fukADM và Guild W*E*Pro bẩn thỉu ;))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi r0m30, 26/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chiều nay thằng xxPizzAxx (phó hội W*E*Pro) rủ solo với r0m30.nó nằm 5 0 trắng ở los 0.lúc sau thằng fukADM ( chủ hội W*E*Pro) vào thằng phó hội lại sĩ diện cãi bay biến đi bảo mình nằm mới hài.rồi nó rủ lên davias 0 solo.lúc lên đấy gặp con dl vyanh2 thằng xxPizzAxx ra bem nhau với dl bị hết SD thế là thằng fukADM nhảy ra cắn trộm dl bảo 1 nháy chết ;)) thằng xxPizzAxx đang solo hết sd chạy vào bảo restart máy cái đã =)) sau đó nó vào lại và solo với tớ.trước khi đánh 2 thằng đổi nv cho công bằng.solo được tý cu cậu nằm nhục nhã đi mua SD.lên xong 2 thằng chủ hội vợi phó hội party để buff máu.thằng xxPizzAxx bảo ko đổi nv nữa đâu bị mất SD xin lỗi nhé.tớ mới nghi nghi nên thử pt 2 thằng nhưng toàn đối phương đã gia nhập nhóm khác =)) nói thì nó bảo có lên được tý máu nào đâu 10k là cùng =)) mình nhớ lại thằng fukADM mấy hôm trước solo với r0m30 hết máu nó chạy như chó, mình đuồi theo nó ấn atl + f4 nhanh ko tưởng =)) guild này từ thằng chủ guild đến thằng phó guild thủ đoạn nhục thì đừng hỏi.anh em nào thích chửi mấy con chó này thì vào đây nhé ;))

2. thui chấp làm ji,kệ nó đê.

3. cơ bản là toàn loại cù nhầy mới buồn cười^^lại bẩn tính nữa.mấy cái loại này anh em x5 ghét như chó post lên cho anh em thấy bộ mặt của chúng nó và vào chém tơi bời đi!

4. rất láo anh à.Em bêm G nó
    nó kéo thằng **** lên.Đc cái nó máu nhiều chứ bêm em combo 3 > 5k :)):))

5. h anh đang hoang mang ko biết con dog chủ guild hay con dog phó guild bẩn tưởi hơn =))

6. gamethuVN002

gamethuVN002 Hiệp Sĩ

dk cùi này á chọc vài cái chết mẹ rồi lại gạ solo blue dến 2`

còn thăng Romeo mày *** dám solo ra đây làm trò con dl đây vế sau 1 vs 1 với tao chả thua là gi combo có đến 1 nháy ko nhi con oan hả còn riêng Piza tao cởi hêt đồ ra ko ring pe dan chọc gió còn win nó mày con sợ *** dám solo con dám vác thớt ra đây mà hót kaka chuyện game giải quyết trong game ko ăn được mày ra đây hót làm gì ku bản lĩnh vào game giải quyết hay chỉ biết đứng trong làng rồi lại vào đây hot

Last edited: 26/2/10
  7. bố mấy thằng ghẻ rách .trong game tao giải quyết rồi đấy chúng màu ko ăn được đi buff ko thấy nhục hay sao còn vác mặt ra đây =))

chơi như cái loại chúng mày đừng rủ tao solo.thằng chủ guild solo thua hết máu chạy ấn alt f4, thằng phó guild solo thua nhờ buff máu.đang solo đòi rs máy =)) mày thấy nhục ko fuk?

8. gamethuVN002

gamethuVN002 Hiệp Sĩ

Kaka ngon hay kô solo thì biết chi bắt nặt được thằng piza thằng đấy tao chấp nó đồ cánh ring pd cầm kiếm shop nó còn kô ăn được thì oai cái mẹ gì
    Hôm đấy tao cày lv kô mua máu còn đúng vài lọ SD nên chạy còn hôm nay ở devias con điếm nào *** dám ra rồi vào đây sủa lung tung thế
    Thăng chó nào solo hết máu mồm cũng thôi và chạy khắp devias thế nhỉ

Nói 1 câu cuối cùng nhé DL X5 này *** còn nào đủ tuổi ăn được fukADM

9. ai thế con chó?con chó nào solo thua cặm cụi cày cả tháng ko dám mở mồm ra thế =))h có ms x3 máu thì oai nhờ=)) toàn chó solo cái kiểu chó tao ko chơi được!

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

Khi nào qua 5x sẽ biết tay pro ^_^

11. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Chiều nay thấy thằng Piza gì đó trâu vãi!!! Không biết có mua CashShop ngoài QLACC không biết??? Chơi kiểu đó bẩn lắm Piza ạk!!

12. =)) cái G này nổi tiếng bị chửi trong x5 rồi , anh em chấp làm gì . Thằng DK fukadm bị tôi chém nằm sau đó ra kiếm cái cashshop còn to mồm DL x5 kô ăn nổi . Mày còn nhớ lần gặp DL _Falc0n_ ở lost0 thì bé mồm thôi fukadm ạk . Tao kô thíck solo chơi cash , chứ tao có cash mày combo hỏng bàn phím đấy =]]

13. trâu bình thường;))đánh với tớ 6 ván nằm cả 6^^nhờ thằng fukADM buff máu hài vãi=))

14. 999KonZin

999KonZin Guest

hơ hơ hôm nay đi đánh nhau với 1 loat cadshop chán quá đánh mãi chúng nó chả chết

15. ông r0m30 !!!
    Có chuyện nhỏ vậy cũng lên đây khóc lóc làm chi vậy ? Vì bị vu khống à ?
    Ấm ức ? Bực tức ? Muốn xả street ? =))
    Địa điểm thích hợp nhất là 1 quán matxa nào đấy chứ ko phải trên này =))

16. gamethuVN002

gamethuVN002 Hiệp Sĩ

KaKa nó lên đây cào lôn ăn vạ chả khác nào đàn bà đêm qua cả 2 thằng romeo Falcon bi săn khắp sv *** cày được cuối cùng gạ fukADM solo nhưng *** ăn được cái nào cay phải biết =)) thua thằng BK lởm piza lại đổ vạ tau butf máu x3 cho nó kaka :D

17. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Bên nào cũng bảo mình WIN, thế sự thật là gì nhỉ :-??

18. gamethuVN002

gamethuVN002 Hiệp Sĩ

Sự thật mày hỏi thằng Game ấy 2 thằng DL ghẻ này đêm hôm qua thua nhục nhã *** ăn được tao cái nào lại còn vào đây làm trò =))

19. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Mày là bạn tao, thằng r0m30 là em tao, xin 2 đứa chúng mày đừng lôi nhau ra 4r làm gì. Có gì cứ giải quyết trong game :D Số người ở trong 4r này không bằng 1/10 số người chơi trong game đâu :P Không tao cầm Valen vào cho 2 đứa chúng mày nghỉ cày >:) :-"

20. =)) hay quá giờ lại nhìu chuyện thía hết vụ siêu chuối x1 lại đến x5 không bao giờ hết chuyên mu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi