Góp ý Gửi ADM Thiên Thanh Hi và các Mod về vấn đề viết bài diễn đàn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sessnd, 26/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo em thấy, từ lúc diễn đàn áp dụng tính điểm Xzen đến bây h, số lượng topic được lập ra và số lượng comment trong mỗi topic tăng lên rất nhiều. Tuy nhiên trong số đó lại có rất nhiều topic nhảm nhí, đặc biệt là comment thì vô cùng nhảm mà theo em thấy toàn là các câu chém gió, spam đá đểu lẫn nhau tục tĩu, khích bác không hề liên quan đến chủ đề topic một chút nào thành ra nhiều lúc cảm tưởng như đây là diễn đàn dành cho dân Gay chứ không còn là diễn đàn game nữa. Kết quả là nhiều topic vì chĩnh những comment này làm cho topic đó bị khóa do càng ngày càng bị chát nhảm. Vậy nên em viết topic này mong ADM @Thiên Thanh Hi và các Mod có cách xử lý mạnh tay hơn đối với các thành viên phá hoại đó. Ví như khóa IP diễn dàn vĩnh viễn hoặc các Mod mạnh tay xóa các comment nhảm chẳng hạn để hạn chế tình trạng như hiện nay.

Thanh Nghị thích bài này.
  2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Cảm ơn em nhiều nhé, nếu phát hiện em có thể báo cáo cho anh biết, hy vọng nhận được sự hợp tác xây dựng 4r của em nhiệt tình hơn nữa.
    Hãy click chuột vào "Báo cáo" và viết nội dung vi phạm để anh sử lý kịp thời.

Sessnd thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi