8 về game Full phòng, đề nghị bác FAN mở thêm phòng như hồi ss6 đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4ub3v4ng, 30/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CHẤP NHẬN - KÊU CA ! bạn thực sự ko hiểu về vấn đề về topic của tôi, có thể bạn hiểu rộng quá đến nỗi hiều nhầm ý của tôi, xin nói rõ hơn cho bạn hiểu nhé : tôi lập topic này ra vì thấy ss8 bây h đã đông vui trở lại nên muốn bác FAN thêm phòng để khỏi bị full, ý nghĩa sâu sa nữa là cảm thấy rất vui, rất tự hào vì ss8 đã đông vui trở lại, bạn đọc lại topic của tôi nhé bạn sẽ hiểu, chứ ko phải kêu ca phàn nàn như bạn nghĩ!
    @hoangtruong88

2. full phòng không vào được game nữa là nói đến k1 k2,chính mình chưa hiểu rộng ra bảo người khác hiểu. =))
    phòng đã đầy hầu hết là các phòng ko PK,vì vậy kiến nghị fan tăng thêm phòng ko PK cho ae cắm.

3. thì FAN đã giảm phòng pk chì còn mỗi sv6 còn gì, hay ý các bạn muốn bác FAN cho thêm sv8 , sv9 nữa :(( như thế thì chỉ sợ lại thừa quá thôi

4. mấy hum nữa ra p10 cho sự kiện tân thủ coi chừng cũng max luôn :))

5. trưa nay gần ful hết từ p1 đến 5 đông vãi

6. đông thì thíc thật nhwung mà k giật đc vào phòng thì k vui tí nào >.<

7. Trưa nay vào tét sp mà ko thể vào đc đến cày rs top mà lúc nào cũng full thêa thì cày sao đây

8. tùy từng lúc phòng đông
    bac fan fixx số người 1 phòng nhiều lên 1

9. theo quan điểm của mình thì ss8 đúng là đã thu hút lượng người chơi đông đảo hơn,nhưng vẫn chưa đến mức tất cả các phòng đều full,
    nên chưa cần thiết phải mở thêm phòng, mong bác fan xem xét fix lại điểm kinh nghiệm của các map thấp như takan2,kantru1,2 cao lên 1 chút,
    để có sự phân bố người cày đồng đều giữa các map,hơặc mở thêm các bãi quái,nhìn quái đông mới thích mắt a e mới có hứng cày cuốc

10. nhiều quá bị loãng.cứ ít ít cho ae tranh nhau

11. Nên để k1, k2 như ss6 là êm ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi