[Fly Club] Chém gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Dark, 28/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1,5tr chỉ đủ cho bọn anh ngồi Fly làm nồi lẩu với đi massage một bữa thôi nên đừng nói tiền ở đây . Anh thấy thằng Khiêm nó buồn ở cái là em ko nói hay PM nó một câu nào chứ ko phải nó tiếc số tiền đấy mà bảo nó nhỏ nhen. Anh chỉ góp ý thế hy vong anh em hòa thuận vui vẻ

2. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Anh Phò bóc zin bài thứ 200 của topic kìa :D

Thế nói tóm lại là chương trình hôm qua như thế nào? Ai tường thuật lại cho moa cái nhỉ :(

3. Edit edit... .

Last edited: 9/10/09
  4. Dark

1 bài post mà *** với *** tùm lum lên, chém cho bay đầu bây giờ >:)

Mày bận hustle, bọn tao ai cũng biết không phải thanh minh. Tao vẫn giữ nguyên quan điểm mày cần alo cho thằng Khiêm. 4r không phải là chỗ thể hiện những điều như thế :)

P/S: Tao sẽ cố hiểu mày nhiều hơn. Từ ngày bán con MG, mày cũng không pm tao được 1 câu. Có cần như thế không?

5. Lolz pm yahoo rồi nhé Edit hết lại nào anh em kaz (!) ơi :-*>:D<

6. Dark

Chào ngày mới. lại 1 tuần nữa đã qua. Ta lại già thêm 1 tuần tuổi :-<

[flash]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=qEV5w7iANb[/flash]

Last edited: 10/10/09
  7. N0Fear

N0Fear Guest

hum nay kỉ niêm 999 năm thăng long - hn ae đi đâu giải trí tý ko nhỉ :D

8. Dark

Còn đi đâu giải trí nữa :-w Đêm qua mày với em VA làm mấy nháy :-w

Mới chết trên đường về cùng Khiêm ML xong. Mệt đứt hơi :-<

9. Thằng Hoàn giờ nát như " tương bần " rồi . đêm qua phí tiền kíu nét nóa ..., chẳng còn bót tẹo nào :-<

10. N0Fear

N0Fear Guest

hum quá e với cái V A lên cầu long biên chơi lúc sau tắc đường ko chui về hn dc nên vào N2 ở tạm :)) ! hum qua e dc <:-P :))

Last edited by a moderator: 11/10/09
  11. =P~ ! sài môn " vét máng thần chưởng " rồi hả Ku ? chúc mừng nhé

12. N0Fear

N0Fear Guest

e chưa vét máng haha ! hum qua định làm cái mà nó bảo ko thjck ! e bảo thế thì làm cho a =)) ! nó làm luôn haha ! mặc dù trình độ ko pro dc = e yến nhưng mà cũng dc ! tê lắm a à :))

13. Dark

Dis mịe thằng ML đừng có kể nữa mà làm anh mỏi tay :((

14. N0Fear

N0Fear Guest

hum qua e định qua đêm ở N2 cơ ! nhưng mà con bạn nó cãi nhau vs ng iu ! bắt nó về đi chơi cùng thế là e pải đưa nó về ! hehe ! nếu mà ko về sớm thì chắc e làm thêm cái nữa rồi ! hjc hjc ! tiếc thật !

15. Hum qua mình cũng abc. Hình như 2 nháy :-<

16. N0Fear

N0Fear Guest

a thu xếp hum nào nghỉ làm sớm đi ! e hứa xong vụ này đi đá lẻ với a 1 cái mà chưa có dịp :)) ! hum nào nghỉ sớm ae đi cái nhỉ :-"

17. Dark

Báo cáo với anh em là cuối tuần vừa rồi mới chăn được 1 em ~:> mới. Không thật xinh lắm nhưng trắng + dáng ngon :"> Học ĐHKT, hình như còn zin... phải test mới được :-<

@ NF: Mày rủ mỗi thằng Khiêm ML đi thôi à :((

18. anh đợi mãi mới thấy chú nói ra câu này , tuy hơi muộn nhưng vẫn kịp Ku àh . Mầy cứ alo là mấy h anh em đi thì anh xếp công việc sang 1 bên ngay ;)) . Anh ko pai là con người vì công việc mà bỏ qua anh em đâu :-"
    Tu Funch : Ku Thương đang đáp lễ tao , mày xí xớn gì , éo có phần đâu =))

19. Dark

Dis, lại đá xoáy moa hả :-w

Chúc 2 thằng mày ngon trym... Tao đành tay không bắt rau sạch thôi :-< Nản quá :((

20. N0Fear

N0Fear Guest

thông báo ae luôn là sáng nay em yến vừa alo cho e ! chiều tối hum nay e ý sẽ có mặt tại Hn ! có bác nào đặt hàng ko ! chậm chân là lão fo` với cave xúc trước đấy :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi