[Fly Club] Chém gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Dark, 28/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Hóa ra là thằng 39kg =)) yêu cầu của đội bay là > 50kg cơ ku ah. Chịu khó về tẩm bổ thêm nhé :D mới đủ sức bay lắc được :P

Dạo này học hành thế nào rồi :-w năm cuối cấp rồi còn bay gì nữa :-w

2. Vic

Vic

Em gần 50kg rồi khà khà.
    Dạo này em học bình thường. Sắp tới lại đâm đầu vào thi mệt quá :-< :-<. Hôm nay đc nghỉ học đi chơi sướng quá =P~

3. N0Fear

N0Fear Guest

bỏ qua cái buo^i` ý ! hum qua e hỏi đang ở đâu e chay qua ! deo' nói gì thì thôi ! động cái là dit :)) ! thôi dc rồi ! muốn e bỏ qua cũng dễ thôi mà ! 11h đua G xong a cho thg e lên 850 chơi 1 đêm =)) ! e coi như chưa có chuyện gì xảy ra :))

4. kiepphongba

kiepphongba Chiến Binh

nào thì cùng nhau chém gió=))

5. Dark

Ờ, ờ... Anh sẽ làm xe ôm chở mày vứt ở 850 đêm nay được chưa...

Last edited: 30/9/09
  6. N0Fear

N0Fear Guest

:( ! xe ôm thôi à ! thế còn 7 lít thì sao ! mà a lấy đâu ra cái vụ call e hàn quốc đang tắm thế ! hum nào qua fly e cho đọc tin nhắn ! làm e cay hết cả mũi ! a edit lại bài cho hấp dẫn đi a ơi ! gthieu mờ nhạt quá ko có khách :))

Last edited by a moderator: 30/9/09
  7. Con ơi vào đây mà ko chào sư tổ à , hôm nào rảnh qua 38 đi sư tổ mời stinh uống cho nhanh lớn =))

8. Vic

Vic

Mẹ ngồi ở cái máy lỏm này chán quá hu hu. Ko down đc cái gì, vào lauxanh nó nói là " Bạn đã vào trang web cấm " Hãm **

9. Dark

Các hoạt động bay nhảy của Club FLY hoàn toàn mang tính chất giải trí lành mạnh, nghiêm cấm những thuật ngữ như LầuXanh.US ở đây... Trym dài 5cm đòi đú :-"

@ Thương: Anh không edit lại được bài mình viết. Chắc tại 4r còn chưa hoàn chỉnh...

10. Master

Master Thần King

Edit được rồi mà, có cần tôi Edit bài của cậu ko?

11. Vic

Vic

Hơn 5cm anh mất em gì nào :-t :-t :-t.

12. Dark

Bài đầu tiên của topic mình không thể edit được... Còn anh L là sờ-mốt không edit được hơi phí :P

13. Master

Master Thần King

Em sửa được bài rồi đấy, kiểm tra lại đi. Các bài viết từ tháng trước thì ko sửa được đâu nhé :-"

14. Dark

Ọc... Oánh chít sờ-mốt giờ b-( không thì cho Fly theo phương song song với mặt đất :-"

15. N0Fear

N0Fear Guest

e đi làm về rồi a ơi ! tình hình là đêm nay đua G xong thì thế nào đây !

16. Dark

Mệt bỏ mịe. Hết $$$, cạn sạch sức lực. Mày đến vác xác anh ra Trương Định thì anh cảm tạ lắm...
    11 lần rồi :(

Thông tin nóng hổi bên lề:
    Chẹp :-<

17. N0Fear

N0Fear Guest

:)) cái vụ này hum qua lão ý chat với e rồi ! mà a copy thiếu rồi sau cái vụ nằm mơ thấy chị chủ là cái vụ quay tay xóc lọ suông đấy :)) ! e vẫn nhớ cái kiểu lão fo` nằm nghiêng ng` ôm con bé matxa mà rên ơ her her ơ ơ :)) deo đỡ dc luôn ý haha

Last edited by a moderator: 30/9/09
  18. Dark

Đã max xong lần thứ 12, chỉ chờ rs ... 1 ngày kinh hoàng... Không bay không nhảy, cắm mặt vào cái màn hình máy tính. Từ giờ xin cạch :-<

Tẹo nữa ku đi uống nước ở KTX KTQD nhé. Bình phò gục rồi :-j

19. N0Fear

N0Fear Guest

huhu ! hum nay kỉ niệm 12 năm thành lập công ty ! mấy đứa ở phòng thì đc vi vu đi chơi cả ngày ! còn e thì pải phi tít sang gia lâm để lắp máy cho hàng net ! đời bất công v c l a ơi ! sáng nay a đi làm muộn bị ghi tên à :)) ! chiều về sớm thì ghé 38 mấy a e đi uống nc nhé

20. Dark

Chít mịe mày đi...

Hôm nay có 2 tin mừng cho 2 thành viên của Club. Xem ảnh là tự hiểu nhé :)

Xin chúc mừng anh Bình phò và Trung cave ^^

Last edited: 1/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi