Thắc mắc Gửi Ad fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lovegirltb, 6/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thật sự là mấy tuần nay mình chơi rất ức chế vl luôn.
    acc thì có đăng ký bảo vệ .thế mà mặc dù vào game rồi trong game vẫn chính chủ .nhưng ra ngoài wed thì lại không có ip (phải đăng ký bảo vệ acc) .thoát ra rồi lại vào lại có khi hơn chục lần mới nhận được chữ đã bảo vệ acc. Lúc bình thường thì còn kiên nhẫn thoát ra vào lại những lúc cần thực sự rất bực mình chỉ muốn đập con mẹ máy ra là xong
    đề nghị @fantasymc xem lại acc này cho mình xem vấn đề là do máy mình hay do quản lí game lỗi 34557748_220818622035064_510364937944563712_n.jpg 34557748_220818622035064_510364937944563712_n.jpg

2. Xanh lè. :D:D:D

3. Do trình duyệt đó em. Admin + 500 anh em khuyến cáo cốc cốc rồi. 1 công vào cốc cốc rồi thì ktra nhật kí đăng nhập và so sánh ip game login và ip wedlogin xem có trùng nhau không mới xác minh đc.
    Anh xin 500 ảnh nhật kí logjn lên đây.

4. Do đt chung ngôn wifi nhé :) mình cũng thế rất là tiện :) cò nếu muốn chỉ có ip trên máy tính thì đừng vào wes đăng nhập acc bằng điện thoại là đc

5. truớc em vẫn dùng cốc cốc có bị như thế đâu a.mới bị gần đây thôi a1.png a1.png a2.png

ConBuom thích bài này.
  6. đổi trình duyệt là oke thôi

7. máy của em bệnh hệ thống nhé. Như trên thì rõ em dùng 1 máy tính mà đến ip game còn thay đổi tới 2p. Tuy nhiên là máy đăng kí nên ingame luôn chính chủ khi ip luôn đổi khi log (điều này em ko hề biết vì em ko ktra nklogin), ngc lai với qlac khi ip luôn đổi thì ko thể mấy khi ngẫu nhiên trùng ip game nên sai ip.
    nguyên nhân: máy em dính 1 tool ko là tool e cài ngoài thì là tool của cốc cốc. là tool cốc thì nó đã can thiệp vào máy em remove cốc cũng ko hết.
    máy em đang ks rất kém nữa vì qua tool
    dù là tool nào thì em cũng nên cài lại máy từ đầu lại hoặc ghost lại.
    luôn chú ý cái chế độ bảo vệ ip của Fan luôn đúng, còn lại là do máy dính trưởng

Em Về Đi, Tay Théphunghdz đã thích.
  8. ồ ra thế.có cách nào khắc phục không a.chứ mấy cái này e gần như mù tit =))

9. Mình cũng hay gặp th ntn,bạn vào lại gane hoặc thoát ra rồi đn lại qlac là lại đc

10. Nếu bạn đăng nhập qlacc bằng đt chung wifi vs máy tính,sau đó bạn đi ra ngoài vào mạng wifi khác hay 4g thì trên đt bạn vẫn có ip còn máy tính của bạn sẽ bị mất ip. Muốn có lại ip thì lại log qlacc tên đt vào lại mạng wifi là dc

piazozip thích bài này.
  11. Sao của bạn này ko có ib nhỉ. Muốn hỏi chút chuyện

12. mình còn bị tình trạng tắt moden đi lại phải đk lại ip. nản .

13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cái này là rõ ràng sao lại nản trong khi IP đã thay đổi????

14. minh cũng bị vậy có cách nào khắc phuc k bác ơi

Em Về Đi thích bài này.
  15. Dùng mã google đi em.
    cài 1 lần là dùng mãi mãi k phải lấy mã ưu tiên nữa.
    em đi đâu hay log bất kỳ máy nào. chỉ cần mở điện thoại ra cái là có max ưu tiên luôn.
    Ngu lắm thằng đệ ạ |::))

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ôi, khi đăng ký bảo vệ IP là theo IP đó, khi modem mất điện hay lỗi auto reconect từ nhà mạng làm thay đổi IP modem thì chắc chắn phải đăng ký lại rồi mà bạn, cái này ko thay đổi đươc và là bảo vệ gamethu mà???. Bất cứ những bất cập a e nêu thật ra là đang bảo vệ lợi ích của anh em chứ đâu.
    Không có cái gì đơn giản, dễ mà lại an toàn.

17. dạo trước t có bị như vậy đâu bác . mới hơn tuần nay mới bị bác à

Em Về Đi thích bài này.
  18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cái này rất vô lí nhé, có 2 trường hợp đăng ký chính chủ máy và ip từ xa, nếu chính chủ máy modem mất điện Có thể đăng nhập tại máy đó ingame trước sau đó log qlacc, nếu đky ip từ xa thì phải ip lại

19. ip.PNG

đây bác
    mỗi lần mất điện là lại phải lấy mã uu tien khac de đăng ký mới thấy hơi hơi bực

rõ ràng là đang ký trên 1 máy
    dạo trước thi k bị đâu
    gần đây khoảng 1 tuần thi bắt đầu bị như thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi