa ... ko sánh vs anh em ta bên này được .
    trong game cũng vậy , nhìn màu của sv ta thấy ngay ^^

Anh em vì đừng kêu chán nữa nhé , chúng ta vẫn binh hùng tướng mạnh mà ^^

Chúc anh em chơi game vui vẻ ! Thân !

Mr. Trình Real kính bút !

Chú Gà Con• Thằng Khờ đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi