File Main mới, hỗ trợ memb tối đa (patch3: 15/1/10)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đupe kiểu ji` thế, dupe đc PM anh nhé :P

À quên, còn TH 3: Ổ cứng của bạn có vấn đề ^^ !
    Nói chung là dow thử lại ! Nếu vẫn bị thì pó tay luôn !

2. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

ViperMUHN nhắn tới admin dùm tôi. Hỏi xem đồ của sum từ SS3 nâng cấp nên SS4 chưa bảo hiểm (do nâng cấp chứ không phải do rs mất đồ) thì Admin có trả lại không?? Để tôi còn biết để tậu đồ khác.

3. cái này vẫn là hình 3D mà

4. sao không cho rớt vài triệu zen nhỉ.chứ hiện giờ zen rớt ít quá nhiều khi ko co zen mà ép đồ.

5. hiep215199

hiep215199 Chiến Binh

admin xem thu?
    bat dau tu hom nang cap ss3
    tai ban : tai? ban nang cap so 1 (coppy vao ss3 cu)-> tai ban 2 (coppy vao ss3 cu)-> tat ca chay de giai? nen' roi choi game fai? koh

6. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

SS4 mà, ss3 đâu mà ss3, nếu là ss4 thì chỉ cần copy bạn patch3 là đủ !

7. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Sao hôm nay khó vào game thế không biết. Vào 1 tý là bị dis ngay. nhất là khi dùng winmode của 1.0. Đành phải auto vậy.

8. Mian mới ko co 3d và tốc độ lại trở về 563...Mong Admin vaViperMUHN xem lại nhanh hộ bọn em nhá..

9. bác nào down đc rồi mà chưa mở đc thỳ down Microsoft .NET Framework 2.0
    vào đc thỳ mở winmode trước khi vào Mu
    vào nv thỳ đầu tiên nhấn F12, 2 lần rồi nhan F11 rồi sử dụng như hasty

10. Ngoclasat

Ngoclasat Chiến Binh

Main nao` thì cũng cần có 3d,tốc độ 850[758] cài win của 1.0 là ok. Rồi tiếp tục sửa lỗi khác.

11. nay đua top tháng mà bản nào em cũng hok vào được

doan720411 thích bài này.
  12. chết tiệt cái mu nay huu bat dền admin cai nay sao ma nang the xoa cai game gua di huu

13. ADmin dẹp ngay cái trò con số may mắn di nhé 1000 chao cuaem ko bit đâu trả lại đây :((

14. sao mình vào bằng main mới mà không thấy sever la sao vậy nhi ?

15. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Bạn nên kiểm tra xem vào bằng main cũ co vào đc ko !
    Nếu main cũ vẫn ko vào đc thì bạn nên kiểm tra lại mạng (Antivirus có tạo tường lửa ko ? )

Trước khi main mới đi vào hoạt động, Ai dùng main mới mà bị Ngừng kết nối Thì hãy thông báo tại đây !

Last edited: 1/1/10
  16. doan720411

doan720411 Guest

thanks .

17. Bác ViperMUHN cho em hỏi bao giờ thì lại có tốc độ 850[758] và 3D nữa ??? Phiền bác sửa lỗi ss4 cho ELF với nhé,chưởng ngũ tiên bắn được khoảng 40 giây là diss kể cả học chưởng phục hồi rồi mà vẫn diss và ngũ tiên lại ko bắn xa được[gần quái mới chết].Mong bác Pm Admin sửa dùm với nhá.

18. xin hỏi bác viper là tại sao vào lorendeep lai bị ngắt kết nối máy chủ vậy

19. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Map Lorendeep chỉ có tại server X1, Bạn sang X1 để vào map này nhé !

Speed thì tính sau (Sau khi test kĩ lại speed của các nhân vật) còn 3D camera chắc sẽ ko đc add lại vì rất nhiều nguyên nhân !

Last edited: 1/1/10
  20. có nhiều lỗi nữa nhưng mà thôi vì những lỗi này có thể bỏ qua đc nhưng giờ tôi thấy speed là 563(tốt)nhưng sao trước cũng tốc độ đấy uống rượu lên đc 20 speed mà giờ không lên đc là thế nào nhỉ viper hay là chỉ mỗi cái main của cậu thôi.còn main 3d của admin thì ko sao đúng không?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi