8 về game Full phòng, đề nghị bác FAN mở thêm phòng như hồi ss6 đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4ub3v4ng, 30/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm nay vào f1 mà mãi ko đc. admin xem có mở thêm 1 phòng cho ae thỏa mái tý nhỉ

2. Chắc éo mở đâu
    Kinh phí đâu mà nlmở

3. ae về thanh hóa mà cắm chuột.ở đây đất rộng người thưa tha hồ mà cắm.^^

4. tầm 1 tuần nay sv full liên tục nhất là tầm tối lắm lúc chuyển sv mà giật lại mãi k vào đc

5. số lượng người chơi nếu ko giảm thì khả năng tăng lên gần như ko có. chỉ là mọi người cắm nhiều acc tt hơn để cầy sk và hình như 1 SV bây giờ cũng chứa đc ít người hơn để nhìn thấy sv đông với full cho kích thích :))

6. nay và tối mai còn full nhiều hơn nữa

7. dự là hnay full :))

8. hiii mu dag dần đông người chơi mà ^^ ;;);;);;);;);;);;)

9. chắc 1 phần lớn là các TTD với 1 k points dư đây mà ;))

10. Map PK là map cạnh tranh, đua tài nên chỉ toàn các yên hùng lên đó cày thôi :))

11. giá bạc đang tăng chóng mặt chứng tỏ ss8 ngày càng hot,giờ qb to chạy tìm 1 bãi cày cũng khó k3,katru2,ika đều đầy chật người

12. mới sáng vào đã thấy gần ful hết. bác nào kéo rs mà ful k vào dc thì vui phải biết :))

13. càng đông càng vui chứ có sao đâu nhỉ?

14. cày đông thì vui
    n ks nhau k vui tý nào
    đi đâu cũng gặp ae
    k lẽ đứng ks

15. đông cho vui, còn có người nói chuyện

16. ss6 vẫn là sv1 , 2 , 3 , 4 ,5 ,6 ,7 chứ có thêm phòng nào đâu bạn , hay ý bạn muốn bác FAN cho k1 k2 , raiklion về các sv riêng như trc , bạn phải suy nghĩ rộng ra 1 chút đi. giờ cày skill đã có thêm cs hỗ trợ exp skill đã tăng thêm nhiều cày đã ko vất vã như ss6 vậy mà các bạn còn kêu , đến chịu

17. thêm phòng, thêm phòng , THÊM PHÒNG...bạn cũng phải đọc và hiểu rộng ra chút @hoangtruong88

18. full vậy mới thích như 99 hay 1.0 ngày xưa

19. tôi hiểu rộng ra lên từ ngày lên ss8 tôi ko có kêu ca gì về việc các phòng cả bạn ạ. ai cũng cầu toàn có cái này rồi lại muốn có thêm nhiều cái nữa sao ko ai chấp nhận vs những gì mình đang có?

20. Mở thêm k1 k2 ko pk đi bác fan, dạo này đông người chơi quá. ss8 có vẻ đang hút anh em cầy lại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi