Góp ý Fan vào xem sét và điều chỉnh DL ở sv10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangchipvt1992, 15/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thực sự MG sv10 xoắn mỗi suol thôi , :)) . nhưng mà suol mà ko chơi kiểu tele em chấp 5 win nữa :))

cayxang9x thích bài này.
  2. vâng cái loại MG k DHL F tát nhẹ cái chết =))

3. mg cam 2 DHL thi chang con nao múc đc. kể cả soul.. mẹ nó gét mỗi tele thì đánh đấm gì..
    mà bác FAN cung nên tét lai DL thôi chứ em thấy even sv 10 mà chẳng có ai tham gia chơi cả? có lễ vì DL đã và sẽ mất ngôi ko? DL mac toàn đồ 380 mà ko ăn đc mấy con F ghe?

mg cu cam 2 DHL thi ko soắn bất cứ QB nao luôn

Last edited by a moderator: 17/8/14
    hoangchipvt1992 thích bài này.
  4. nói như m nói làm gì hả linh . nói như m sao ko nói là eff ko cần skill đi =)) dame boss đi :D hoặc là suol ko cần cầm gậy thần ma solo vs MG ấy :))

Last edited: 17/8/14
    cayxang9x thích bài này.
  5. ANH CHÉM CHÉM CHÉM

6. o yeah em đồng ý 2 tay 2 chân . nhưng a huy cầm MG gà vô đối :)) haha

7. uhm cũng hơi gà thật soul anh 28 sk bo?só kìa chán lắm.. đang đi trực chán quá chẳng có time san bos

8. ef chưa max mà dame con kundun to toan miss

9. inbox em con suol vào đi quẩy tý nào :)) . lâu ngày chưa đc cầm suol

10. bác Fan xem lại đi . chứ box 45 ra cả suol cả bless cả life . :)) ảo tung chảo

11. còn ra cả kk3 mới vãi *** nữa em ạ

12. kk3 thì lại ngon . tuy là có tỷ lệ rơi kk5 thật nhưng mà ra life vs suol ảo lắm bác Fan ơi :))

13. mày có biết event đầu tiên ko thế ???? chỉ có thằng linh G4con9x + anh hùng elf hotgirl elf top2 sat thu00 + con soul top 1 chứ còn Lyly nàohả mày =))

còn mấy con qb ghẻ ở sv như m t ko thèm tính tiền :)) . cái loại đi solo vs 0kill thì đừng nc :)) . giờ DL 50kill ra mà ăn qb kìa . hay ăn MG 0 kill cuả t á . chứ . đi solo vs mấy thằng cày NVP làm gì , phí time lắm .[/QUOTE]
    cái này phải xem lại chính mày ...... thằng nào kêu solo lúc mg mày 324 lần ... còn tao nói thật chơi gì thì chơi làm gì thì làm đừng vì ít tiền cầy tân thủ mà đánh mất cái lòng tự trọng của con người

14. cái này phải xem lại chính mày ...... thằng nào kêu solo lúc mg mày 324 lần ... còn tao nói thật chơi gì thì chơi làm gì thì làm đừng vì ít tiền cầy tân thủ mà đánh mất cái lòng tự trọng của con người[/QUOTE]
    cái loại m chỉ biết ngồi 1 chỗ mà sủa . m cầm DL ra đây mà bem MG max lv của tao này :D . bị súc vào mõn mà ko làm đc gì ko thấy nhục à :)) . evn đầu tiền ef 55kill top 1 nhé :)) . cái event đầu tiên . làm đ' gì có suol hả . có thì cũng cày NVP . sv tràn ngập eff :)) . . loại m thì t ko tính tiền thật :)) còn thích bỏ đồ 380 ra solo vs MG 324 lv . MG 324 lv vẫn còn nguyên team a ko thèm cày . chứ sủa thì hay lắm . nhưng mà m làm đc cái gì ở sv10 chưa . cái loại như m t khinh . chưa đủ tuổi nc và vào top của t cmt

[/QUOTE] cái này phải xem lại chính mày ...... thằng nào kêu solo lúc mg mày 324 lần ... còn tao nói thật chơi gì thì chơi làm gì thì làm đừng vì ít tiền cầy tân thủ mà đánh mất cái lòng tự trọng của con người

15. cái loại m chỉ biết ngồi 1 chỗ mà sủa . m cầm DL ra đây mà bem MG max lv của tao này :D . bị súc vào mõn mà ko làm đc gì ko thấy nhục à :)) . evn đầu tiền ef 55kill top 1 nhé :)) . cái event đầu tiên . làm đ' gì có suol hả . có thì cũng cày NVP . sv tràn ngập eff :)) . . loại m thì t ko tính tiền thật :)) còn thích bỏ đồ 380 ra solo vs MG 324 lv . MG 324 lv vẫn còn nguyên team a ko thèm cày . chứ sủa thì hay lắm . nhưng mà m làm đc cái gì ở sv10 chưa . cái loại như m t khinh . chưa đủ tuổi nc và vào top của t cmt

[/QUOTE] cái này phải xem lại chính mày ...... thằng nào kêu solo lúc mg mày 324 lần ... còn tao nói thật chơi gì thì chơi làm gì thì làm đừng vì ít tiền cầy tân thủ mà đánh mất cái lòng tự trọng của con người[/QUOTE]
    đừng sừng sực như 1 thằng trẻ trâu đúng là dạng trẻ trâu
    uh cứ cho là ở game mu mày hơn tao sv 10 mày hơn tao nhưng cái mày làm dc cũng chỉ là cày game thôi à
    còn tao game chỉ là giải trí việc cần làm thì phải làm ở ngoài đời .....cần gì phải vào game thể hiện

16. còn event đầu tiên chắc gì mày đã biết mà kêu tao *** event đầu tiên thằng top là soul satthu00 khoảng 7x skill sau nó là con elfsatthu 6x thì phải thứ 3 là anh hùng elf hotgirl thứ 4 mới đến lão linhhala (G4con9x) còn mấy thằng elf carvani và con elf caytopsao .....mày mới là thằng đang sủa
    chắc gì đã biết vụ mấy trăm viên nnt bọn nó mang về ......

17. ối dào cái event 123 . event nào anh cũng mang đc ko dưới 300k bạc về x1 em ơi :)) . ko biết thì im mồn đừng có sủa t , khinh cái loại như m chưa đủ đẳng cấp để vào topic của t cmt , bye ., và lần sau đừng vào sủa bậy . còn thích vào sv10 a chấp 6 win 15k -30k bạc . thể loại gì a cũng chơi

18. hềy t VipROMANO đây =))
    cậu chỉ đc cái đi chém trẻ là giỏi thôi

19. Có bao nhiêu acc đổi hết quá MG đi rồi cày point vc luôn để còn kịp pk ss8 =))
    Xạo nhồn

20. đúng là hạng trẻ trâu =)) ăn tục nói phét
    1 câu mày bảo sủa 2 câu mày bảo người khác sủa thế mày thì sao ẳng à
    bố mẹ mày ko dạy mày cách nói chuyện à thằng rr vào nhìn cái ních face của mày chán vkl
    một số thằng ở ngoài chả ra cái gì nhưng vào game thể hiện vkl mày đừng có thể hiện bản chất ở c/s ảo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi