Góp ý Gửi Admin về vấn đề Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 13/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a ấy thấy mình đi nhặt khổ quá đây mà :">

2. mình thíc và đồng ý với dòng thứ 3 và thứ 4 :D

3. ko lam` thế thi` lam` sao ma` có thể hút máu dc. 1 cách hút máu quá da~ man va` công khai;)).

4. quá thâm va` hiểm đấy chu. chỉ chết dân đen thôi ;))

5. muốn không chết thì đừng PK nữa máu PK mà còn la

6. ai cung~ nhu bạn thi` bác fan kiếm đâu ra $ để thu nhâp. va` đâu` tu kinh phí phát triển game dc

7. không phải vì thấy la quá nên mình nói vậy thôi. đã PK ko được la chi phí đắt đỏ

8. bạn ko đoc. ro~ bjnh luân cua mjnh` ma` đa~ phát bỉu lung tung rôi` .

9. mình thích nhất mặc đồ full dame quai zen rơi ra 13m 1 đống thì lcus ấy tha hồ mà pk

10. Đề nghị tăng zen như hồi ss3 nhặt tý được 1 tỷ =))

11. vai~ thế thi` bac fan nha` mjnh` hot bạc sao dc may` . vê` thoi tiên` su ss3 đi , thoi đai ji` rôi` ma con thế

12. H cáu tiết mà PK thằng nào thì lại tốn zen như chơi.. Nó chửi mà chả dám làm j.. Haizz

WhatAboutLovebibopipo đã thích.
  13. giờ là lúc hàng "cùi" có tiếng nói,chỉ còn 1 số ít là vẫn pk nhiệt tình :),nhìn vào đồng $ bát gạo ai chả "sót"

14. Mấy ae mới chơi phải đi xin zen ở loren . Rồi sáng ngày mở mắt ra train lLosttower7 có dk kêu " cho e nhặt zen nhé " nghe mà đắng qá .. Trade cho luôn 10m .hj

15. có 1 bạn suol "k nhớ tên " hôm truy tìm bv mình cắm ở dungeo "...nhặt từng 5k zen 1 suốt 1 buổi sáng,acc mg cắm k chính chủ nên chỉ biết chém gió cho vui

16. nhìn mấy bạn mới chơi lại nhớ đến mình hồi mới cày, chẳng biết gì, chẳng quen biết ai, cày cuốc thì vất vả, nạp vài trăm k vô mà tiêu nhoằng tý hết vèo, nhớ lại mà buồn meep1meep1meep1

17. hên xui nha

18. Tìm chủ G nó mà đối địch, pk mái thoải ;))

19. công nhận thằng này nói chí phải, chứ giờ zen đắt, PD tăng ầm ầm, đào đâu ra mà dùng

20. trước mềnh cắm thú nuôi ,chiến mã rơi còn ngại ko bỏ f8 chạy ra nhặt,bh nhìn thấy cái là Esc ngay lao vù vù ra để nhặt mà còn ko kịp ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi