Bang hội G HungBa gửi mấy ae

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Longbiz, 6/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Con trai nghĩa súc “ mồm chó vó ngựa”
    Đẻ ra mày thà đẻ bắp cải luộc cho ngọt,bố xấu hổ vì con,sinh ra con ko dạy dỗ đàng hoàng
    Học gì ko học đi rúc gầm trạn Koko20

2. Chỉ có những con chó mới phải rúc gầm trạn thôi :)). 9h30 mỗi ngày cả bầy đàn lên arena liếm chân các bố rồi lại rúc vào gầm trạn :)). Đến khổ. Chó và người khác nhau ở chỗ được liếm và bị liếm thôi các con trai à. Mong kiếp sau các con làm người để biết cảm giác được chó liếm nó thế nào =))

3. Chấm

4. không sao e ơi, mấy thằng vắt mũi chưa sạch này ngoan anh em mih tiếc gì, tháng kiếm 50tr thi thoảng bố thí cho chúng nó it tiền ăn sáng nó liêm chân cho ae mĩnh cũng đang mà, nếu liếm chân ae mih thường xuyên thì mời nó về VN rửa chân cho ae mình hằng ngày ko phải đi lao động nc ngoài khổ sở bị sai như con chó suốt ngày =))

5. À ừ nhỉ. Hihi. Giá mà về việt nam thì tốt,em hứa danh dự là cho mấy con chó xuất khẩu lao động này tiền vé máy bay và cho người đưa đón tại sân bay về để liếm và rửa chân cho anh em mình mỗi ngày. Chứ đi làm thuê khổ như con chó ý em lạ gì. Vừa khổ vừa mệt lại còn không biết kiếm đủ cơm để đổ vào mõm hay không :))

6. Longbiz

Longbiz Hiệp Sĩ

A tiến sừng nhà mày lo chở gas hộc mặt kiếm tièn cho thu đi sang thái đập lại k nhìn nguơi lại nhớ đến cảnh con thu bị bọm nó xoac nó lagm gì xộg xênh tiền còn eo có lại chém gió

7. Longbiz

Longbiz Hiệp Sĩ

Cái thăng tiến sừng trâu chở gas lòi mặt lại chém gió tháng 50tr nổ nó vừa thôi bợm nó cười vào mặt cho

8. đi nhật thì tốn 100-200tr thì cũng kiếm đc 20 -30tr 1 tháng bên đó nhưng mà đi làm thuê ben nc ngoài e lạ gì, làm như 1 con chó suốt ngày ấy mất 1 năm thu hồi vốn còn 2 năm cũng kiếm đc tầm 500, về VN liếm + rửa cho ae mình 1 tháng anh với tùng chích ra 10% thu nhập thì nghĩa ngà cũng đc hơn 100tr/1 năm đi sang nhật làm chó làm gì cho khổ, thằng nào dám về VN liếm + rửa chân cho bố tiền + tùng 2 anh em tao hứa mỗi thằng chích 10% thu nhập trả cho các con nhé, tùng no thu nhập 100tr còn bố chỉ đc 50t thôi 10% tức là 15tr/1 lại ko mất phí như đi nc ngoài ngon quá con nào làm ibox 2 bố nhé =))

9. Longbiz

Longbiz Hiệp Sĩ

Long bê đê biến thái gạ tình strom

10. Longbiz

Longbiz Hiệp Sĩ

2 thằng bị th long bê đê thông đít nên giờ não nó biến thái roìu

11. sao, rủ thằng nghĩa ngà về VN liếm chân cho bố tiến bố tùng các bố trả 15tr/1 tháng cần gì phải bỏ GD bỏ bạn gái đi sang nc ngoài làm thuê, cơm ăn 3 bữa quần áo mặc cả ngày công việc sáng liếm rửa 1 lần, tối 1 lần việc nhẹ lương cao sang nhật làm gì nó sai như con chó =))

12. Thằng chở gas như mày lấy lol ra tiền mà cho :v lo đi bợ đít mà kiếm ngày 3 gói mì tôm đi :)) ăn gi ăn nhớ chăm thằng cu nhỏ vẩn thận cơm rau đầy đủ nhé =)))

13. Nếu con trai nghĩa
    m ko culi
    Gia đình éo có tiền chăm lo phải đi nc ngoài làm culi oai với ai,cóc ghẻ ko biết thân phận còn sủa :))

14. Mấy thằng này việt nam không có đất dung thân nên phải trốn sang nước ngoài kiếm ăn mà :)). Còn bố nói thật đi nhật thằng chó nào chẳng đi được. Vấn đề đi sang đó để làm gì ? Hay sang đó lại bợ đít mấy thằng Nhật. Nó bắt gọi là bố cũng phải gọi,nó bắt đứng thì mày có dám ngồi không ? :)). Nói chung mấy con chó hiện tại đang không ở việt nam thì về việt nam bố hứa cho tiền vé + đưa đón tại thời điểm xuống sân bay. Bố nói là bố làm chứ không phải như mấy thằng vắt mũi chưa sạch chỉ ẳng giỏi chứ *** có tài gì. Giỏi thì về việt nam mà kiếm tiền như các bố mày đây này. Bố chưa nói là bố giàu nhưng còn hơn cái loại xuất khẩu lao động chúng mày,chả có cái lol gì trong tay mà thích thể hiện. Tối về vắt tay lên trán xem hơn các bố ở chỗ nào ?

15. Mồm cá trê mắt ti hí đc 3 phần giống người như chú mày anh chấp gi.viết còn sai chính tả thì a biết trình độ học vấn chú mày đến đâu rôi :)) lo đi chở gas nuôi vợ vs thằng cu đi ( không phải vợ con) =)).thánh chú may dầm mưa dãi nắng chắc chỉ bằng a làm 2 hôm thôi.3tr chở gas vs 2 tr bợ đít chắc cũng đủ sống đấy. Nói phét ít thôi

Các file đính kèm:

16. nhìn mày giải thích dài dòng mà bố mày đã *** muốn đọc rồi :v dăm ba cái thằng bợ đít như mày thì làm đc lol gi cho đời mà ẳng =))

17. Bố mỳ tự lực cánh sinh vẫn hơn chán cái loại bợ đít như mày con zai à.mày có cái cc gi hơn đc t mà mày ẳng to thế con =))

18. Lên Nghĩa làm công nhân bên Nhật

19. Ít ra hơn mấy thằng sang ăn *** cho bọn Nhật. Hahaa. Có làm gì được cho đời đâu. :))

20. Ngày thì nghĩa làm công nhân,đến tối nghĩa đi liếm các thể loại cho bọn nhật. Nhìn con người đã biết bẩn thỉu rồi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi