FLV-Media Player – Chương trình đọc file FLV

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi cuong001, 22/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuong001

cuong001 Love Agribank

FLV-Media Player là chương trình chơi nhạc miễn phí, cho phép bạn chơi các file nhạc có định dạng FLV. Với chương trình này, máy tính của bạn không cần phải cài sẵn Flash OCX Plugin. Ngoài ra, FLV-Media Player cũng hỗ trợ chơi các định dạng nhạc phổ biến khác như 3G2/3GP/3GPP/AAC/F4A/F4B/F4P/F4V/FLV/M4A/M4V/MOV/MP3/MP4/PLS, và đặc biệt là H.264 FLV-HD-Video (480p/720p/1080p).
    bạn có thể download tại:
    http://www.flv-media-player.com/downloads/FLV-Media_en_setup.exe

Bơm Xe Lu thích bài này.
  2. Dùng phần mềm K-Lite Codec Pack 5.44 Full đọc đc hết mọi định dạng mà ko cần phải download nhiều cái để xem đuôi

3. thế Gom player cũng pệt dc hết đặc biệt thích hợp vs đại ka nào hay xem s.e.x =))

4. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

1 phần mềm mà tôi rất tâm đắc,đc đánh giá trên cả k-lite hoặc FLV..., đặc biệt là ở phần mềm này chất lượng âm thanh hình ảnh vượt xa mấy phần mềm kia.Đó là KMPlayer.Còn down ở đâu thì lên gu gồ mà tìm >:)

5. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

K-lite vẫn là sự lựa chọn số 1 of tớ :D

6. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

Nếu thế thì cậu thử sài KMPlayer sẽ thấy sự khác biệt của noá. Tớ dùng hơi bị nhiều p mềm đoá >:).nhưng theo nhận định của tớ và hầu hết của những người dùng nó thì " Công nhận nó tốt thật"
    Và nhất là ...Hình ảnh Sắc nét ....xxx :D
    Nhưng cũng tôn trọng ý kiến của bạn :">

7. cuong001

cuong001 Love Agribank

Cái tuỳ vào sở thích của từng người, đây mình chỉ đưa ra một chương trình đọc file FLV

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi