Bá Vương ---- ~ Full Part 1 . Full ảnh Anh em OFF 9-6 .Anh em Vào nhận Hàng nào

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Kip Dam Me, 10/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cảnh báo ae về những ng lừa đảo là trách nhiệm của mình . việc nào ra việc đó . tôi k làm sai

2. tôi k bảo cậu làm sai
    nhưng chủ TP đã có nời mời ban sang TP nói về 2 tên lày
    còn đây là nhưng hình ảnh mà ae gặp mặt vui vè cùng nhau lâng ly chén riệu nhạt
    vui vẻ hòa đông và buổi off đó dất thành công
    tự nhiên bạn vào đây nói vậy làm ae mất vui rồi

CậuBéNgoan‡ thích bài này.
  3. sự thật mất lòng thuốc đắng giã tật . tôi sẽ lập TP khác

4. Chủ đề lày dất hót nhé =)))

9 người đang xem chủ đề này. (6 thành viên và 3 khách)
    Víp_ĐạiCa, MrKhongTen, daigiabv, BeQuynhYeu, Tộc Công Tử, xatara00031

đúng là sự thật mất lòng =)) nhưng chủ TP đã có nời mời bạn snag TP rồi chú ko phỉa là ko có
    m cung chỉ nói vậy thôi vì hôm đó m cũng có mặt ae dất vui vẻ tư nhiên ae mất không khí vui đó

5. câu này là hay này không liên quan.lại cứ thích sắn quần lội vào đời tư của người khác là sao :D

6. TP lạc đề khi huynhde69 bước chân vào

7. đang cố tỏ ra là 1 ng mẫu mực trách nhiệm đầy mình mà .

TimeNo1 thích bài này.
  8. cái gì lên nói thì nói , cái ko lên nói thì đừng nói . nói ở đâu phù hợp thì nói TP này lập ra để làm j` ? muốn thể hiện thì phải đúng lơi đúng chỗ và đúng cánh .
    thế mới làm người ta phục đúng ko ?

CậuBéNgoan‡ thích bài này.
  9. chuyện cũ rùi. ae mỗi ng có 1 chuyện khác nhau soi mói làm chi vậy. ae vui vẻ 1 chén rượu mời nhau tất cả đều bỏ qua hết.
    1 ng ở nghệ an ra gặp 1 người ở hải dương. ae về đất Hưng yên tụ họp ko đâm ko chém, bắt tay giảm hòa thui mà. 20m đối vs 1 ng là rất to nhưng ngược lại để mua đc 1 ng bạn thì khó lắm. chỉ là ng ta biết sử dụng đồng tiền hợp lý. như duẩn vs oanh. cay cú rất nhiều nhưng khi gặp nhau rùi lại đc ae khuyên giải thì duẩn thấy Bình thường và còn mời oanh 1 chén giảm hòa vui vẻ. ae ai cũng lể ở đức tính đó của duẩn.
    hum đó có 28 ae OFF đều bít hết.
    ae cho 1 cm nhé.

là 1 MOD thử việc nên rất quan tâm vấn đề này. nhưng Toppic OFF của ae Hưng yên cậu nên giữ chừng mực.
    ae hưng yên bọn tui đón tiếp ae tất cả mọi nơi thái Bình, hà nội , bắc Ninh ....V...VV..

mục đích chính là ae gặp gỡ nhau vui vẻ, thù hận trong game để ngoài đời chúc 1 chén rượu xóa hết nỗi lầm. ae càng ghét lại càng thân.

cậu đừng nên CM trong Pic này nữa, để ae hưng yên vs toàn thể ae mọi nơi đã OFF hum 9/6 đc 1 chút Bình yên.

BuonViAi7112076 đã thích.
  10. FanTomAssasin

FanTomAssasin Hiệp Sĩ

Làm mất bao nhiêu tiền của, mất danh dự, mất niềm tin với tất cả mọi người.
    Đừng nói đến tiền, nói đến danh dự, niềm tin, sự sỉ nhục của member với 1 chủ lô vậy mà :
    ===> Duẩn có thể 1 chén rượu giải quyết tất cả mọi chuyện, tất cả thù oán, vậy cái mặt này hiền ( có thể gọi là ngu đấy) còn tên Oanh thì dày mặt quá :))
    Vụ này nhìn thì vậy, chứ giống vụ lừa đảo có tổ chức, sau đó vỡ lỡ, 1 tên Oanh đứng ra chịu trận cho tất cả mọi người liên quan :))
    huynhde69 là Mod, quyền đặt vào nghi vấn chả có gì sai, chả có gì mà quá đáng, nếu quá đáng thì phải xem có trả lời được nghi vấn đó không :)

11. LV1 ở diễn đàn cậu đã ko hiểu j. tui nói thật cậu nên thui đi. 1 mem như vậy là ko tốt đâu.
    còn thù hận j, sai trái tiền bạc hay kái j đó ko fai o kái píc này cậu muốn phỉ báng ai thì cứ cóp kái ảnh rùi lập 1 píc khác muốn nói j cũng đc.
    ae bọn tui OFF chỉ để gần gũi nhau thêm, thế mà lại có những lời nói ko ra j ở píc này.

nói 1 câu nhẹ nhàng " hãm "

12. tôi hỏi cậu cậu nói cậu đã nghĩ chưa
    vụ đấy xay ra bao lâu rồi
    dù bây giờ nói à lừa đảo có tổ chức tỳ có giải quyết đc vấn đề gì nữa ko
    biết sao ko khóc ngay từ lúc ấy đi
    sai lầm thỳ ai chẳng có
    nhưng làm sao có thể bỏ qua cho họ để giữ lại 1 chữ tình cảm mới là đẹp
    1 huynhde69 đã làm loãng hết TP của ngày vui AE chúng tôi
    giờ lại còn thêm 1 người thích bới móc
    đây ;là TP AE chúng tôi lập lên để tất cả AE biết và cùng chém gió cho vui

chứ ko phải để cho những kẻ thích dòm ngó vào nói lung tung

ai thích nói về Duẩn Oanh xin mời âập TP riêng mà tự sướng

ý kiến ngoài luồng xin mời next cho AE đc nhờ

13. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Fantomassasyn - Tuấn War :

Ai cũng có quyền để nói , nhưng nói phải đúng nơi đúng chỗ . KDM đã có lời mời tại PIC của họ thì hãy tôn trọng ngta 1 xíu . Mất lòng r thì đừng làm mất lòng thêm !

14. Cắn hóng ah. Chủ tp đã có lời mời ra khỏi thì đi thôi. Cứ quang quẩn cắn hóng éo hiểu

15. trách nhiệm của mày ko ai dám nói mày sai
    nhưng nhìn từ lúc mày cmt ở TP này tao đã ko hài lòng tý nào rồi
    đây là AE vui vẻ,nếu mày cmt những câu chém gió thang bằng cái dẫn chứng của Duẩn vs Oanh thỳ có lẽ TP sẽ đi theo hướng khác rồi

sự thật thỳ mất lòng

mày cũng mới lên MOD đc 3 ngày thôi

sẽ có nhiều AE nghĩ rằng mới đc làm MOD mà đã thế này têế kia

nhưng đó là việc của họ

còn tao chỉ cần những MOD làm đúng trách nhiệm

và tốt nhất ko nên can thiệp quá sâu vào chuỵen riêng của ng khác

những thằng như này cho xuống chân mà dẵm

bẹp bẹp bẹp

16. Mềnh vừa gọi điện cho thằng Oanh hỏi thì nó bảo đang ở trong bệnh viện từ hôm CN vì thằng Duẫn CB. HẾT.

Ân oán đã được giải AE off chém gió tiếp nào :)):)).

Sr Oanh + Duẫn t nói thế chắc cm hiểu t :D.

17. FanTomAssasin

FanTomAssasin Hiệp Sĩ

Đúng ùi, tại nik kia lưu ở nhà, dùm tạm cái này ^_^

18. Mod mod cái *beep* tôn trọng ngta thì ngta tôn trọng lại chứ làm gì mà căng . Đã nói là 2pic vui vẻ mời ra chỗ # rồi mà còn cố mà cmt gây mất vui AE nữa. Chẳng lẽ lại bảo " cút " như đuổi mấy con vật thì lại sắp

19. FanTomAssasin

FanTomAssasin Hiệp Sĩ

:) Văn vẻ quá, hihi, thôi để lúc khác có GT tham gia cho zui, chứ nói chay buồn lắm, hehe

Có biến thì nói, làm gì phải nóng, hehe, thấy lạ mới hỏi :))

20. MOD chỉ có trách nhiệm trong game sai thì xử lí acc. Ngoài đời đã có giang hồ + CA xử lí . Game là game mà đời là đời . Ko liên quan

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi