Góp ý Fan vào xem sét và điều chỉnh DL ở sv10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangchipvt1992, 15/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ai cũng như ai cả nếu bên nào có đồ thì bên đó tthắng

2. sai bét :)) đồ tôi đồ shop +7 :))

còn DL bên đấy có đồ full 15 qb đấm 1 cái cũng nằm sấp mặt :D

Last edited by a moderator: 16/8/14
  3. DL ít poi chỉ vậy thoi mà lại còn là sv10 bạn nghĩ DL ở đâu cũng bá đạo chắc :))

4. tôi k bảo DL bá đạo . khắc tinh chủng tộc tôi ko nói , nhưng ít ra . cũng phải như MG . MG ở cái sv10 ngoài suol chẳng xoắn 1 thằng nào luôn . eff 200kill gặp Mg tôi 0kill gặp 10 lần ef sấp mặt 7 lần :)) . chứ DL đánh vs ef 200kill . đc có 700 máu như gãi ngứa =))

5. chú chỉ được cái tài nói hay . cứ như kèo hôm ý thoả thuận mg chu 324 lần w2.5 choi voi QB anh max lv +17 kill con do thi toàn quần áo sốp nào
    =)) con cái event đầu tiên chắc chỉ thằng gà mới biết dc con dl anh cầm bọn elf co kill ko thì thua chứ bọn max lv thì ko tính tiền

6. zoi loại DL vào đây này =)) . còn thích ra loren 3h chơi vs MG 0kill MG bỏ hết quần áo . riêng qb thể loại l gì t cũng chơi vs m

còn đối vs t DL có 50kill cũng vậy mà thôi cứ ra solo vs MG 0 kill tiếp hết mọi thể loại trừ suo l =))

còn mấy con qb ghẻ ở sv như m t ko thèm tính tiền :)) . cái loại đi solo vs 0kill thì đừng nc :)) . giờ DL 50kill ra mà ăn qb kìa . hay ăn MG 0 kill cuả t á . chứ . đi solo vs mấy thằng cày NVP làm gì , phí time lắm .

Last edited by a moderator: 17/8/14
  7. Cái này lên đính chính lại là F nào và ai cầm F nữa à nha.

8. kiếm ăn đc ko hoàng em

9. chuẩn rồi thằng bạn :)) bạn @kidsaker01 rất hổ báo vs những anh em cày NVP =)) . chắc bạn ấy ko nhơ event đầu tiên con Eff LyLy nó thế nào mà =))

10. Ngứa tay ngưa chân F kia đang 206 kill MG 0kill test thử xem thế nào hem.

11. SV thỳ cứ QB mà fang

12. thế thì MG bá cmnr

cayxang9x thích bài này.
  13. mg bá nhưng chưa ăn đc Qb

14. MG của chủ top . bá sever tân thủ nhé mày
    chú em ấy có bí quyết

15. hôm trc off G cũng có bác cầm mg bá sv10 chuyên phá

16. nếu mày đi off sea bữa ở thường tín . thì đó chính là chú em hoàng . sn 92

17. há há . toàn anh em cả :)) chứ qb vào đây đánh nhau vs em em chấp 6 win :)) . event trc MG 0kill qb 50kill còn sấp mặt . chứ đừng nói là đến qb bây giờ =))

18. chú em bá MG mà . ai chả biết . trc còn bảo anh cách dùng thẻ bài ^^

19. m vào đây :)) t cho m biết :D

MG + point làm sao . cho qb đánh 4 cai long quyền ko chết đc mới sợ anh ạ :))

20. em pro mà

anh phục em sát đất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi