Gửi anh em muss4 ! Và anh mạnh " cunyeucu "

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi thanh8588, 10/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thanh8588

thanh8588 Tân Thủ

Trước hết em xin gửi lời xin lỗi tới anh mạnh " cunyeucu ", và sau đó xin gửi tới toàn thể các anh em chơi mu và những người đã có gắn bó với em ,với mình từ trước đến giờ.
    Em có 1 lỗi rất ko phải với đạo đức và lương tâm của mình. Ko phải với 1 con người chơi game uy tín được anh em tin tưởng từ trước đến giờ.

Qua thời gian vừa qua mình đã ngừng chơi muss3, khi có phiên bản mới, mìnhcó ý định mua acc và chơi lại. Để được tiếp tục cùng bạn bè và anh em vui vẻ với nhau.
    Và anh mạnh biết tin mình có ý định như thế, đã đồng ý bán cho mình 1 acc cùng 1 key đồ suol + 5k bạc = 900 vnd.
    Anh mạnh đã đổi số dt cho mình và mình đã kiểm tra .
    Mình có ý định chơi ở 1 acc rs 400 lần còn acc của anh mạnh sẽ bán đi để kiếm thêm tí bạc tiếp tục buôn bán tí.
    Lên ngay hôm đó núc lên kiểm tra. mình đã chuyển hết toàn bộ tài sản sang acc 036831800.
    Ko ngờ lại 1 lần nữa đồ đạc tài sản ko cánh mà bay sang acc haosac0801.
    Tiền thì chưa gửi cho a mạnh lên mình đã rút đánh lô, hy vọng gỡ lại chút để mua lại ko ngờ ra đi hết.
    về nhà đành cắm cái xe máy, rồi cắm đứt cũng hết. nói dối gd là bị mất nhưng cũng ko qua mắt được gd, mọi người đều biết. đi mấy hai hôm, hôm nay về nhà còn cái naptop và cái điện thoại mình cũng bán lốt đi đánh sóc đĩa cùng hội bạn cũng thua sạch sẽ rồi.
    Lên giờ đây mình ko còn gì mà trả được cho anh mạnh cả.
    Giờ ngồi quán net đầu óc điên đảo, ngay cái mật khẩu nick diễn đàn đành cũng ko nhớ được đành lập nịck khác tương tự.
    Để vào nhận tội lỗi với anh mạnh, với các anh em bạn bè của mình trước đến giờ.
    Mong mọi người thông cảm bỏ qua cho mình vì mình đã làm chuyện mất uy tín thế này. Mình đã đánh mất cái uy tín của mình với mọi người.
    Và từ giờ mình sẽ ko còn lên mạng nữa mong mọi người tha lỗi đừng chửi mình " mình đã thấm đủ rồi "

ANH MẠNH AH ! EM RẤT XIN LỖI ANH VÀ EM SẼ GHI NHỚ VỀ ĐIỀU NÀY.

TRƯỚC KHI EM BÁN ĐT : EM CŨNG ĐÃ ĐỔI LẠI SỐ ĐT CỦA ACC ĐÓ, THÀNH SỐ CỦA ANH. GỬI LẠI ANH
    VÀ EM CŨNG ĐỔI LUÔN CẢ ACC 036831800 THÀNH SỐ CỦA ANH. ANH CHO AI ACC ĐÓ CŨNG ĐƯỢC, NÓ RS CŨNG CÓ 400 LẦN THÔI. EM CŨNG KO TIẾP TỤC CHƠI NỮA RỒI.

Và mình cũng muốn nói tới tất cả anh em bạn bè. Mình ra thế này cũng chỉ vì say mê game quá. tất cả mọi chuyện sảy ra đều xuất phát từ game mà ra. Mình mong sẽ ko có ai ham mê quá mà làm những chuyện khờ dại như mình.
    ảnh hưởng đến bạn bè và gd quá nhiều.

MỘT LẦN NỮA MÌNH XIN LỖI TOÀN THỂ MỌI NGƯỜI !
    XIN LỖI ANH MẠNH !!!!!

Last edited: 10/12/09
  2. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

kô có gì đâu bạn
    bỏ mấy cái sóc đĩa đi cờ bạc đi
    chẳng hay ho gì đâu :D

3. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Game là 1 phần thôi.Chủ yếu bạn bỏ được cờ bạc đi.Cái đó mới là lớn bạn àk...!!!

4. vậy là xong à . đồ quy ra tiền trả người ta đê . không trả trươc thỳ trả sau . ko thể thế đc =))=))=))

5. tôi bảo ko ông ko nghe, vào thì dễ thoát ra mới là khó, game cũng chỉ để giải trí, còn lô đề+ cờ bạc biết thì nên biết ko nên chơi,đã thua càng cố gỡ hậu quả ai cũng biết, còn ông đã nhận mua của anh mạnh, ông thu xếp mà trả anh mạnh. đi cũng đừng để ai nói gì, là thằng con trai dám ,làm dám chịu ông hiểu ko thành8588

còn tôi đã coi nhau là bạn bè ko bao giờ để đồng tiền lên trên tình bạn, tuy chưa gặp nhau lần nào như tôi với minhbum với 1 số anh em sẵn sàng có thì giúp ko bao giờ tính toán

6. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

bi kịch vì game . Nếu cậu mà bỏ đc game thi tốt . mình cũng muốn bỏ mà chả đc . Nói Bỏ nhưng đc 2 hôm lại vào chơi =))

7. nghe như sắp ra đi ===> để lại 1 di chúc cực khủng ấy nhở :((

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

1 bi kịck buồn:(

9. Tien jo ko co tra nhung vai thang sau co the tra ma van de la co muon tra hay ko thoi neu co y dinh tra thi thinh thoang a e goi dt hoi tham nhau cau khi nao co tra sau so tien dau co lon lam den noi phai lia moi nguoi dau chu

10. thế vẫn còn có lương tâm cắn rứt vẫn có thể cho qua đc , chứ tôi bị mấy thằng ở MUHn nó lừa , toàn thằng trước thì nói ngọt kinh lắm , vay xong k trả mà bùng luôn k thèm ý kiến j , đời có nhiều thằng thật là d...o....g ,
    thật là buồn vì mấy cái loại k cắn rứt

11. Vừa đi HN về .Nói 1 lời Duy nhất thôi đó là SHOK
    1 điều mà em ko hiểu đó là anh bán nick cho anh Hùng PCT lấy thêm bạc giúp em
    Vậy anh fai giải quyết thế nào với cái đống đó bi h
    Rốt cuộc 1 câu vẫn là thằng này *** bao h chuyển trc 1 cái j nữa kể cả anh em .HẾT

12. chuoi' ca? Nai? . PO chym.com.vn ban lap top +cam xe may + ban dien thoai +....... ==>>> sóc dia~+co bac. Nơ. thi ko Muốn trả
    dis kon me noi thẳng 1 câu--- ko tra? La` Cho' ko phai la nguoi`.

13. văn vở hay v.l. cắm bao nhiêu đồ đạc mà có 900k còn ko chịu trả. Thử hỏi xem mày nghĩ cái gì ma nói ra được những lời văn hay như thế...Éo đỡ được

14. anh *** muốn nói đâu bỏ cái xác đi thì còn đáng L bao nhiêu nữa mà fai làm thế này hả em

15. thằng này thì danh tiếng uy tín cái deo gì.có lần bảo mua chao của mình hắn trả rẻ quá mình deo bán--> con míc này quay lại chửi mình ngay ** wa.thế mà danh với chẳng tiếng.uy tín cái gì.ko trả thì noi me ra lại còn lý do lý chấu. rẻ rạck

16. N0 Fear

N0 Fear Cư Dân

hum qua đi off có nghe phong phanh về vụ này rồi ! mà thg chủ topic này đạo đức giả v c l deo thể chấp nhận dc ! làm deo có chuyện vì 1 cái acc MU mà nó bán cắm đủ thứ thế kia ! tiền bán đồ cắm đồ sao deo trả ! có mấy trăm bạc mà chuốc lấy nhục vào thân !

17. loai nay` sau Ve` Gia` con chau' nó cho Song trong nha ve sinh

18. ức chế wa đi mất càng nghĩ càng a cay
    Hôm giao dịch vào buổi tối a chưa đổi SDT thì ku Thành pm lại là xin lỗi anh " xe em ko cánh mà bay rồi " đang ngồi wan net thì mất và công an đến lập biên bản mới V_L chứ
    a nt lại là GD 3 4 lần đều ko đc lần này đừng làm trò nữa và rồi Ku Thành đồng ý bảo mai em send tiền
    Tiếp tục em đi choi 2 3 hôm nữa em gửi khi thời hạn hết thì Bài này đc lên 4rum.nghĩ đi nghĩ lại mà hài wa đi mất thôi.=))
    @ku Thành : Văn của em cung cao thật đấy nhỉ

19. các Tình tiêt ++++++++++ ===>> 1 câu. Thằng Này Qua' chó. Dân Quảng Ninh có loai Như may` nhục lăm thanhthanh8588

20. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

Mất nhiều mất uy tín tạo lại Uy tín = 1 câu: Dưới 1 tháng Em trả. thế mới là Chuẩn !( Cho thời gian chuộc xe chuộc điện thoại và chuộc lại lỗi lầm :D)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi