Games Thủ Mu Hạnh Phúc Nhất - Nơi Tình Yêu Đựơc Lấp Đầy !:)

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi MrHaKon, 3/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thân Gửi Anh em THN ! Hôm nay tôi mới có thời gian rỗi muốn kể một câu chuyện cũng như giãi bày tâm sự mà đáng lẽ ra tôi nên nói từ lâu.
    Không ngẫu nhiên mà tôi lấy tiêu đề là "Games thủ Mu Hạnh phúc nhất" và "tôi" ở đây cũng có thể là chính tôi cũng có thể một trong số anh em THN hay trong số hàng nghìn người đang tham gia Mu các loại .
    Trước hết là 1 games thu Mu, Tôi đã chơi MU được hơn 1 năm . Thời gian tuy chưa phải là dài nhưng tôi có tình cảm gắn bó đặc biệt với MuTHN với rất nhiều kỷ niệm vui buồn, thất vọng (khi bị lừa, hack đồ hay xịt đồ) , vui sướng (khi có thêm 1 người bạn thân thiết, khi quay thành công đồ, hay săn có đồ ngon) :D....
    Cũng như rất nhiều anh em trong THN đã có gia đình và rất hạnh phúc, bằng lòng vs cuộc sống của mình . Tôi cũng thế tôi chơi khi con gái tôi được gần 3 tuổi, cuộc sống gia đình trẻ của tôi rất đơn giản vì 2 vợ chồng chúng tôi chỉ bằng lòng vs cuộc sống hiện tại. Chúng tôi kô làm ra tìên, cũng ko nhiều tiền chỉ nhận tiền chu cấp hàng tháng của ba mẹ tôi đủ sống, đủ tiêu, đủ để nuôi con. Và tôi cảm thấy như thế là hạnh phúc nhất!
    Không ít người sẽ cho rằng như thế là ko fải với xã hội, ko đúng vs ba mẹ tôi, ko xứng với con cái nhưng thật tình có ai có thể hiểu cho quá khứ nhiều đau bùôn cùa tôi cho đến lúc tôi gặp được người con gái gửi gắm hết tình cảm vào mình thì cuộc đời tôi trở nên tươi đẹp. Và cho đến lúc tôi có con gái yêu của mình tôi cảm thấy khoảng trống trong tình yêu của tôi đựơc lấp đi.
    Thẳng thắn mà nói mỗi người có 1 cách suy nghĩ riêng về cuộc sống , có quan niệm khác nhau về hạnh phúc, và tôi cũng từng là thanh niên cũng từng có khát khao, ước vọng nhưng với tôi Ước mơ lớn nhất, khát vọng lớn nhất trog cuộc đời là có vợ , có con, có 1 mái ấm gia đình thật sự hạnh phúc. Tôi yêu vợ tôi, con tôi- tôi yêu Người mang đến cho tôi tình yêu và niềm hạh phúc.
    Sau mấy tháng chơi Mu THN vợ tôi lại sinh thêm 1 cậu con trai kháu khỉnh, đẹp trai như tôi :D . Niềm hạnh phúc trong tôi như vỡ oà. Tôi đã không thể kìm nén lòng mình và tôi đã khóc khi nghe tiếng con tôi khóc chào đời. Mê Mu THN tôi đặt tên con trai tôi giống tên ADM : "Trung Viet" ^_^.
    Bây giờ con trai tôi đã 6 tháng tuổi vợ tôi lại đem cho tôi 1 tin thật bất ngờ tôi lại chuẩn bị có thêm 1 bé nữa , lại làm ba 1 lần nữa. Tôi cảm thấy tình yêu trong tôi được lấp đầy . Và vợ tôi là người đã làm điều đó .
    3 đứa trẻ trong 1 gia đình trẻ- điều này thật sự khó khăn nhưng nhìn những đứa con của tôi chúng tạo cho tôi sự quyết tâm là sẽ làm việc thật chăm chỉ, chúng tôi sẽ cho chúng niềm hạnh phúc mà tình yêu được vun đắp từ vợ tôi ,người vợ Vĩ Đại !
    Xin cảm ơn các bạn đã lắng nghe và theo dõi !
    Thanks Again ! :)

JackNo1CanhSatC đã thích.
  2. ôi,bố vợ viết hay quá

3. ec thằng này vào nhanh thế :D Du kích àh . Chết thật hứa gả con gái cho nó ruùi :(

4. hô hô,ai bảo sốc nổi,em cũng tốt mà,lại đẹp zai nữa

5. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

thiên hạ đồn thổi thỳ mới b' chứ Tr0i0i nói thế ai tin
    xem hàng cái xem đẹp ko đã =)) ( pic ý :)) )

6. Thần tượng hoá quá chăng anh haf ;))
    Sao anh tham thế máu chiến thật :)) Vượt kế hoạch hoá ra đình VN 8->

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Kiểu này VN lại tăng dân số rùi;))

8. Hà ơi,sao mày giỏi thế...thằng Lớn vừa mới 6 tháng mà nó đã chuẩn bị có em rồi......=))
    Khi nào nó đầy tháng tăngj nó cái W3 DK 13 MNL bảo là quà của chú Nam tặng cháu nó nhé :D

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhìu đồ thế mà ko chuyển nhượng cho em.Đúng là ky bo hết chỗ:D

10. bài viết công fu wa đi. đọc mỏi mắt nhưng thấy rất hay.

11. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

bài viết t.c lắm ^^
    chắc cấp 2 3 đh chém văn ác lắm ( lúc tỏ tình ng yêu nữa :)))
    chúc b. luôn v2 hp nhé ^^

12. hehe chúc gia đình anh hạnh phúc nhé.chắc mấy nhóc nhà anh đáng yêu lắm.Nhưng đừng mải chơi Mu quá nhé. :))

13. Chúc Hà Cha hạnh phúc vui vẻ

14. Chúc cho gia đình bạn mãi mãi hp ! và chúc cho quyết tâm của bạn sẽ thành công ! thân :x

15. khi nào tôi mới được làm bố nhỉ, hjx hjx đọc xong bài này chắc fai xin honey 1 đứa mới được :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi