Bang hội ' FRIENDS ' Nơi Tụ Hội Của Nhưng Người Bạn. ( Báo Danh nào Anh Em )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi XacThit, 29/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Her anh bảo đua anh anh đưa cho 1k3 dung tạm thi không nghe. Bây giờ thì a hết rồi

wave110i thích bài này.
  2. hehehe gui toi cung chua thay bi xoa og ah =)) sin chia buon cung ae nhe . ah luc lao vao niem minh lai nhe toi nien minh them gui tu nhien dí mang mat gui niem minh og

XacThit thích bài này.
  3. Điên à liên minh tôi làm chủ. Thằng nào xin lminh thì gọi tôi ông có phải chủ liên minh eo đâu mà đòi liên minh

wave110i thích bài này.
  4. Sao tui bị kích khỏi gui thế :(
    mọi người ghét rùi nên kich khỏi gui ah chán thế :(

5. Ông xem lại xem thành nó nói gì. Vấn đề anh em không ai ghét ai cả. Buổi off G ông cũng biết anh em rôi. Tiền nhiều nhưng không mua đc tình cảm. Tôi không có nhiều tiền nhưng tôi cũng không phải là xin không của ai. Đề nghị ông chỉnh đốn lại và xem lại là vì tại sao.TM luôn là 1phần trong sự căm ghét của 1so người. Ông xem lại đã làm những gì làm ảnh hưởng quá lớn đến Hình ảnh của cai G bé nhỏ này. Đi đâu cũng bị người ta chửi ông nghĩ thế nào.

6. Thôi dùng vậy cũng đc ,khi nào có bạc tính tiếp :D

XacThit thích bài này.
  7. Đã mua đc gì chưa. Máy anh hỏng mât rồi đen thế không biết suot ngày bị chục chăc chan thật. Có khi đầu tư quả máy cây cày cho sướng

wave110i thích bài này.
  8. Chơi máy cây khỏe hơn lap nhiều mỗi cái tốn điện thôi :D

XacThit thích bài này.
  9. Ờ thì cũng biết là khoẻ nhưng thêm khoản tiền điện. Hêhe nhà a dùng nhiều quá thêm cái máy cây của a nưa chắc cũng ~ 2m. Cái laptop anh mà không sao thì cũng đa số là 24/24.

wave110i thích bài này.
  10. Nói chung chơi game máy cây khủng vẫn ngon nhất . Còn lap thì hại lắm ,hỏng lại sửa cả đống tiền .

XacThit thích bài này.
  11. uhm` ah may eo gi hong lien tuc the . doi may khac dung di >:D< ah ma lay the dinh bao gio ae of gui the

de qua tet ò tat nien buoi nhe

wave110i thích bài này.
  12. Đang định gần tết công việc của mọi ng bớt đi tí rồi tập trung anh em lại làm trận nữa. Lần này đang tính xem off ở đâu cho nó tiện.

o0oThanhMapo0owave110i đã thích.
  13. Hôm nay em bán cái acc anh em quen biết vào bảo lãnh em với

o0oThanhMapo0o thích bài này.
  14. Bán chưa .

thế nào rồi bao giờ đi of đây,, gần tết nhiều việc Lắm

wave110i thích bài này.
  15. Em bán 5k bạc rẻ bèo thằng kia nó bảo gọi người bảo lãnh

VnTheSaoHYo0oThanhMapo0o đã thích.
  16. cái nút đỏ làm ji đấy em nhận bạc trước đi

VnTheSaoHYwave110i đã thích.
  17. nút đỏ nhanh onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4

VnTheSaoHYwave110i đã thích.
  18. Yên tâm em ko bao giờ quên

VnTheSaoHY thích bài này.
  19. Of gui 2 gui vui hay 1 gui thi vui nhi? moi nguoi 8-> neu ae dong y cho 1 chang vo tay nhe ko ae cung ngai lam . ae vui ve thi con ok ko thi gui toi cung of gui vao cuoi nam >:D< ae gui XacThit cho cai phieu bieu quyet nhe

wave110i thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi